ตารางคะแนน

ตารางคะแนน

No Team Name MP W D L G+ G- GD PTS
1 AZ 8 6 2 0 17 6 11 20
2 อาแจกซ์ 8 6 1 1 23 6 17 19
3 พีเอสวี 8 6 0 2 28 13 15 18
4 เฟเยนูร์ด 7 5 1 1 20 9 11 16
5 ทเวนเต้ 8 5 1 2 15 5 10 16
6 ฮีเรนวีน 7 3 3 1 8 7 1 12
7 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 7 3 1 3 9 8 1 10
8 อาร์เคซี วาลไวก์ 7 2 3 2 15 10 5 9
9 อูเทรชท์ 7 2 3 2 9 10 -1 9
10 Excelsior 7 3 0 4 10 18 -8 9
11 NEC 7 1 5 1 7 5 2 8
12 โกรนิงเงิน 8 2 2 4 8 16 -8 8
13 Go Ahead Eagles 8 2 1 5 11 16 -5 7
14 SC Cambuur 8 2 1 5 8 14 -6 7
15 วิเทสส์ 8 1 2 5 7 19 -12 5
16 FC Volendam 7 1 2 4 8 21 -13 5
17 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 7 1 1 5 9 17 -8 4
18 เอ็มเมน 7 1 1 5 6 18 -12 4

วันที่ 2 ต.ค. 2565

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
17:15
FC Volendam
Excelsior
19:30
อูเทรชท์
NEC
19:30
เฟเยนูร์ด
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เอ็มเมน
01:00
ฮีเรนวีน

วันที่ 7 ต.ค. 2565

โกรนิงเงิน
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 8 ต.ค. 2565

FC Volendam
21:30
อาแจกซ์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
23:45
เอ็มเมน
NEC
02:00
Excelsior

วันที่ 9 ต.ค. 2565

Go Ahead Eagles
17:15
SC Cambuur
เฟเยนูร์ด
19:30
ทเวนเต้
อูเทรชท์
19:30
AZ
ฮีเรนวีน
21:45
พีเอสวี
วิเทสส์
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 14 ต.ค. 2565

เอ็มเมน
01:00
FC Volendam

วันที่ 15 ต.ค. 2565

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
Go Ahead Eagles
01:00
ฮีเรนวีน
SC Cambuur
02:00
วิเทสส์

วันที่ 16 ต.ค. 2565

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
17:15
NEC
ทเวนเต้
19:30
โกรนิงเงิน
พีเอสวี
19:30
อูเทรชท์
AZ
21:45
เฟเยนูร์ด
อาแจกซ์
01:00
Excelsior

วันที่ 22 ต.ค. 2565

เฟเยนูร์ด
21:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อาร์เคซี วาลไวก์
23:45
อาแจกซ์
วิเทสส์
02:00
เอ็มเมน

วันที่ 23 ต.ค. 2565

Excelsior
17:15
AZ
SC Cambuur
19:30
ทเวนเต้
โกรนิงเงิน
19:30
พีเอสวี
NEC
19:30
Go Ahead Eagles
อูเทรชท์
21:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
FC Volendam
01:00
ฮีเรนวีน

วันที่ 29 ต.ค. 2565

ฮีเรนวีน
21:30
อูเทรชท์
อาแจกซ์
23:45
วิเทสส์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Go Ahead Eagles
02:00
Excelsior

วันที่ 30 ต.ค. 2565

เอ็มเมน
18:15
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
20:30
อาร์เคซี วาลไวก์
พีเอสวี
20:30
NEC
AZ
22:45
FC Volendam

วันที่ 4 พ.ย. 2565

SC Cambuur
02:00
NEC

วันที่ 5 พ.ย. 2565

วิเทสส์
22:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
เอ็มเมน
Excelsior
03:00
ฮีเรนวีน

วันที่ 6 พ.ย. 2565

อูเทรชท์
18:15
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
20:30
Go Ahead Eagles
FC Volendam
20:30
เฟเยนูร์ด
อาแจกซ์
22:45
พีเอสวี
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
AZ

