โปรแกรมบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เกนท์
02:00
ดินาโมเคียฟ
Molde
02:00
เฟเรนซ์วารอส
โอลิมเปียกอส
02:00
Omonia Nicosia

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

Apollon
23:00
Lech Poznań

462 เอฟเอคัพ

Worcester City
01:45
Stafford Rangers
Grays Athletic
01:45
Potton United
Mole Valley SCR
01:45
Metropolitan Police FC
Wingate & Finchley
01:45
Folkestone Invicta
Cray Wanderers
01:45
Fisher
Cray Valley (PM)
01:45
Burgess Hill Town
Tavistock
01:45
Gosport Borough
Kidlington
01:45
Salisbury
Larkhall Athletic
01:45
Bitton AFC
Tiverton Town
01:45
Bideford
Highworth Town
01:45
Melksham Town

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:30
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
17:00
สากัน โตสู
เอฟซี โตเกียว
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

เกียวโต แซงก้า
16:30
โทชิกิ SC
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
เอฮิเมะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
FC เรียวเคียว
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
Giravanz Kitakyushu
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

Marbella
23:00
Linense
Real Ávila
00:00
Atlético Tordesillas
Villarrubia
00:00
Talavera CF
Real Murcia
00:30
UD Ibiza
Eldense
00:30
Hércules
Sodupe
00:30
Portugalete
Durango
00:45
Leioa
Caudal
01:00
Langreo
Tropezón
01:00
Noja

462 คาราบาว คัพ

ฟูลัม
01:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:00
ไบรท์ตัน
มิลล์วอลล์
01:00
เบิร์นลีย์
สโตกซิตี
01:00
จิลลิ่งแฮม
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
อาร์เซน่อล
มอร์แคมป์
01:45
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
เอฟเวอร์ตัน
เชลซี
01:45
บาร์นสลีย์

462 England - Professional Development League

Wigan U23
19:00
Hull City U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

LSK Hansa
22:00
St. Pauli II
Heider SV
22:00
Phönix Lübeck
HSC Hannover
22:00
Hannover 96 II
Atlas Delmenhorst
22:00
Havelse
VfB Oldenburg
22:00
Jeddeloh
Eintracht Norderstedt
00:00
Hamburger SV II
Altona 93
00:00
Holstein Kiel II
Oberneuland
00:00
Wolfsburg II
Weiche Flensburg
00:30
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
21:30
Carl Zeiss Jena
Lichtenberg
21:30
Auerbach
Energie Cottbus
00:00
Union Fürstenwalde
FSV Optik Rathenow
00:00
Lokomotive Leipzig
Chemnitzer FC
00:00
BFC Dynamo
Bischofswerdaer FV
00:00
Hertha BSC II
ZFC Meuselwitz
00:00
Viktoria Berlin
Altglienicke
00:00
Babelsberg
Luckenwalde
00:30
BAK '07
Tennis Borussia
00:30
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Wegberg-Beeck
00:30
Rödinghausen
Sportfreunde Lotte
00:30
Lippstadt 08
Wuppertaler SV
00:30
Preußen Münster
Homberg
00:30
Borussia M'gladbach II
SV 1919 Straelen
00:30
Rot-Weiß Oberhausen
Bergisch Gladbach
00:30
Schalke 04 II
Wiedenbrück
00:30
Borussia Dortmund II
Rot-Weiss Essen
00:30
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
22:15
Oberachern
Rielasingen-Arlen
23:00
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Rot-Weiß Hadamar
00:00
Dietkirchen
Rot-Weiß Walldorf
00:00
Hanau 93
Neuhof
00:00
Baunatal
Buchonia Flieden
00:00
SV Steinbach
Türk Gücü Friedberg
00:30
FC 1906 Erlensee
Viktoria Griesheim
00:30
Eddersheim
Fernwald
00:30
Ginsheim
FV Bad Vilbel
00:30
Hunfelder SV
SV Zeilsheim
01:00
Waldgirmes
Lehnerz
01:00
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
00:30
Velbert
Kleve
00:30
Kray
SF Baumberg
00:30
FC Bocholt
SC Velbert
00:30
Schwarz-Weiß Essen
Schonnebeck
00:30
Sterkrade-Nord
Cronenberger SC
00:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Germania Ratingen
00:30
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Germania Egestorf
00:00
Lupo-Martini
Eintracht Celle
00:30
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
22:00
Rot-Weiß Erfurt
Eilenburg
00:00
Plauen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Frisia 03 Risum-Lindholm
00:00
Weiche Flensburg II
Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Inter Türkspor Kiel
00:00
Altenholz
Lubeck II
00:00
Eutiner SV
Todesfelde
00:00
Dornbreite Lubeck
Oldenburger SV
00:00
Preußen Reinfeld
Pansdorf
00:30
Eichede

