ตารางคะแนน

ตารางคะแนน

No Team Name MP W D L G+ G- GD PTS
1 อาแจกซ์ 22 18 2 2 72 17 55 56
2 พีเอสวี 23 15 5 3 54 25 29 50
3 อัลค์มาร์ 23 13 7 3 52 33 19 46
4 เฟเยนูร์ด 23 12 7 4 44 22 22 43
5 วิเทสส์ 23 13 3 7 35 24 11 42
6 โกรนิงเงิน 23 11 6 6 30 24 6 39
7 อูเทรชท์ 22 8 10 4 36 28 8 34
8 ทเวนเต้ 23 9 7 7 37 30 7 34
9 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 23 9 4 10 35 41 -6 31
10 ฮีเรนวีน 23 7 9 7 31 31 0 30
11 เฮราเคิล 23 8 4 11 24 35 -11 28
12 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 22 6 5 11 32 38 -6 23
13 พีอีซี ซโวลล์ 23 4 11 8 28 37 -9 23
14 อาร์เคซี วาลไวก์ 23 5 7 11 22 35 -13 22
15 วีวีวี เวนโล 22 6 4 12 36 56 -20 22
16 วิลเลม ทเว 23 3 5 15 25 54 -29 14
17 เอดีโอ เดน ฮาก 23 2 8 13 20 50 -30 14
18 เอ็มเมน 23 1 6 16 20 53 -33 9

วันที่ 7 ก.พ. 2564

อาแจกซ์
18:15
อูเทรชท์

วันที่ 26 ก.พ. 2564

พีอีซี ซโวลล์
02:00
ฮีเรนวีน

วันที่ 27 ก.พ. 2564

อูเทรชท์
22:30
เอ็มเมน
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
อาร์เคซี วาลไวก์
วิเทสส์
02:00
วีวีวี เวนโล
เฮราเคิล
03:00
ทเวนเต้

วันที่ 28 ก.พ. 2564

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีเอสวี
20:30
อาแจกซ์
อัลค์มาร์
22:45
เฟเยนูร์ด

วันที่ 5 มี.ค. 2564

เอ็มเมน
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

วันที่ 6 มี.ค. 2564

เฟเยนูร์ด
22:30
วีวีวี เวนโล
ทเวนเต้
00:45
วิลเลม ทเว
ฮีเรนวีน
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
อูเทรชท์

วันที่ 7 มี.ค. 2564

อาแจกซ์
18:15
โกรนิงเงิน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
เฮราเคิล
20:30
พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์
22:45
อัลค์มาร์

วันที่ 9 มี.ค. 2564

วีวีวี เวนโล
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

วันที่ 13 มี.ค. 2564

วิลเลม ทเว
22:30
ฮีเรนวีน
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
เฮราเคิล
โกรนิงเงิน
02:00
เอ็มเมน
อัลค์มาร์
02:00
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 14 มี.ค. 2564

วีวีวี เวนโล
18:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อูเทรชท์
20:30
วิเทสส์
พีเอสวี
20:30
เฟเยนูร์ด
พีอีซี ซโวลล์
22:45
อาแจกซ์

วันที่ 19 มี.ค. 2564

ฮีเรนวีน
02:00
ทเวนเต้

วันที่ 20 มี.ค. 2564

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:30
อูเทรชท์
เฮราเคิล
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เฟเยนูร์ด
02:00
เอ็มเมน
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
โกรนิงเงิน

วันที่ 21 มี.ค. 2564

พีอีซี ซโวลล์
18:15
วีวีวี เวนโล
อัลค์มาร์
20:30
พีเอสวี
วิเทสส์
20:30
วิลเลม ทเว
อาแจกซ์
22:45
เอดีโอ เดน ฮาก

วันที่ 3 เม.ย. 2564

วีวีวี เวนโล
23:45
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
01:00
วิเทสส์
วิลเลม ทเว
01:00
อัลค์มาร์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
พีอีซี ซโวลล์

วันที่ 4 เม.ย. 2564

ฮีเรนวีน
17:15
อาแจกซ์
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
อูเทรชท์
พีเอสวี
19:30
เฮราเคิล
เอ็มเมน
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์
เฟเยนูร์ด
21:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 9 เม.ย. 2564

วิเทสส์
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก

วันที่ 10 เม.ย. 2564

เฮราเคิล
23:45
วิลเลม ทเว
อัลค์มาร์
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
เอ็มเมน
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ทเวนเต้

วันที่ 11 เม.ย. 2564

อูเทรชท์
17:15
เฟเยนูร์ด
โกรนิงเงิน
19:30
ฮีเรนวีน
วีวีวี เวนโล
19:30
พีเอสวี
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
อาแจกซ์

วันที่ 23 เม.ย. 2564

วิลเลม ทเว
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 24 เม.ย. 2564

ฮีเรนวีน
21:30
พีอีซี ซโวลล์
พีเอสวี
23:45
โกรนิงเงิน
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
วีวีวี เวนโล
อาแจกซ์
02:00
อัลค์มาร์

วันที่ 25 เม.ย. 2564

ทเวนเต้
17:15
อูเทรชท์
เอ็มเมน
19:30
เฮราเคิล
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เฟเยนูร์ด
21:45
วิเทสส์

วันที่ 30 เม.ย. 2564

เฮราเคิล
02:00
วีวีวี เวนโล

วันที่ 1 พ.ค. 2564

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
ทเวนเต้
วิเทสส์
01:00
พีอีซี ซโวลล์
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
อัลค์มาร์
อูเทรชท์
02:00
วิลเลม ทเว

วันที่ 2 พ.ค. 2564

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
เฟเยนูร์ด
โกรนิงเงิน
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาแจกซ์
19:30
เอ็มเมน
พีเอสวี
21:45
ฮีเรนวีน

วันที่ 7 พ.ค. 2564

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
วิเทสส์

วันที่ 8 พ.ค. 2564

ทเวนเต้
21:30
เฮราเคิล
ฮีเรนวีน
23:45
อูเทรชท์
อัลค์มาร์
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วีวีวี เวนโล
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 9 พ.ค. 2564

เอ็มเมน
17:15
โกรนิงเงิน
เฟเยนูร์ด
19:30
อาแจกซ์
พีอีซี ซโวลล์
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
วิลเลม ทเว
21:45
พีเอสวี

วันที่ 13 พ.ค. 2564

เอ็มเมน
19:30
ฮีเรนวีน
อาแจกซ์
19:30
วีวีวี เวนโล
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
19:30
อัลค์มาร์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
วิเทสส์
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
ทเวนเต้
พีเอสวี
19:30
พีอีซี ซโวลล์
เฮราเคิล
19:30
เฟเยนูร์ด
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
อูเทรชท์

วันที่ 16 พ.ค. 2564

อูเทรชท์
19:30
พีเอสวี
ทเวนเต้
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
อัลค์มาร์
19:30
เฮราเคิล
เฟเยนูร์ด
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
พีอีซี ซโวลล์
19:30
โกรนิงเงิน
วีวีวี เวนโล
19:30
เอ็มเมน
วิเทสส์
19:30
อาแจกซ์
ฮีเรนวีน
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
วิลเลม ทเว
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด