ตารางคะแนน

วันที่ 12 ก.ย. 2563

Whitley Bay FC
21:00
Dunston
Evesham United
21:00
Coventry United
Broadbridge Heath
21:00
Haywards Heath Town
West Bridgford
21:00
Lincoln United
Burgess Hill Town
21:00
Hollands & Blair
Oadby Town
21:00
Carlton Town
Droylsden
21:00
Litherland Remyca

วันที่ 22 ก.ย. 2563

Atherton Collieries
01:45
Bamber Bridge
Merthyr Town
01:45
Poole Town

วันที่ 3 ต.ค. 2563

Guiseley
21:00
Atherton Collieries
Mossley
21:00
Tadcaster Albion
Chorley
21:00
Gateshead
Southport
21:00
Morpeth Town
Stalybridge Celtic
21:00
Longridge Town
Whitley Bay FC
21:00
Blyth Spartans
Farsley Celtic
21:00
Radcliffe Borough
Runcorn Linnets
21:00
Marine
Ashton United
21:00
South Shields
Curzon Ashton
21:00
United of Manchester
Darlington
21:00
Prescot Cables
Bradford Park Avenue
21:00
Spennymoor Town
Rylands
21:00
York City
Hyde United
21:00
Fylde
Marske United
21:00
Consett AFC
Skelmersdale United
21:00
Lancaster City
Boston United
21:00
AFC Mansfield
Hednesford Town
21:00
Halesowen Town
Coalville Town
21:00
Alfreton Town
Tamworth
21:00
Evesham United
Chasetown
21:00
AFC Telford United
Alvechurch
21:00
Kidderminster Harriers
Nantwich Town
21:00
Barwell
Mickleover Sports
21:00
Newark Flowserve
Buxton
21:00
Stafford Rangers
Grantham Town
21:00
Matlock Town
Leamington
21:00
Banbury United
Worksop Town
21:00
Chester
Nuneaton Town
21:00
Stratford Town
Ilkeston Town
21:00
Hanley Town
AFC Dunstable
21:00
Hemel Hempstead Town
Brackley Town
21:00
Billericay Town
Maldon & Tiptree
21:00
Grays Athletic
Canvey Island
21:00
Biggleswade
Cheshunt
21:00
Cambridge City
Royston Town
21:00
Stamford
Barking
21:00
Kings Langley
Hashtag United
21:00
Braintree Town
St Albans City
21:00
Hitchin Town
Bishop's Stortford
21:00
Brentwood Town
Concord Rangers
21:00
Potters Bar Town
Waltham Forest
21:00
AFC Hornchurch
Leighton Town
21:00
Leiston
Brantham Athletic
21:00
Aveley
Kettering Town
21:00
Chelmsford City
Peterborough Sports
21:00
Stansted
Bury Town
21:00
Waltham Abbey
Havant & Waterlooville
21:00
Horsham
Hayes & Yeading United
21:00
Bognor Regis Town
Dartford
21:00
Slough Town
Farnborough
21:00
Tonbridge Angels
Harrow Borough
21:00
Cray Valley (PM)
Chipstead
21:00
East Grinstead Town
Chichester City
21:00
Risborough Rangers
Corinthian-Casuals
21:00
Dulwich Hamlet
Haringey Borough
21:00
Chertsey Town
Folkestone Invicta
21:00
Chatham Town
Hendon
21:00
Maidstone United
Hanwell Town
21:00
Hartley Wintney
Moneyfields
21:00
Cray Wanderers
Ebbsfleet United
21:00
Hastings United
Sheppey United
21:00
Welling United
Corinthian
21:00
Hampton & Richmond
Bedfont Sports
21:00
Carshalton Athletic
Dorking Wanderers
21:00
Eastbourne Borough
Bracknell Town
21:00
Marlow
Metropolitan Police FC
21:00
Walton Casuals
Burnham
21:00
Whyteleafe
Weston-super-Mare
21:00
Swindon Supermarine
Truro City
21:00
Hungerford Town
Saltash United
21:00
Sholing
Frome Town
21:00
Larkhall Athletic
Christchurch
21:00
Gloucester City
Tiverton Town
21:00
Taunton Town
Gosport Borough
21:00
Hereford
Bath City
21:00
Winchester City
Wimborne Town
21:00
Melksham Town
Kidlington
21:00
Bristol Manor Farm
Wootton Bassett Town
21:00
Oxford City
Chippenham Town
21:00
Poole Town