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Paderborn 07 II
00:30
Westfalia Rhynern

919 Armenia - Premier League

Lori
19:15
Pyunik
Gandzasar
21:30
Shirak

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
21:30
Junak
Osijek II
21:30
Croatia Zmijavci
Opatija
21:30
Solin

116 Cyprus - Cyprus Cup

Aris
23:00
Ethnikos Achna
Olympiakos
23:00
Xylotympou
Kouris Erimi
23:00
AEK Larnaca
Ermis
23:00
Akritas

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
21:30
Vlašim

245 Czech Republic - Czech Cup

Kolín
21:00
Viktoria Žižkov
Karlovy Vary
21:00
Slavoj Vyšehrad

320 Denmark - Landspokal Cup

FA 2000
00:00
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
23:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
Ilves
SJK
22:30
Lahti
Haka
22:30
RoPS
Inter Turku
22:30
Honka

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd
22:00
Thróttur Vogar
Dalvík / Reynir
23:00
Kári
KF
23:00
Völsungur
Vídir
23:15
Njardvík
Kórdrengir
02:15
Selfoss

251 โกปปาอีตาเลีย

Piacenza
20:30
Teramo
Carpi
21:00
Casarano
Alessandria
21:30
Sambenedettese
Novara
21:30
Gelbison
Carrarese
22:00
Ambrosiana
Catanzaro
22:00
Virtus Francavilla
Livorno
22:00
Pro Patria
Pontedera
22:00
Arezzo
Bari 1908
22:30
Trastevere
Juve Stabia
23:00
Tritium
Renate
23:00
Avellino
FeralpiSalò
23:30
Pineto
Potenza Calcio
23:30
Triestina
Catania
00:00
San Nicolò
Calcio Padova
00:00
Breno
Monopoli
01:00
Modena

2345 Moldova - National Division

Zimbru
23:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
22:00
Kom
Arsenal Tivat
22:00
Grbalj
Igalo
22:00
Berane
Ibar
22:00
Bokelj
Drezga
22:00
Mornar

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
22:00
Académica
Benfica II
22:00
ชาเวช
UD Oliveirense
22:00
Porto II
Penafiel
00:30
Vilafranquense
Leixões
02:00
Mafra

227 Russia - FNL

Krasnodar II
19:30
Orenburg
Volgar Astrakhan
21:30
Irtysh
Krylya Sovetov
22:00
Dinamo Bryansk
Neftekhimik
22:00
Tekstilshchik
Shinnik
22:30
Chertanovo
Spartak Vladikavkaz
23:00
Spartak Moskva II
Fakel
23:00
Tom' Tomsk
Veles
23:00
SKA Khabarovsk
Torpedo Moskva
23:30
Olimpiyets
Baltika
00:00
Chayka

227 Russia - Russian Cup

Salyut Belgorod
21:00
Arsenal Tula
Dinamo Stavropol'
23:00
Rotor Volgograd

227 Russia - Youth League

Ural U19
14:00
Akademiya Konoplev U20
Dinamo Moskva U19
17:00
Akhmat Grozny U19
Zenit U19
17:00
UOR №5 U20
Spartak Moskva U19
18:00
Tambov U19
Lokomotiv Moskva U19
18:00
Rubin Kazan U19
CSKA Moscow U19
18:00
Ufa U19
Rotor Volgograd U20
19:00
Krasnodar U19
Strogino U20
19:00
Khimki U20
Rostov U19
21:00
Sochi U19

