ตารางคะแนน

วันที่ 22 ต.ค. 2564

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 23 ต.ค. 2564

เวกัลตะ เซนได
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
15:00
สากัน โตสู

วันที่ 24 ต.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 3 พ.ย. 2564

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
11:05
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:05
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
สากัน โตสู
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
14:00
เวกัลตะ เซนได

วันที่ 6 พ.ย. 2564

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
13:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 7 พ.ย. 2564

เวกัลตะ เซนได
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
สากัน โตสู
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 20 พ.ย. 2564

เวกัลตะ เซนได
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอฟซี โตเกียว
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
กัมบะ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
วิสเซล โคเบะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 27 พ.ย. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เอฟซี โตเกียว
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 4 ธ.ค. 2564

เวกัลตะ เซนได
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
เอฟซี โตเกียว
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
12:00
วิสเซล โคเบะ