โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 28 ม.ค. 2566

พีเอสวี
22:30
Go Ahead Eagles
อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
เอ็มเมน
NEC
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
02:00
วิเทสส์
AZ
03:00
อูเทรชท์

วันที่ 29 ม.ค. 2566

ทเวนเต้
18:15
เฟเยนูร์ด
Excelsior
20:30
อาแจกซ์
FC Volendam
20:30
โกรนิงเงิน
SC Cambuur
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 1 ก.พ. 2566

อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
Go Ahead Eagles

วันที่ 3 ก.พ. 2566

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

วันที่ 4 ก.พ. 2566

FC Volendam
00:45
AZ
เอ็มเมน
02:00
วิเทสส์
อูเทรชท์
02:00
ฮีเรนวีน
Excelsior
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 5 ก.พ. 2566

SC Cambuur
18:15
อาแจกซ์
เฟเยนูร์ด
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
20:30
NEC
โกรนิงเงิน
22:45
ทเวนเต้

วันที่ 10 ก.พ. 2566

AZ
02:00
Excelsior

วันที่ 11 ก.พ. 2566

NEC
00:45
SC Cambuur
พีเอสวี
02:00
โกรนิงเงิน
เอ็มเมน
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 12 ก.พ. 2566

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
Go Ahead Eagles
ฮีเรนวีน
20:30
เฟเยนูร์ด
วิเทสส์
20:30
อูเทรชท์
อาแจกซ์
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
ทเวนเต้
22:45
FC Volendam

วันที่ 17 ก.พ. 2566

อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 18 ก.พ. 2566

FC Volendam
22:30
วิเทสส์
โกรนิงเงิน
00:45
เอ็มเมน
เฟเยนูร์ด
03:00
AZ

วันที่ 19 ก.พ. 2566

SC Cambuur
18:15
ฮีเรนวีน
อูเทรชท์
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
20:30
ทเวนเต้
อาแจกซ์
22:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Excelsior
02:00
NEC

วันที่ 24 ก.พ. 2566

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
อูเทรชท์

วันที่ 25 ก.พ. 2566

โกรนิงเงิน
22:30
Excelsior
ฮีเรนวีน
00:45
อาร์เคซี วาลไวก์
AZ
02:00
SC Cambuur
NEC
03:00
FC Volendam

วันที่ 26 ก.พ. 2566

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
18:15
เฟเยนูร์ด
เอ็มเมน
20:30
Go Ahead Eagles
วิเทสส์
20:30
อาแจกซ์
พีเอสวี
22:45
ทเวนเต้

วันที่ 3 มี.ค. 2566

อูเทรชท์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 4 มี.ค. 2566

FC Volendam
00:45
เอ็มเมน
เฟเยนูร์ด
02:00
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
03:00
ฮีเรนวีน

วันที่ 5 มี.ค. 2566

Excelsior
18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาร์เคซี วาลไวก์
20:30
พีเอสวี
วิเทสส์
20:30
AZ
อาแจกซ์
22:45
NEC
SC Cambuur
02:00
Go Ahead Eagles

วันที่ 10 มี.ค. 2566

Go Ahead Eagles
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 11 มี.ค. 2566

เอ็มเมน
22:30
Excelsior
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
วิเทสส์

วันที่ 12 มี.ค. 2566

NEC
18:15
อูเทรชท์
AZ
20:30
โกรนิงเงิน
ฮีเรนวีน
20:30
อาแจกซ์
พีเอสวี
22:45
SC Cambuur
เฟเยนูร์ด
02:00
FC Volendam

วันที่ 17 มี.ค. 2566

FC Volendam
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 18 มี.ค. 2566

อูเทรชท์
22:30
Go Ahead Eagles
เอ็มเมน
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
NEC

วันที่ 19 มี.ค. 2566

โกรนิงเงิน
18:15
ฮีเรนวีน
อาแจกซ์
20:30
เฟเยนูร์ด
Excelsior
20:30
SC Cambuur
วิเทสส์
22:45
พีเอสวี
ทเวนเต้
02:00
AZ