วันที่ 10 พ.ย. 2565

เฟเยนูร์ด
02:00
SC Cambuur

วันที่ 11 พ.ย. 2565

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
ทเวนเต้

วันที่ 12 พ.ย. 2565

FC Volendam
22:30
อูเทรชท์
เอ็มเมน
00:45
อาแจกซ์
พีเอสวี
03:00
AZ

วันที่ 13 พ.ย. 2565

NEC
18:15
อาร์เคซี วาลไวก์
โกรนิงเงิน
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ฮีเรนวีน
20:30
SC Cambuur
เฟเยนูร์ด
22:45
Excelsior
Go Ahead Eagles
02:00
วิเทสส์

วันที่ 6 ม.ค. 2566

ทเวนเต้
02:00
เอ็มเมน

วันที่ 7 ม.ค. 2566

อาร์เคซี วาลไวก์
22:30
ฮีเรนวีน
AZ
00:45
วิเทสส์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
Go Ahead Eagles
พีเอสวี
03:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

วันที่ 8 ม.ค. 2566

อูเทรชท์
18:15
เฟเยนูร์ด
NEC
20:30
อาแจกซ์
SC Cambuur
20:30
FC Volendam
Excelsior
22:45
โกรนิงเงิน

วันที่ 13 ม.ค. 2566

ฮีเรนวีน
02:00
AZ

วันที่ 14 ม.ค. 2566

โกรนิงเงิน
22:30
เฟเยนูร์ด
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
00:45
Excelsior
อาแจกซ์
02:00
ทเวนเต้
FC Volendam
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 15 ม.ค. 2566

วิเทสส์
18:15
NEC
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
20:30
อูเทรชท์
เอ็มเมน
22:45
SC Cambuur

วันที่ 20 ม.ค. 2566

Excelsior
02:00
FC Volendam

วันที่ 21 ม.ค. 2566

NEC
00:45
เอ็มเมน
พีเอสวี
02:00
วิเทสส์
SC Cambuur
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
Go Ahead Eagles

วันที่ 22 ม.ค. 2566

ฮีเรนวีน
18:15
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
20:30
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
20:30
อาแจกซ์
AZ
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 24 ม.ค. 2566

เอ็มเมน
00:45
พีเอสวี
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 25 ม.ค. 2566

Go Ahead Eagles
00:45
AZ
วิเทสส์
00:45
ทเวนเต้
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
ฮีเรนวีน
อูเทรชท์
03:00
Excelsior
เฟเยนูร์ด
03:00
NEC

วันที่ 26 ม.ค. 2566

โกรนิงเงิน
00:45
SC Cambuur
อาแจกซ์
03:00
FC Volendam

วันที่ 28 ม.ค. 2566

อาร์เคซี วาลไวก์
22:30
เอ็มเมน
พีเอสวี
00:45
Go Ahead Eagles
NEC
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
02:00
วิเทสส์
AZ
03:00
อูเทรชท์

วันที่ 29 ม.ค. 2566

ทเวนเต้
18:15
เฟเยนูร์ด
Excelsior
20:30
อาแจกซ์
FC Volendam
20:30
โกรนิงเงิน
SC Cambuur
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 3 ก.พ. 2566

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

วันที่ 4 ก.พ. 2566

FC Volendam
00:45
AZ
เอ็มเมน
02:00
วิเทสส์
อูเทรชท์
02:00
ฮีเรนวีน
Excelsior
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 5 ก.พ. 2566

SC Cambuur
18:15
อาแจกซ์
เฟเยนูร์ด
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
20:30
NEC
โกรนิงเงิน
22:45
ทเวนเต้

วันที่ 21 พ.ค. 2566

อาแจกซ์
19:30
อูเทรชท์
เอ็มเมน
19:30
เฟเยนูร์ด
Excelsior
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Go Ahead Eagles
19:30
FC Volendam
NEC
19:30
AZ
พีเอสวี
19:30
ฮีเรนวีน
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
SC Cambuur
วิเทสส์
19:30
โกรนิงเงิน

วันที่ 28 พ.ค. 2566

AZ
19:30
พีเอสวี
SC Cambuur
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
เฟเยนูร์ด
19:30
วิเทสส์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
NEC
โกรนิงเงิน
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
19:30
Go Ahead Eagles
ทเวนเต้
19:30
อาแจกซ์
อูเทรชท์
19:30
เอ็มเมน
FC Volendam
19:30
Excelsior