โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 13 ก.ย. 2563

บาร์เซโลน่า
07:00
เอลเช่
เรอัล มาดริด
07:00
เกตาเฟ่

วันที่ 20 ก.ย. 2563

เลบันเต้
07:00
แอตเลติโก มาดริด
เซบีย่า
07:00
เอลเช่

วันที่ 27 พ.ย. 2563

เรอัล บายาโดลิด
03:00
เลบันเต้

วันที่ 28 พ.ย. 2563

เอลเช่
20:00
กาดิซ
บาเลนเซีย
22:15
แอตเลติโก มาดริด
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เซบีย่า
เรอัล มาดริด
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

วันที่ 29 พ.ย. 2563

บาร์เซโลน่า
20:00
โอซาซูนา
เกตาเฟ่
22:15
แอธเลติก บิลเบา
เซลต้า บีโก้
00:30
เกรนาดา
เรอัล โซเซียดาด
03:00
บียาร์เรอัล

วันที่ 30 พ.ย. 2563

เรอัล เบติส
03:00
เออิบาร์

วันที่ 4 ธ.ค. 2563

แอธเลติก บิลเบา
03:00
เซลต้า บีโก้

วันที่ 5 ธ.ค. 2563

เลบันเต้
20:00
เกตาเฟ่
เซบีย่า
22:15
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ
03:00
บาร์เซโลน่า

วันที่ 6 ธ.ค. 2563

เกรนาดา
20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
โอซาซูนา
22:15
เรอัล เบติส
บียาร์เรอัล
00:30
เอลเช่
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล โซเซียดาด

วันที่ 7 ธ.ค. 2563

เออิบาร์
03:00
บาเลนเซีย

วันที่ 11 ธ.ค. 2563

เรอัล บายาโดลิด
03:00
โอซาซูนา

วันที่ 12 ธ.ค. 2563

บาเลนเซีย
20:00
แอธเลติก บิลเบา
เกตาเฟ่
22:15
เซบีย่า
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล มาดริด
03:00
แอตเลติโก มาดริด

วันที่ 13 ธ.ค. 2563

เรอัล โซเซียดาด
20:00
เออิบาร์
เรอัล เบติส
22:15
บียาร์เรอัล
เอลเช่
00:30
เกรนาดา
บาร์เซโลน่า
03:00
เลบันเต้

วันที่ 14 ธ.ค. 2563

เซลต้า บีโก้
03:00
กาดิซ

วันที่ 15 ธ.ค. 2563

เรอัล มาดริด
04:00
แอธเลติก บิลเบา

วันที่ 16 ธ.ค. 2563

บาร์เซโลน่า
03:00
เรอัล โซเซียดาด

วันที่ 18 ธ.ค. 2563

แอธเลติก บิลเบา
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า

วันที่ 19 ธ.ค. 2563

แอตเลติโก มาดริด
20:00
เอลเช่
บาร์เซโลน่า
22:15
บาเลนเซีย
เลบันเต้
00:30
เรอัล โซเซียดาด
โอซาซูนา
00:30
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
03:00
เรอัล บายาโดลิด

วันที่ 20 ธ.ค. 2563

เซลต้า บีโก้
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เกรนาดา
22:15
เรอัล เบติส
กาดิซ
00:30
เกตาเฟ่
เออิบาร์
03:00
เรอัล มาดริด

วันที่ 22 ธ.ค. 2563

บาเลนเซีย
00:00
เซบีย่า
เอลเช่
00:00
โอซาซูนา
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
เลบันเต้
เรอัล โซเซียดาด
02:00
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล บายาโดลิด
04:00
บาร์เซโลน่า
บียาร์เรอัล
04:00
แอธเลติก บิลเบา

วันที่ 23 ธ.ค. 2563

เกตาเฟ่
00:00
เซลต้า บีโก้
เรอัล มาดริด
02:00
เกรนาดา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
04:00
เออิบาร์
เรอัล เบติส
04:00
กาดิซ