วันที่ 1 เม.ย. 2566

AZ
21:30
ฮีเรนวีน
Excelsior
23:45
ทเวนเต้
NEC
01:00
พีเอสวี
SC Cambuur
01:00
เอ็มเมน
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
วิเทสส์

วันที่ 2 เม.ย. 2566

Go Ahead Eagles
17:15
อาแจกซ์
อูเทรชท์
19:30
FC Volendam
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
เฟเยนูร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
โกรนิงเงิน

วันที่ 7 เม.ย. 2566

โกรนิงเงิน
01:00
อูเทรชท์

วันที่ 8 เม.ย. 2566

วิเทสส์
23:45
Go Ahead Eagles
พีเอสวี
01:00
Excelsior
ฮีเรนวีน
02:00
FC Volendam

วันที่ 9 เม.ย. 2566

ทเวนเต้
17:15
SC Cambuur
อาแจกซ์
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เอ็มเมน
19:30
NEC
AZ
21:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เฟเยนูร์ด
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 14 เม.ย. 2566

Excelsior
01:00
Go Ahead Eagles

วันที่ 15 เม.ย. 2566

อาร์เคซี วาลไวก์
23:45
โกรนิงเงิน
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
ฮีเรนวีน

วันที่ 16 เม.ย. 2566

NEC
17:15
วิเทสส์
อูเทรชท์
19:30
ทเวนเต้
SC Cambuur
19:30
เฟเยนูร์ด
FC Volendam
21:45
พีเอสวี
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
AZ
อาแจกซ์
01:00
เอ็มเมน

วันที่ 21 เม.ย. 2566

FC Volendam
01:00
SC Cambuur

วันที่ 22 เม.ย. 2566

ฮีเรนวีน
23:45
เอ็มเมน
โกรนิงเงิน
01:00
NEC
วิเทสส์
02:00
Excelsior

วันที่ 23 เม.ย. 2566

ทเวนเต้
17:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Go Ahead Eagles
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีเอสวี
19:30
อาแจกซ์
เฟเยนูร์ด
21:45
อูเทรชท์
AZ
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 5 พ.ค. 2566

อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
FC Volendam

วันที่ 6 พ.ค. 2566

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
23:45
พีเอสวี
NEC
01:00
ฮีเรนวีน
SC Cambuur
01:00
อูเทรชท์
อาแจกซ์
02:00
AZ

วันที่ 7 พ.ค. 2566

เอ็มเมน
17:15
ทเวนเต้
Excelsior
19:30
เฟเยนูร์ด
Go Ahead Eagles
19:30
โกรนิงเงิน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
วิเทสส์

วันที่ 12 พ.ค. 2566

ทเวนเต้
01:00
NEC

วันที่ 13 พ.ค. 2566

FC Volendam
23:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
01:00
Excelsior
อูเทรชท์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

วันที่ 14 พ.ค. 2566

วิเทสส์
17:15
SC Cambuur
AZ
19:30
เอ็มเมน
โกรนิงเงิน
19:30
อาแจกซ์
เฟเยนูร์ด
21:45
Go Ahead Eagles
พีเอสวี
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

วันที่ 21 พ.ค. 2566

อาแจกซ์
19:30
อูเทรชท์
เอ็มเมน
19:30
เฟเยนูร์ด
Excelsior
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Go Ahead Eagles
19:30
FC Volendam
NEC
19:30
AZ
พีเอสวี
19:30
ฮีเรนวีน
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
SC Cambuur
วิเทสส์
19:30
โกรนิงเงิน

วันที่ 28 พ.ค. 2566

AZ
19:30
พีเอสวี
SC Cambuur
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
เฟเยนูร์ด
19:30
วิเทสส์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
NEC
โกรนิงเงิน
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
19:30
Go Ahead Eagles
ทเวนเต้
19:30
อาแจกซ์
อูเทรชท์
19:30
เอ็มเมน
FC Volendam
19:30
Excelsior