โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 29 ม.ค. 2564

สตุทท์การ์ดต
02:30
ไมนซ์

วันที่ 30 ม.ค. 2564

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ดอร์ทมุนด์
21:30
เอาก์สบวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ชาลเก้ 04
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
เลเวอร์คูเซ่น

วันที่ 31 ม.ค. 2564

โคโลญจน์
21:30
Arminia Bielefeld
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
ไฟร์บวร์ก

วันที่ 5 ก.พ. 2564

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 6 ก.พ. 2564

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
สตุทท์การ์ดต
ไฟร์บวร์ก
21:30
ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ 04
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ไมนซ์
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เอาก์สบวร์ก
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
โคโลญจน์

วันที่ 7 ก.พ. 2564

ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
Arminia Bielefeld
00:00
แวร์เดอร์ เบรเมน

วันที่ 12 ก.พ. 2564

แอร์เบ ไลป์ซิก
02:30
เอาก์สบวร์ก

วันที่ 13 ก.พ. 2564

ดอร์ทมุนด์
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
ไมนซ์
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ไฟร์บวร์ก
สตุทท์การ์ดต
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30
ชาลเก้ 04

วันที่ 14 ก.พ. 2564

แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
โคโลญจน์
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
มึนเช่นกลัดบัค

วันที่ 15 ก.พ. 2564

บาเยิร์น มิวนิค
02:30
Arminia Bielefeld

วันที่ 19 ก.พ. 2564

Arminia Bielefeld
02:30
โวล์ฟสบวร์ก

วันที่ 20 ก.พ. 2564

มึนเช่นกลัดบัค
21:30
ไมนซ์
ไฟร์บวร์ก
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
โคโลญจน์
21:30
สตุทท์การ์ดต
ชาลเก้ 04
00:30
ดอร์ทมุนด์

วันที่ 21 ก.พ. 2564

เอาก์สบวร์ก
19:30
เลเวอร์คูเซ่น
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
00:00
แวร์เดอร์ เบรเมน

วันที่ 26 ก.พ. 2564

แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

วันที่ 27 ก.พ. 2564

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
โคโลญจน์
ดอร์ทมุนด์
21:30
Arminia Bielefeld
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
สตุทท์การ์ดต
21:30
ชาลเก้ 04
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
มึนเช่นกลัดบัค

วันที่ 28 ก.พ. 2564

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์
21:30
เอาก์สบวร์ก
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
ไฟร์บวร์ก

วันที่ 15 พ.ค. 2564

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
สตุทท์การ์ดต
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
โคโลญจน์
ชาลเก้ 04
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
ไมนซ์
20:30
ดอร์ทมุนด์
เอาก์สบวร์ก
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Arminia Bielefeld
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันที่ 22 พ.ค. 2564

บาเยิร์น มิวนิค
20:30
เอาก์สบวร์ก
ดอร์ทมุนด์
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
ไมนซ์
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
20:30
ชาลเก้ 04
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
สตุทท์การ์ดต
20:30
Arminia Bielefeld

Banner

.

.

สมัครสมาชิกใหม่

.

โปรโมชั่น

.

สมัครสมาชิกใหม่

.

สมัครสมาชิกใหม่