โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 16 พ.ค. 2564

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 22 พ.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
คาชิว่า เรย์โซล
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
17:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 23 พ.ค. 2564

เซเรโซ โอซาก้า
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

วันที่ 26 พ.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
เวกัลตะ เซนได

วันที่ 27 พ.ค. 2564

กัมบะ โอซาก้า
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

วันที่ 29 พ.ค. 2564

คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

วันที่ 30 พ.ค. 2564

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เอฟซี โตเกียว
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
วิสเซล โคเบะ
12:00
สากัน โตสู
เวกัลตะ เซนได
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
กัมบะ โอซาก้า
15:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 2 มิ.ย. 2564

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 19 มิ.ย. 2564

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
วิสเซล โคเบะ
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 20 มิ.ย. 2564

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
เวกัลตะ เซนได
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 22 มิ.ย. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
05:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 23 มิ.ย. 2564

เวกัลตะ เซนได
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
สากัน โตสู
วิสเซล โคเบะ
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เอฟซี โตเกียว
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

วันที่ 27 มิ.ย. 2564

โยโกฮามา เอฟซี
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เอฟซี โตเกียว
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 3 ก.ค. 2564

เวกัลตะ เซนได
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
วิสเซล โคเบะ
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
สากัน โตสู

วันที่ 4 ก.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 10 ก.ค. 2564

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เวกัลตะ เซนได
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 11 ก.ค. 2564

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เอฟซี โตเกียว

วันที่ 17 ก.ค. 2564

ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:30
กัมบะ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
สากัน โตสู
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

วันที่ 21 ก.ค. 2564

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 24 ก.ค. 2564

กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 27 ก.ค. 2564

กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 30 ก.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 3 ส.ค. 2564

เวกัลตะ เซนได
17:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 6 ส.ค. 2564

กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 9 ส.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เวกัลตะ เซนได
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 12 ส.ค. 2564

นาโกย่า แกรมปัส
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 13 ส.ค. 2564

ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 14 ส.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เอฟซี โตเกียว
เวกัลตะ เซนได
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 15 ส.ค. 2564

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 21 ส.ค. 2564

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
เวกัลตะ เซนได
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
สากัน โตสู
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
17:30
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 22 ส.ค. 2564

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

วันที่ 25 ส.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เวกัลตะ เซนได
17:00
เอฟซี โตเกียว
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
กัมบะ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
เซเรโซ โอซาก้า
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 28 ส.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 29 ส.ค. 2564

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
17:00
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

วันที่ 9 ก.ย. 2564

โยโกฮามา เอฟซี
05:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

วันที่ 10 ก.ย. 2564

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
05:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
05:00
วิสเซล โคเบะ
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
กัมบะ โอซาก้า
05:00
เวกัลตะ เซนได
เซเรโซ โอซาก้า
05:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
05:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
05:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โออิตะ ตรินิต้า
05:00
โชนัน เบลล์มาเร่

วันที่ 11 ก.ย. 2564

เอฟซี โตเกียว
05:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 16 ก.ย. 2564

สากัน โตสู
05:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 17 ก.ย. 2564

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
05:00
กัมบะ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
05:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
05:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
05:00
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
05:00
นาโกย่า แกรมปัส
โชนัน เบลล์มาเร่
05:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
05:00
เวกัลตะ เซนได
วิสเซล โคเบะ
05:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โตกุชิม่า วอร์ทิส
05:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

วันที่ 23 ก.ย. 2564

ชิมิสุ เอส-พัลส์
05:00
วิสเซล โคเบะ

วันที่ 24 ก.ย. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
05:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เวกัลตะ เซนได
05:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เอฟซี โตเกียว
05:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
05:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โยโกฮามา เอฟซี
05:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
กัมบะ โอซาก้า
05:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
05:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
05:00
สากัน โตสู
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 30 ก.ย. 2564

โชนัน เบลล์มาเร่
05:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

วันที่ 1 ต.ค. 2564

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
05:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิว่า เรย์โซล
05:00
เวกัลตะ เซนได
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
05:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
05:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
05:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
05:00
นาโกย่า แกรมปัส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
05:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
05:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โออิตะ ตรินิต้า
05:00
เซเรโซ โอซาก้า

วันที่ 15 ต.ค. 2564

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
05:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
05:00
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
05:00
นาโกย่า แกรมปัส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
05:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โยโกฮามา เอฟซี
05:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
05:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
05:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
05:00
เซเรโซ โอซาก้า
สากัน โตสู
05:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โออิตะ ตรินิต้า
05:00
เวกัลตะ เซนได

วันที่ 21 ต.ค. 2564

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
05:00
คาชิว่า เรย์โซล

วันที่ 22 ต.ค. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
05:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เวกัลตะ เซนได
05:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
05:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
05:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
05:00
โยโกฮามา เอฟซี
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
วิสเซล โคเบะ
กัมบะ โอซาก้า
05:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
05:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
05:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 2 พ.ย. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
06:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เอฟซี โตเกียว
06:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
06:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
06:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
06:00
สากัน โตสู
นาโกย่า แกรมปัส
06:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
06:00
เวกัลตะ เซนได
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
06:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
06:00
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
06:00
โออิตะ ตรินิต้า

วันที่ 5 พ.ย. 2564

เวกัลตะ เซนได
06:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
06:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิว่า เรย์โซล
06:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
06:00
เอฟซี โตเกียว
โชนัน เบลล์มาเร่
06:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
06:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
06:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
06:00
โยโกฮามา เอฟซี
สากัน โตสู
06:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โออิตะ ตรินิต้า
06:00
กัมบะ โอซาก้า

วันที่ 19 พ.ย. 2564

เวกัลตะ เซนได
06:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
06:00
โออิตะ ตรินิต้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
06:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
06:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เอฟซี โตเกียว
06:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮามา เอฟซี
06:00
วิสเซล โคเบะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
06:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
กัมบะ โอซาก้า
06:00
นาโกย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
06:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
06:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

วันที่ 26 พ.ย. 2564

คอนซาโดเล ซัปโปโร
06:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
06:00
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
06:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
06:00
กัมบะ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
06:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เซเรโซ โอซาก้า
06:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
06:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
06:00
เอฟซี โตเกียว
อวิสปา ฟูกูโอกะ
06:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
06:00
โยโกฮามา เอฟซี

วันที่ 3 ธ.ค. 2564

เวกัลตะ เซนได
06:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิว่า เรย์โซล
06:00
โออิตะ ตรินิต้า
เอฟซี โตเกียว
06:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
06:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี
06:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
ชิมิสุ เอส-พัลส์
06:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
06:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
06:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โตกุชิม่า วอร์ทิส
06:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
06:00
วิสเซล โคเบะ