โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 19 ก.ย. 2563

เวโรน่า
01:45
ดูบอลสด
โรม่า

วันที่ 28 พ.ย. 2563

ซัสเซาโล่
21:00
อินเตอร์ มิลาน
Benevento
00:00
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
02:45
เวโรน่า

วันที่ 29 พ.ย. 2563

ลาซิโอ
18:30
อูดิเนเซ่
โบโลญญ่า
21:00
Crotone
เอซี มิลาน
21:00
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
00:00
Spezia
นาโปลี
02:45
โรม่า

วันที่ 30 พ.ย. 2563

โตริโน่
00:30
ซามพ์โดเรีย
เจนัว
02:45
ปาร์มา

วันที่ 5 ธ.ค. 2563

Spezia
21:00
ลาซิโอ
ยูเวนตุส
00:00
โตริโน่
อินเตอร์ มิลาน
02:45
โบโลญญ่า

วันที่ 6 ธ.ค. 2563

เวโรน่า
18:30
กายารี่
ปาร์มา
21:00
Benevento
โรม่า
21:00
ซัสเซาโล่
อูดิเนเซ่
21:00
อตาลันต้า
Crotone
00:00
นาโปลี
ซามพ์โดเรีย
02:45
เอซี มิลาน

วันที่ 7 ธ.ค. 2563

ฟิออเรนติน่า
02:45
เจนัว

วันที่ 11 ธ.ค. 2563

ซัสเซาโล่
02:45
Benevento

วันที่ 12 ธ.ค. 2563

Crotone
21:00
Spezia
โตริโน่
00:00
อูดิเนเซ่
ลาซิโอ
02:45
เวโรน่า

วันที่ 13 ธ.ค. 2563

กายารี่
18:30
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
21:00
ฟิออเรนติน่า
โบโลญญ่า
21:00
โรม่า
นาโปลี
21:00
ซามพ์โดเรีย
เจนัว
00:00
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน
02:45
ปาร์มา

วันที่ 15 ธ.ค. 2563

อูดิเนเซ่
00:30
Crotone
Benevento
02:45
ลาซิโอ

วันที่ 16 ธ.ค. 2563

ยูเวนตุส
00:30
อตาลันต้า
ฟิออเรนติน่า
02:45
ซัสเซาโล่
เจนัว
02:45
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
02:45
นาโปลี
ปาร์มา
02:45
กายารี่
Spezia
02:45
โบโลญญ่า
เวโรน่า
02:45
ซามพ์โดเรีย

วันที่ 17 ธ.ค. 2563

โรม่า
02:45
โตริโน่

วันที่ 19 ธ.ค. 2563

ฟิออเรนติน่า
21:00
เวโรน่า
ซามพ์โดเรีย
00:00
Crotone
ปาร์มา
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 20 ธ.ค. 2563

โตริโน่
18:30
โบโลญญ่า
Benevento
21:00
เจนัว
กายารี่
21:00
อูดิเนเซ่
อินเตอร์ มิลาน
21:00
Spezia
ซัสเซาโล่
21:00
เอซี มิลาน
อตาลันต้า
00:00
โรม่า
ลาซิโอ
02:45
นาโปลี

วันที่ 22 ธ.ค. 2563

Crotone
00:30
ปาร์มา
ยูเวนตุส
02:45
ฟิออเรนติน่า

วันที่ 23 ธ.ค. 2563

เวโรน่า
00:30
อินเตอร์ มิลาน
โบโลญญ่า
02:45
อตาลันต้า
เอซี มิลาน
02:45
ลาซิโอ
นาโปลี
02:45
โตริโน่
โรม่า
02:45
กายารี่
ซามพ์โดเรีย
02:45
ซัสเซาโล่
Spezia
02:45
เจนัว
อูดิเนเซ่
02:45
Benevento

วันที่ 3 ม.ค. 2564

อินเตอร์ มิลาน
18:30
Crotone
อตาลันต้า
21:00
ซัสเซาโล่
กายารี่
21:00
นาโปลี
ฟิออเรนติน่า
21:00
โบโลญญ่า
เจนัว
21:00
ลาซิโอ
ปาร์มา
21:00
โตริโน่
โรม่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
Spezia
21:00
เวโรน่า
Benevento
00:00
เอซี มิลาน
ยูเวนตุส
02:45
อูดิเนเซ่

วันที่ 6 ม.ค. 2564

กายารี่
18:30
Benevento
อตาลันต้า
21:00
ปาร์มา
โบโลญญ่า
21:00
อูดิเนเซ่
Crotone
21:00
โรม่า
ลาซิโอ
21:00
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย
21:00
อินเตอร์ มิลาน
ซัสเซาโล่
21:00
เจนัว
โตริโน่
21:00
เวโรน่า
นาโปลี
00:00
Spezia
เอซี มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 9 ม.ค. 2564

โรม่า
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 17 ม.ค. 2564

อินเตอร์ มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 7 ก.พ. 2564

ยูเวนตุส
02:45
โรม่า

วันที่ 14 ก.พ. 2564

นาโปลี
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 20 ก.พ. 2564

เอซี มิลาน
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 6 มี.ค. 2564

ยูเวนตุส
02:45
ลาซิโอ

วันที่ 14 มี.ค. 2564

เอซี มิลาน
02:45
นาโปลี

วันที่ 18 เม.ย. 2564

นาโปลี
01:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 9 พ.ค. 2564

ยูเวนตุส
01:45
เอซี มิลาน

วันที่ 12 พ.ค. 2564

อินเตอร์ มิลาน
00:45
โรม่า

วันที่ 16 พ.ค. 2564

ยูเวนตุส
01:45
อินเตอร์ มิลาน