ตารางคะแนน

ตารางคะแนน

No Team Name MP W D L G+ G- GD PTS
1 บาเยิร์น มิวนิค 8 6 1 1 28 12 16 19
2 ดอร์ทมุนด์ 8 6 0 2 20 7 13 18
3 เลเวอร์คูเซ่น 8 5 3 0 16 9 7 18
4 แอร์เบ ไลป์ซิก 8 5 2 1 16 5 11 17
5 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 8 4 3 1 18 8 10 15
6 โวล์ฟสบวร์ก 8 3 5 0 9 5 4 14
7 มึนเช่นกลัดบัค 8 3 3 2 13 13 0 12
8 สตุทท์การ์ดต 8 2 5 1 16 12 4 11
9 แวร์เดอร์ เบรเมน 8 2 5 1 10 10 0 11
10 เอาก์สบวร์ก 8 3 2 3 10 11 -1 11
11 แฟร้งค์เฟิร์ต 8 2 5 1 11 13 -2 11
12 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 8 2 2 4 14 15 -1 8
13 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 8 2 1 5 15 18 -3 7
14 ไฟร์บวร์ก 8 1 3 4 9 19 -10 6
15 ไมนซ์ 8 1 1 6 10 21 -11 4
16 Arminia Bielefeld 8 1 1 6 5 17 -12 4
17 โคโลญจน์ 8 0 3 5 8 14 -6 3
18 ชาลเก้ 04 8 0 3 5 5 24 -19 3

วันที่ 27 พ.ย. 2563

โวล์ฟสบวร์ก
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

วันที่ 28 พ.ย. 2563

ดอร์ทมุนด์
21:30
โคโลญจน์
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
Arminia Bielefeld
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก
21:30
ไฟร์บวร์ก
สตุทท์การ์ดต
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
ชาลเก้ 04

วันที่ 29 พ.ย. 2563

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไมนซ์
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันที่ 4 ธ.ค. 2563

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

วันที่ 5 ธ.ค. 2563

ไฟร์บวร์ก
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ดอร์ทมุนด์
โคโลญจน์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
Arminia Bielefeld
21:30
ไมนซ์
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

วันที่ 6 ธ.ค. 2563

แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
สตุทท์การ์ดต
ชาลเก้ 04
00:00
เลเวอร์คูเซ่น

วันที่ 7 ธ.ค. 2563

ฮอฟเฟ่นไฮม์
02:30
เอาก์สบวร์ก

วันที่ 11 ธ.ค. 2563

โวล์ฟสบวร์ก
02:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

วันที่ 12 ธ.ค. 2563

ดอร์ทมุนด์
21:30
สตุทท์การ์ดต
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
21:30
Arminia Bielefeld
ไมนซ์
21:30
โคโลญจน์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 13 ธ.ค. 2563

เอาก์สบวร์ก
21:30
ชาลเก้ 04
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันที่ 15 ธ.ค. 2563

แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
มึนเช่นกลัดบัค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
ไมนซ์
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
ดอร์ทมุนด์
สตุทท์การ์ดต
02:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

วันที่ 16 ธ.ค. 2563

ชาลเก้ 04
00:30
ไฟร์บวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
02:30
โวล์ฟสบวร์ก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
02:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
02:30
เลเวอร์คูเซ่น
Arminia Bielefeld
02:30
เอาก์สบวร์ก

วันที่ 18 ธ.ค. 2563

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
02:30
ดอร์ทมุนด์

วันที่ 19 ธ.ค. 2563

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
โคโลญจน์
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ชาลเก้ 04
21:30
Arminia Bielefeld
ไมนซ์
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
เอาก์สบวร์ก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เลเวอร์คูเซ่น
00:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 20 ธ.ค. 2563

ไฟร์บวร์ก
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
สตุทท์การ์ดต

วันที่ 2 ม.ค. 2564

ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
โคโลญจน์
21:30
เอาก์สบวร์ก
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Arminia Bielefeld
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
ชาลเก้ 04
สตุทท์การ์ดต
02:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

วันที่ 3 ม.ค. 2564

ดอร์ทมุนด์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
00:00
ไมนซ์

วันที่ 8 ม.ค. 2564

มึนเช่นกลัดบัค
02:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 9 ม.ค. 2564

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไฟร์บวร์ก
21:30
โคโลญจน์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ชาลเก้ 04
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
ดอร์ทมุนด์

วันที่ 10 ม.ค. 2564

เอาก์สบวร์ก
21:30
สตุทท์การ์ดต
Arminia Bielefeld
00:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันที่ 15 พ.ค. 2564

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
สตุทท์การ์ดต
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
โคโลญจน์
ชาลเก้ 04
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
ไมนซ์
20:30
ดอร์ทมุนด์
เอาก์สบวร์ก
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Arminia Bielefeld
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันที่ 22 พ.ค. 2564

บาเยิร์น มิวนิค
20:30
เอาก์สบวร์ก
ดอร์ทมุนด์
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
ไมนซ์
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
20:30
ชาลเก้ 04
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
สตุทท์การ์ดต
20:30
Arminia Bielefeld