โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 1 มี.ค. 2567

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 2 มี.ค. 2567

วิสเซล โคเบะ
11:00
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
มาชิดา เซลเวีย
เกียวโต แซงก้า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
สากัน โตสู
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
กัมบะ โอซาก้า
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 3 มี.ค. 2567

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้

วันที่ 9 มี.ค. 2567

มาชิดา เซลเวีย
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เอฟซี โตเกียว
14:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
เกียวโต แซงก้า
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้

วันที่ 10 มี.ค. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 16 มี.ค. 2567

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
เอฟซี โตเกียว
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
มาชิดา เซลเวีย
วิสเซล โคเบะ
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
สากัน โตสู
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 17 มี.ค. 2567

เกียวโต แซงก้า
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 29 มี.ค. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 30 มี.ค. 2567

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
11:00
กัมบะ โอซาก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มาชิดา เซลเวีย
13:00
สากัน โตสู
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
เอฟซี โตเกียว
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 3 เม.ย. 2567

คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
17:00
วิสเซล โคเบะ
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 6 เม.ย. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 7 เม.ย. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
11:00
คาชิว่า เรย์โซล
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
เกียวโต แซงก้า
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
วิสเซล โคเบะ
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
สากัน โตสู
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
มาชิดา เซลเวีย
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เอฟซี โตเกียว
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 10 เม.ย. 2567

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 12 เม.ย. 2567

คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 13 เม.ย. 2567

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
เกียวโต แซงก้า
มาชิดา เซลเวีย
13:00
วิสเซล โคเบะ
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 14 เม.ย. 2567

กัมบะ โอซาก้า
13:00
สากัน โตสู

วันที่ 20 เม.ย. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
เกียวโต แซงก้า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
สากัน โตสู
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
กัมบะ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้

วันที่ 21 เม.ย. 2567

เอฟซี โตเกียว
13:00
มาชิดา เซลเวีย
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 27 เม.ย. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เอฟซี โตเกียว
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
วิสเซล โคเบะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 28 เม.ย. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
สากัน โตสู
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 3 พ.ค. 2567

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เอฟซี โตเกียว
13:00
เกียวโต แซงก้า
มาชิดา เซลเวีย
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
กัมบะ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 6 พ.ค. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
11:00
จูบิโล่ อิวาตะ
วิสเซล โคเบะ
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
กัมบะ โอซาก้า
11:05
เซเรโซ โอซาก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เอฟซี โตเกียว
เกียวโต แซงก้า
12:00
มาชิดา เซลเวีย
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 10 พ.ค. 2567

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 11 พ.ค. 2567

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
สากัน โตสู
เกียวโต แซงก้า
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
มาชิดา เซลเวีย
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
กัมบะ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
วิสเซล โคเบะ
เอฟซี โตเกียว
15:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 12 พ.ค. 2567

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
11:05
โตเกียวเวอร์ดี้

วันที่ 15 พ.ค. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
กัมบะ โอซาก้า
มาชิดา เซลเวีย
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
เอฟซี โตเกียว
วิสเซล โคเบะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 18 พ.ค. 2567

อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
สากัน โตสู
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

วันที่ 19 พ.ค. 2567

มาชิดา เซลเวีย
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เกียวโต แซงก้า
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
วิสเซล โคเบะ
เอฟซี โตเกียว
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 25 พ.ค. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
สากัน โตสู
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 26 พ.ค. 2567

วิสเซล โคเบะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เอฟซี โตเกียว
13:00
กัมบะ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
เกียวโต แซงก้า
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
มาชิดา เซลเวีย

วันที่ 31 พ.ค. 2567

สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 1 มิ.ย. 2567

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
มาชิดา เซลเวีย
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
กัมบะ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
วิสเซล โคเบะ
เกียวโต แซงก้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 2 มิ.ย. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
11:05
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 15 มิ.ย. 2567

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
มาชิดา เซลเวีย
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 16 มิ.ย. 2567

วิสเซล โคเบะ
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:30
สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เอฟซี โตเกียว
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
16:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 22 มิ.ย. 2567

มาชิดา เซลเวีย
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
เซเรโซ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
16:30
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เอฟซี โตเกียว
สากัน โตสู
17:00
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 23 มิ.ย. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 26 มิ.ย. 2567

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เกียวโต แซงก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู
วิสเซล โคเบะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 29 มิ.ย. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

วันที่ 30 มิ.ย. 2567

กัมบะ โอซาก้า
16:00
มาชิดา เซลเวีย
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:30
จูบิโล่ อิวาตะ
เอฟซี โตเกียว
16:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เกียวโต แซงก้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 5 ก.ค. 2567

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 6 ก.ค. 2567

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
มาชิดา เซลเวีย
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:30
โชนัน เบลล์มาเร่
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:30
สากัน โตสู
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 7 ก.ค. 2567

อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 13 ก.ค. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
วิสเซล โคเบะ
เอฟซี โตเกียว
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 14 ก.ค. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
มาชิดา เซลเวีย
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
เกียวโต แซงก้า
16:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 20 ก.ค. 2567

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
เอฟซี โตเกียว
มาชิดา เซลเวีย
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
วิสเซล โคเบะ
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

วันที่ 21 ก.ค. 2567

สากัน โตสู
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 7 ส.ค. 2567

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
สากัน โตสู
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
วิสเซล โคเบะ
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เกียวโต แซงก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
มาชิดา เซลเวีย
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร

วันที่ 10 ส.ค. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 11 ส.ค. 2567

มาชิดา เซลเวีย
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
สากัน โตสู
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 12 ส.ค. 2567

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
เกียวโต แซงก้า

วันที่ 16 ส.ค. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
สากัน โตสู

วันที่ 17 ส.ค. 2567

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
มาชิดา เซลเวีย
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เอฟซี โตเกียว
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เกียวโต แซงก้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:30
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

วันที่ 24 ส.ค. 2567

กัมบะ โอซาก้า
16:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เกียวโต แซงก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 25 ส.ค. 2567

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
คาชิว่า เรย์โซล
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
17:00
สากัน โตสู

วันที่ 31 ส.ค. 2567

มาชิดา เซลเวีย
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
เอฟซี โตเกียว
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เกียวโต แซงก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 1 ก.ย. 2567

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วิสเซล โคเบะ