ตารางคะแนน

วันที่ 17 ก.พ. 2566

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 18 ก.พ. 2566

เอฟซี โตเกียว
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เกียวโต แซงก้า
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
วิสเซล โคเบะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 24 ก.พ. 2566

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 25 ก.พ. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
วิสเซล โคเบะ
กัมบะ โอซาก้า
13:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 26 ก.พ. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 3 มี.ค. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 4 มี.ค. 2566

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
11:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เกียวโต แซงก้า
12:00
เอฟซี โตเกียว
วิสเซล โคเบะ
12:00
กัมบะ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
สากัน โตสู
13:00
นาโกย่า แกรมปัส

วันที่ 11 มี.ค. 2566

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
วิสเซล โคเบะ
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 12 มี.ค. 2566

เซเรโซ โอซาก้า
12:00
สากัน โตสู
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เกียวโต แซงก้า
กัมบะ โอซาก้า
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 18 มี.ค. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
เกียวโต แซงก้า
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เอฟซี โตเกียว
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
13:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 19 มี.ค. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 31 มี.ค. 2566

คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 1 เม.ย. 2566

โยโกฮามา เอฟซี
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เกียวโต แซงก้า
12:00
วิสเซล โคเบะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
13:00
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 8 เม.ย. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 9 เม.ย. 2566

เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
สากัน โตสู
เอฟซี โตเกียว
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
เกียวโต แซงก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 15 เม.ย. 2566

โยโกฮามา เอฟซี
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
วิสเซล โคเบะ
เอฟซี โตเกียว
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
เกียวโต แซงก้า
14:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 22 เม.ย. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เอฟซี โตเกียว
วิสเซล โคเบะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 23 เม.ย. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เกียวโต แซงก้า
12:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
14:00
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 29 เม.ย. 2566

โยโกฮามา เอฟซี
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
วิสเซล โคเบะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
เกียวโต แซงก้า
เอฟซี โตเกียว
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 3 พ.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เกียวโต แซงก้า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
กัมบะ โอซาก้า
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
เอฟซี โตเกียว
สากัน โตสู
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 6 พ.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เอฟซี โตเกียว
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 7 พ.ค. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
11:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
เกียวโต แซงก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โคเบะ
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
สากัน โตสู

วันที่ 10 พ.ค. 2566

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
สากัน โตสู

วันที่ 12 พ.ค. 2566

เอฟซี โตเกียว
17:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 13 พ.ค. 2566

วิสเซล โคเบะ
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 14 พ.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
11:30
นาโกย่า แกรมปัส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
11:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เกียวโต แซงก้า
11:30
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:30
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 19 พ.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 20 พ.ค. 2566

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
เอฟซี โตเกียว
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
15:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 27 พ.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
12:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
สากัน โตสู
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เกียวโต แซงก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 28 พ.ค. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
กัมบะ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 31 พ.ค. 2566

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 3 มิ.ย. 2566

วิสเซล โคเบะ
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

วันที่ 4 มิ.ย. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เกียวโต แซงก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 10 มิ.ย. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
สากัน โตสู
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

วันที่ 11 มิ.ย. 2566

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
16:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 24 มิ.ย. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เอฟซี โตเกียว
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
สากัน โตสู
เกียวโต แซงก้า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 25 มิ.ย. 2566

อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 28 มิ.ย. 2566

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 30 มิ.ย. 2566

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 1 ก.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
เกียวโต แซงก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 2 ก.ค. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 7 ก.ค. 2566

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 8 ก.ค. 2566

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
17:30
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 15 ก.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 16 ก.ค. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เกียวโต แซงก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
วิสเซล โคเบะ
17:00
สากัน โตสู

วันที่ 5 ส.ค. 2566

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 6 ส.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
เกียวโต แซงก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
สากัน โตสู
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 12 ส.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
สากัน โตสู
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
เกียวโต แซงก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 13 ส.ค. 2566

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 18 ส.ค. 2566

อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 19 ส.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เกียวโต แซงก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 20 ส.ค. 2566

โยโกฮามา เอฟซี
16:30
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 25 ส.ค. 2566

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 26 ส.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
17:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เกียวโต แซงก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า