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
21:00
IMT Novi Beograd
Radnički Kragujevac
21:00
Radnički Pirot
Kabel Novi Sad
21:00
Dinamo Vranje
Zemun
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Loznica
21:00
Sloga Kraljevo
Budućnost Dobanovci
21:00
Jagodina
Borac Čačak
00:00
Grafičar
Trajal Krusevac
00:00
Železničar Pančevo
Kolubara
00:00
Dubocica

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
20:30
Skalica
Žilina II
20:30
Slavoj Trebišov
Púchov
20:30
Banska Bystrica
FK Košice
20:30
Slovan Bratislava II
Šamorín
20:30
Komárno
Partizán Bardejov
20:30
Petržalka akadémia
Poprad
23:00
Podbrezová

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
21:00
Örebro Syrianska
Nyköping
22:00
Haninge
Vasalund
23:00
IF Karlstad Fotboll
Gefle
00:00
Sollentuna
Berga
00:00
Sylvia
Tegs SK
00:00
Täby
Sandviken
00:00
Brommapojkarna
Frej
01:00
Karlslund

47 Sweden - Ettan: South

Linköping City
00:00
Oskarshamns AIK
Eskilsminne
00:00
Karlskrona
Qviding FIF
00:00
Lund
Tvååker
00:00
Landskrona
Motala
00:00
Värnamo
Skövde AIK
00:00
Assyriska Turabdin
Trollhättan
01:00
Utsikten
Lindome
01:00
Torns

86 Ukraine - Premier League

Rukh Vynnyky
23:00
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
01:45
Flint Town United

5 Brazil - Copa do Brasil

América Mineiro
07:30
Ponte Preta

80 Chile - Primera B

Cobreloa
21:00
Unión San Felipe
Copiapó
21:30
San Marcos
Ñublense
23:30
Puerto Montt
Magallanes
01:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
San Luis
02:00
Deportes Santa Cruz
Santiago Morning
02:00
Deportes Valdivia

353 Colombia - Liga BetPlay

Cúcuta Deportivo
07:30
Deportivo Cali

353 Colombia - Copa Betplay

Real Cartagena
06:00
Tigres

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Cimarrones de Sonora
Dorados
09:05
Cancún
Atlante
05:00
Tapatío

338 Peru - Primera Division

Alianza Universidad
23:00
Real Garcilaso
Cienciano
03:00
Melgar
Deportivo Llacuabamba
03:30
Sporting Cristal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
04:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์กซิตี
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
เอฟซี ดัลลัส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
โคลัมบัส ครูว์
06:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ซินซินนาติ
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ชิคาโก ไฟร์
06:30
ฮิวสตัน ไดนาโม

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
Sporting Kansas City II
Indy Eleven
06:00
Saint Louis FC
Charlotte Independence
06:00
Miami FC II
Hartford Athletic
06:00
Bethlehem Steel
Atlanta United II
06:30
New York RB II

886 Egypt - Premier League

Masr
01:00
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
01:15
CR Khemis Zemamra
RSB Berkane
03:30
FAR Rabat

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
21:00
Ma'an
Sahab
23:30
Al Wihdat

5618 China PR - League One

Guizhou Zhicheng
14:30
Shaanxi Chang'an
Changchun Yatai
14:30
Zhenjiang Huasa
Beijing BG
15:00
Taizhou Yuanda
Nantong Zhiyun
18:00
Sichuan
Beijing Renhe
18:35
Nei Mongol Zhongyou
Shenyang Urban
18:35
Jiangxi Liansheng

