โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 3 มิ.ย. 2566

วิสเซล โคเบะ
08:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 10 มิ.ย. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
สากัน โตสู
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

วันที่ 11 มิ.ย. 2566

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
16:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 24 มิ.ย. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เอฟซี โตเกียว
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
สากัน โตสู
เกียวโต แซงก้า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 25 มิ.ย. 2566

อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 28 มิ.ย. 2566

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 30 มิ.ย. 2566

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 1 ก.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
เกียวโต แซงก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 2 ก.ค. 2566

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 7 ก.ค. 2566

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 8 ก.ค. 2566

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
17:30
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 15 ก.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 16 ก.ค. 2566

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เกียวโต แซงก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
วิสเซล โคเบะ
17:00
สากัน โตสู

วันที่ 5 ส.ค. 2566

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 6 ส.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
เกียวโต แซงก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
สากัน โตสู
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 12 ส.ค. 2566

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
สากัน โตสู
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
เกียวโต แซงก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 13 ส.ค. 2566

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 18 ส.ค. 2566

อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
นาโกย่า แกรมปัส

วันที่ 19 ส.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
สากัน โตสู
เกียวโต แซงก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 20 ส.ค. 2566

โยโกฮามา เอฟซี
16:30
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 25 ส.ค. 2566

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 26 ส.ค. 2566

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โยโกฮามา เอฟซี
16:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
17:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เกียวโต แซงก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า