โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 28 ม.ค. 2566

เอ็มโปลี
21:00
ดูบอลสด
โตริโน่
Cremonese
00:00
ดูบอลสด
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
02:45
ดูบอลสด
ซามพ์โดเรีย

วันที่ 29 ม.ค. 2566

เอซี มิลาน
18:30
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส
21:00
Monza
ลาซิโอ
00:00
ฟิออเรนติน่า
นาโปลี
02:45
โรม่า

วันที่ 30 ม.ค. 2566

อูดิเนเซ่
02:45
เวโรน่า

วันที่ 4 ก.พ. 2566

Cremonese
21:00
เลชเช่
โรม่า
00:00
เอ็มโปลี
ซัสเซาโล่
02:45
อตาลันต้า

วันที่ 5 ก.พ. 2566

Spezia
18:30
นาโปลี
โตริโน่
21:00
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
00:00
โบโลญญ่า
อินเตอร์ มิลาน
02:45
เอซี มิลาน

วันที่ 6 ก.พ. 2566

เวโรน่า
00:30
ลาซิโอ
Monza
02:45
ซามพ์โดเรีย

วันที่ 7 ก.พ. 2566

Salernitana
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 10 ก.พ. 2566

เอซี มิลาน
02:45
โตริโน่

วันที่ 11 ก.พ. 2566

เอ็มโปลี
21:00
Spezia
เลชเช่
00:00
โรม่า
ลาซิโอ
02:45
อตาลันต้า

วันที่ 12 ก.พ. 2566

อูดิเนเซ่
18:30
ซัสเซาโล่
โบโลญญ่า
21:00
Monza
ยูเวนตุส
00:00
ฟิออเรนติน่า
นาโปลี
02:45
Cremonese

วันที่ 13 ก.พ. 2566

เวโรน่า
00:30
Salernitana
ซามพ์โดเรีย
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 17 ก.พ. 2566

ซัสเซาโล่
02:45
นาโปลี

วันที่ 18 ก.พ. 2566

ซามพ์โดเรีย
21:00
โบโลญญ่า
Monza
00:00
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
02:45
อูดิเนเซ่

วันที่ 19 ก.พ. 2566

อตาลันต้า
18:30
เลชเช่
ฟิออเรนติน่า
21:00
เอ็มโปลี
Salernitana
21:00
ลาซิโอ
Spezia
00:00
ยูเวนตุส
โรม่า
02:45
เวโรน่า

วันที่ 20 ก.พ. 2566

โตริโน่
02:45
Cremonese

วันที่ 25 ก.พ. 2566

เอ็มโปลี
00:00
นาโปลี
เลชเช่
02:45
ซัสเซาโล่

วันที่ 26 ก.พ. 2566

โบโลญญ่า
18:30
อินเตอร์ มิลาน
Salernitana
21:00
Monza
อูดิเนเซ่
00:00
Spezia
เอซี มิลาน
02:45
อตาลันต้า

วันที่ 27 ก.พ. 2566

เวโรน่า
00:30
ฟิออเรนติน่า
ลาซิโอ
02:45
ซามพ์โดเรีย

วันที่ 28 ก.พ. 2566

Cremonese
00:30
โรม่า
ยูเวนตุส
02:45
โตริโน่

วันที่ 3 มี.ค. 2566

นาโปลี
02:45
ลาซิโอ

วันที่ 4 มี.ค. 2566

Monza
21:00
เอ็มโปลี
อตาลันต้า
00:00
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
02:45
เอซี มิลาน

วันที่ 5 มี.ค. 2566

Spezia
18:30
เวโรน่า
ซามพ์โดเรีย
21:00
Salernitana
อินเตอร์ มิลาน
00:00
เลชเช่
โรม่า
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 6 มี.ค. 2566

ซัสเซาโล่
00:30
Cremonese
โตริโน่
02:45
โบโลญญ่า

วันที่ 10 มี.ค. 2566

Spezia
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 11 มี.ค. 2566

เอ็มโปลี
21:00
อูดิเนเซ่
นาโปลี
00:00
อตาลันต้า
โบโลญญ่า
02:45
ลาซิโอ

วันที่ 12 มี.ค. 2566

เลชเช่
18:30
โตริโน่
Cremonese
21:00
ฟิออเรนติน่า
เวโรน่า
21:00
Monza
โรม่า
00:00
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส
02:45
ซามพ์โดเรีย

วันที่ 13 มี.ค. 2566

เอซี มิลาน
02:45
Salernitana

วันที่ 17 มี.ค. 2566

ซัสเซาโล่
00:30
Spezia
อตาลันต้า
02:45
เอ็มโปลี

วันที่ 18 มี.ค. 2566

Monza
21:00
Cremonese
Salernitana
00:00
โบโลญญ่า
อูดิเนเซ่
02:45
เอซี มิลาน

วันที่ 19 มี.ค. 2566

ซามพ์โดเรีย
18:30
เวโรน่า
ฟิออเรนติน่า
21:00
เลชเช่
โตริโน่
21:00
นาโปลี
ลาซิโอ
00:00
โรม่า
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

วันที่ 1 เม.ย. 2566

Spezia
20:00
Salernitana
อินเตอร์ มิลาน
23:00
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
01:45
เวโรน่า

วันที่ 2 เม.ย. 2566

Cremonese
17:30
อตาลันต้า
ซัสเซาโล่
20:00
โตริโน่
Monza
20:00
ลาซิโอ
โรม่า
23:00
ซามพ์โดเรีย
นาโปลี
01:45
เอซี มิลาน

วันที่ 3 เม.ย. 2566

เอ็มโปลี
23:30
เลชเช่
โบโลญญ่า
01:45
อูดิเนเซ่

วันที่ 8 เม.ย. 2566

เลชเช่
17:30
นาโปลี
อูดิเนเซ่
17:30
Monza
ฟิออเรนติน่า
19:30
Spezia
Salernitana
19:30
อินเตอร์ มิลาน
ซามพ์โดเรีย
21:30
Cremonese
เอซี มิลาน
21:30
เอ็มโปลี
อตาลันต้า
23:30
โบโลญญ่า
โตริโน่
23:30
โรม่า
เวโรน่า
01:45
ซัสเซาโล่
ลาซิโอ
01:45
ยูเวนตุส