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Eastern

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Mizushima
12:00
Matsue City
Iwaki
13:00
Reinmeer Aomori
FC Tokushima
14:00
Matsuyama University
Niigata University
15:00
Artista Asama
VONDS Ichihara
15:00
Tokyo Musashino City
Fukuoka University
15:00
Institute of Fitness
Arterivo Wakayama
16:15
Biwako Shiga
Honda
17:00
Tokoha University
Kochi United
17:00
Takamatsu High School
Fuji University
17:00
Sony Sendai
Tsukuba University
17:00
Toin University
Fukui United
17:00
Toyama Shinjo
Nagara Club
17:00
Maruyasu Okazaki
TIAMO Hirakata
17:00
Nara Club
MD Nagasaki
17:00
Verspah Oita

712 Korea Republic - Korean Cup

Jeonbuk Motors
17:00
Seongnam
Ulsan
17:30
Pohang Steelers

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Wahda
22:00
Al Shorta
Esteghlal
22:00
Al Ahli Jeddah
Al Hilal
01:00
Shabab Al Ahli Dubai
Padideh Khorasan
01:00
Pakhtakor

11555657 South America - Copa Libertadores

Junior
07:30
Independiente del Valle
LDU Quito
07:30
São Paulo
Deportivo Binacional
07:30
River Plate
Athletico PR
05:15
Colo-Colo
Defensa y Justicia
05:15
Olimpia
Caracas
05:15
Libertad

556 Belgium - Division 3: ACFF

RES Durbuy
01:00
Waremme
Verlaine
01:00
Jette
La Louvière
01:30
Warnant

556 Belgium - Division 3: Group A

Ronse
01:00
Gent-Zeehaven
Lokeren-Temse
01:00
Harelbeke
Olsa Brakel
01:00
Zelzate
Voorwaarts Zwevezele
01:00
Ninove

556 Belgium - Division 3: Group B

Houtvenne
01:00
Hoogstraten
Londerzeel
01:00
Cappellen
Heur Tongeren
01:00
Bocholt
Olympia Wijgmaal
01:00
Berchem Sport
Sporting Hasselt
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
KSC City Pirates
01:30
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
01:00
Jong Lede
Lochristi
01:00
Oostkamp
Bambrugge
01:00
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Beringen
01:30
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:00
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
01:00
Rapid Symphorinois
Union Namur
01:00
Schaerbeek-Evere
Braine
01:00
Stade Brainois
Albert Quévy-Mons
01:00
Tournai
SG-Tertre-Hautrage
01:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
01:00
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Brabant

Hoegaarden-Outgaarden
01:00
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bilzerse Waltwilder
01:00
Achel

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
01:00
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
01:00
Racing Waregem
Rumbeke
01:00
Blankenberge
Diksmuide
01:00
Wielsbeke

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Sokol Hostoun
21:30
Baník Sokolov
Sparta Praha II
21:30
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
21:30
Vrchovina

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Szabadkikoto
21:00
Balatonfuredi
Papai Perutz
23:00
Puskás II

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
20:00
OFK Malzenice

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Räppe
00:30
Kristianstad

5 Brazil - Carioca 2

Gonçalense
20:00
Olaria
Serrano RJ
01:00
Audax Rio
Nova Cidade
01:00
Serra Macaense
Artsul
01:00
Goytacaz
Angra dos Reis
01:00
Sampaio Corrêa RJ
São Gonçalo EC RJ
01:00
Bonsucesso
Nova Iguaçu
01:00
Campos AA

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
06:30
Moto Club MA

5 Brazil - Paulista A2

XV de Piracicaba
03:00
São Caetano

5 Brazil - Amapaense

Santana
06:00
Ypiranga AP

41 Europe - Euro U17

Serbia U17
05:00
Armenia U17
Latvia U17
05:00
Denmark U17
Sweden U17
05:00
Kazakhstan U17
Finland U17
05:00
Israel U17

2405 Estonia - Estonian Cup

Levadia
23:30
Lilleküla Retro

5 Brazil - Brasileiro U20

Botafogo U20
01:00
Atletico-MG U20
Corinthians U20
01:00
Gremio U20
Cruzeiro U20
01:00
Vasco U20
Fluminense U20
01:00
Bahia U20
Goias U20
01:00
Palmeiras U20
Sport Recife U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Vitoria U20
01:00
Santos U20

