ยูฟ่ายูโรปาลีก

ดูโปรแกรมทั้งหมด

โปรแกรมแข่งขันนัดต่อไป

วันที่ 6 ต.ค. 2565

HJK
23:45
ลูโดโกเรต์ส
มัลโม่
23:45
FC Union Berlin
Sheriff
23:45
เรอัล โซเซียดาด
Omonia Nicosia
23:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
Sturm Graz
23:45
ลาซิโอ
Zürich
23:45
พีเอสวี
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:45
เฟเรนซ์วารอส
โมนาโก
23:45
แทร็บซอนสปอร์
โรม่า
02:00
เรอัล เบติส
บราก้า
02:00
Union Saint-Gilloise
Midtjylland
02:00
เฟเยนูร์ด
SC Freiburg
02:00
น็องต์
โอลิมเปียกอส
02:00
คาราบัค
อาร์เซน่อล
02:00
Bodø / Glimt
แรนส์
02:00
ดินาโมเคียฟ
Fenerbahçe
02:00
AEK Larnaca

วันที่ 13 ต.ค. 2565

Bodø / Glimt
23:45
อาร์เซน่อล
AEK Larnaca
23:45
Fenerbahçe
ดินาโมเคียฟ
23:45
แรนส์
เรอัล เบติส
23:45
โรม่า
Union Saint-Gilloise
23:45
บราก้า
เฟเยนูร์ด
23:45
Midtjylland
น็องต์
23:45
SC Freiburg
คาราบัค
23:45
โอลิมเปียกอส
พีเอสวี
02:00
Zürich
ลูโดโกเรต์ส
02:00
HJK
FC Union Berlin
02:00
มัลโม่
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
Omonia Nicosia
เรอัล โซเซียดาด
02:00
Sheriff
ลาซิโอ
02:00
Sturm Graz
แทร็บซอนสปอร์
02:00
โมนาโก
เฟเรนซ์วารอส
02:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

ดูผลแข่งขันทั้งหมด

ผลการแข่งขันล่าสุด

วันที่ 15 ก.ย. 2565

เรอัล โซเซียดาด
2 - 1
Omonia Nicosia
Sheriff
0 - 2
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
Midtjylland
5 - 1
ลาซิโอ
เฟเยนูร์ด
6 - 0
Sturm Graz
โอลิมเปียกอส
0 - 3
SC Freiburg
คาราบัค
3 - 0
น็องต์
แทร็บซอนสปอร์
2 - 1
เชอร์เวนา ซเวซดา
โมนาโก
0 - 1
เฟเรนซ์วารอส
ดินาโมเคียฟ
0 - 1
AEK Larnaca
แรนส์
2 - 2
Fenerbahçe
เรอัล เบติส
3 - 2
ลูโดโกเรต์ส
โรม่า
3 - 0
HJK
Union Saint-Gilloise
3 - 2
มัลโม่
บราก้า
1 - 0
FC Union Berlin
Bodø / Glimt
2 - 1
Zürich

วันที่ 8 ก.ย. 2565

Zürich
1 - 2
อาร์เซน่อล
พีเอสวี
1 - 1
Bodø / Glimt
AEK Larnaca
1 - 2
แรนส์
Fenerbahçe
2 - 1
ดินาโมเคียฟ
ลูโดโกเรต์ส
2 - 1
โรม่า
HJK
0 - 2
เรอัล เบติส
มัลโม่
0 - 2
บราก้า
FC Union Berlin
0 - 1
Union Saint-Gilloise
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
0 - 1
เรอัล โซเซียดาด
Omonia Nicosia
0 - 3
Sheriff
ลาซิโอ
4 - 2
เฟเยนูร์ด
Sturm Graz
1 - 0
Midtjylland
SC Freiburg
2 - 1
คาราบัค
น็องต์
2 - 1
โอลิมเปียกอส
เชอร์เวนา ซเวซดา
0 - 1
โมนาโก
เฟเรนซ์วารอส
3 - 2
แทร็บซอนสปอร์

วันที่ 25 ส.ค. 2565

Žalgiris
3 - 3
ลูโดโกเรต์ส
AEK Larnaca
3 - 0
Dnipro-1
Silkeborg
1 - 1
HJK
Omonia Nicosia
2 - 0
เกนท์
Fenerbahçe
4 - 1
Austria Wien
Sivasspor
0 - 2
มัลโม่
Sheriff
0 - 0
Pyunik
โอลิมเปียกอส
1 - 1
Apollon
Hearts
0 - 1
Zürich
Shamrock Rovers
1 - 0
เฟเรนซ์วารอส