748 Latvia - Latvian Cup

Dinamo Riga
18:00
Valmiera / BSS
Lokomotiv Daugavpils
19:30
Ventspils
Auda
19:30
Rīgas FS
Grobiņa
19:30
Spartaks Jūrmala
Rēzekne / BJSS
22:00
Tukums

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
16:45
Peninsula Power

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Chebba
21:00
ES Tunis
CS Sfaxien
21:00
Monastir

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
16:00
FK Pardubice U19
Slavia Prague U19
16:00
Ceske Budejovice U19

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
15:00
Jagiellonia U18
Arka Gdynia U18
15:30
Lech Poznan U18

122 Kosovo - Superliga

Drita
21:00
Trepça'89
KF Llapi
21:00
Gjilani
KF Ballkani
21:00
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Bassecourt
01:00
Solothurn
Muttenz
01:00
Langenthal
Red Star Zürich
01:00
Wettswil-Bonstetten

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bavois
00:30
Cham
Köniz
01:00
Münsingen

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Makedonija
20:30
Pobeda
Pelister
20:30
Ljuboten
FK Sloga Vinica 1934
20:30
Shkupi
Veleshta
20:30
FK Kozuv Gevgelija
Rosoman
20:30
Belasica
Ohrid
20:30
Renova
Sileks
20:30
Labunishta
Kamenica-Sasa
20:30
Borec
Gostivar
20:30
Tikves
Velazerimi 77
20:30
Rabotnicki
Pehchevo
23:00
Skopje

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
01:00
Jeunesse d'Esch
Hostert
01:00
Differdange 03
Rodange
01:00
Wiltz
Mondorf-les-Bains
01:00
Racing
Victoria Rosport
01:00
UNA Strassen
Fola Esch
01:00
RM Hamm Benfica
Swift Hesperange
01:00
F91 Dudelange
Progrès Niedercorn
01:00
UT Pétange

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
00:00
Tevragh-Zeïne
Tidjikja
02:55
Nouakchott King's

227 Russia - Pfl

Novosibirsk
05:00
KAMAZ

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Beltinci
20:00
Bravo

251 Italy - Primavera Cup

Sassuolo U19
16:00
Spal U19
Lecce U19
16:00
Benevento U19
Frosinone U19
16:30
Salernitana U19
Monza U19
20:00
Pisa U19
Milan U19
20:00
Brescia U19
Sampdoria U19
20:00
Virtus Entella U19
Cremonese U19
20:00
Parma U19
Reggiana U19
20:00
Pescara U19
Venezia U19
20:00
Cittadella U19
Bologna U19
20:00
Chievo U19
Crotone U19
20:00
Reggina U19
Napoli U19
21:00
Ascoli U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
22:00
Leixões U23
Sporting Braga U23
23:00
Famalicão U23

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Inter Miami II

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
20:00
Flamengo RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
América RJ U20
Vasco U20
20:00
Macaé U20
Volta Redonda U20
01:00
Cabofriense U20
Resende U20
01:00
Americano U20
Friburguense U20
01:00
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
01:00
Audax
Minas ICESP
01:00
São José
Iranduba
04:00
Corinthians
Cruzeiro
06:30
Ferroviária

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
19:00
Trenčín U19

1796 Iceland - 4. Deild

Kormákur / Hvöt
23:00
KÁ Hafnarfjördur
Hamar
23:00
KH
KFS
23:00
KFR
Kría
02:00
ÍH

80 Chile - Segunda División

Iberia
02:00
Recoleta

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Linfield W
Cliftonville W
02:00
Sion Swifts W
Glentoran BU W
02:00
Crusaders Strikers W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Volsungur Husavik W
23:15
Tindastóll W
Víkingur Reykjavík W
02:15
Fjölnir W
IA Akranes W
03:00
Afturelding W
Augnablik W
03:00
Grótta W

1233 Finland - Kolmonen

Atlantis II
22:15
Kirkkonummi