โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน
เวสต์แฮม
22:00
เบิร์นลีย์
ฟูลัม
00:30
เชลซี
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
19:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
บอร์มัธ
22:00
ลูตัน ทาวน์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
สโตกซิตี
บริสตอลซิตี
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
นอริชซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
มิลล์วอลล์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
วัตฟอร์ด
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บาร์นสลีย์
02:45
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
20:00
ซันเดอร์แลนด์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
จิลลิ่งแฮม
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
ฮัลล์ซิตี
22:00
แบล็กพูล
Northampton Town
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
โรชเดล
22:00
วีแกนแอทเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
Swindon Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
สคันธอร์ป
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Cheltenham Town
Bradford City
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Port Vale
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
22:00
มอร์แคมป์
Mansfield Town
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
22:00
Oldham Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
22:30
วิเทสส์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
00:45
พีเอสวี
อูเทรชท์
02:00
เฮราเคิล
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อัลค์มาร์
03:00
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
20:00
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
ไมนซ์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
Arminia Bielefeld
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
เอาก์สบวร์ก
สตุทท์การ์ดต
00:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
นีมส์
อองเช่ร์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
21:00
เวโรน่า
โตริโน่
00:00
Spezia
ซามพ์โดเรีย
02:45
อูดิเนเซ่

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Stomil Olsztyn
16:00
Huragan Morąg
Újpest
16:00
Szeged 2011
Hanácká
16:00
Prostějov
Etar
16:30
Spartak Pleven
Bełchatów
17:00
Znicz Pruszków
Vysočina Jihlava
17:00
Sokol Živanice
Várda SE
17:00
Minai
Slavoj Vyšehrad
17:00
Chrudim
Gyirmót
17:00
Zalaegerszegi TE
Hodonín-Šardice
17:00
Znojmo
Ružomberok
17:00
Liptovský Mikuláš
Banik Ostrava II
17:00
Třinec
Arka Gdynia
17:00
Gryf Wejherowo
Osijek
17:15
MOL Vidi
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
17:30
Vorwärts Steyr
Zemplín Michalovce
17:30
Partizán Bardejov
Senica
18:00
Lisen
FC Schaffhausen
18:00
YF Juventus
Gleisdorf 09
18:00
Lafnitz
Hertha
18:00
Vorwärts Steyr
B 93
18:00
Roskilde
Nordsjælland
18:00
FC Helsingør
Widzew Lodz
18:00
Elana Toruń
Lyngby
18:00
HIK
HB Køge
18:00
Holbæk B&I
Zlín II
18:00
Prostějov
Ślęza Wrocław
18:00
Miedź Legnica
Chemik Bydgoszcz
18:00
Sokół Kleczew
Brønshøj
18:00
AB Tårnby
Renova
18:00
Drita
Szeged 2011
18:00
Paksi SE
FC Schaffhausen
18:30
St. Gallen II
Næstved
18:30
Slagelse B&I
Polonia Bytom
18:45
Odra Opole
Nieciecza
19:00
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
19:00
Žilina
Wisła Płock
19:00
Wigry Suwałki
ยังบอยส์
19:00
Stade Lausanne-Ouchy
Sereď
19:00
Banska Bystrica
Randers
19:00
Esbjerg
Varaždin
19:00
Hrvatski Dragovoljac
Beroe
19:00
Yantra 1919
Septemvri Sofia
19:00
CSKA 1948 Sofia
Brøndby
19:00
Kolding IF
Resovia Rzeszów
19:00
Hutnik Krakow
Gorica
19:00
Tabor Sežana
Fremad Amager
19:00
Avarta
Metalac GM
19:00
Zemun
Śląsk Wrocław
19:00
Novi Pazar
Slaven Koprivnica
19:00
Sesvete
Soroksár SC
19:00
Pécsi MFC
Sozopol
19:00
Cherno More
Vasas
19:00
DAC
Várda SE
19:00
Minai
Rad Beograd
19:00
BSK Borča
Akademija Pandev
19:30
Borec
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
Slivnishki geroy
Oulu
19:45
RoPS
Wil
20:00
Zürich
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Amstetten
Ried
20:00
Juniors OÖ
Ružomberok
20:00
Lipany
Liefering
20:00
Wattens
St. Pölten
20:00
Blau-Weiß Linz
Zürich
20:00
Winterthur
Servette
20:00
Neuchâtel Xamax
Hajduk Split
20:00
Croatia Zmijavci
Anderlecht
20:00
Union Saint-Gilloise
Puskás
20:00
Újpest
Nitra
20:00
Púchov
Górnik Łęczna
20:00
Stal Rzeszów
Śląsk Wrocław II
20:00
Brzeg
Celje
20:00
Nafta
Bytovia Bytów
20:00
Nielba Wagrowiec
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Wattens
Honka Akatemia
20:15
Gnistan
Hartberg
20:30
Austria Klagenfurt
Diósgyőr
20:30
Mezőkövesd-Zsóry
Mariupol
20:30
Raków Częstochowa
บาเซิ่ล
20:30
Chiasso
Lahti
20:30
EIF
Altay
20:30
Vojvodina
St. Gallen
21:00
Rheindorf Altach
Grasshopper
21:00
Austria Lustenau
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Lafnitz
NJS
21:00
PK-35
FC Schaffhausen
21:00
Grasshopper
ยังบอยส์
22:00
Aarau
Weiz
22:00
Grazer AK
Puskás
22:30
Szombathelyi Haladás
MTK
23:00
Honvéd
Ried
00:00
Admira II
Stal Mielec
06:00
Alanyaspor
Östersunds FK
06:00
เฟเรนซ์วารอส

462 England - National League

Wrexham
22:00
Dover Athletic
Maidenhead United
22:00
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Chorley
22:00
Farsley Celtic
Fylde
22:00
Blyth Spartans
Alfreton Town
22:00
Hereford
Darlington
22:00
Chorley
AFC Telford United
22:00
Curzon Ashton
Gateshead
00:00
Guiseley

462 England - Fa Trophy

Weymouth
22:00
Darlington
Sutton United
22:00
Dagenham & Redbridge
Stockport County
22:00
Notts County
Havant & Waterlooville
22:00
Altrincham
Bath City
22:00
Peterborough Sports
AFC Hornchurch
22:00
King's Lynn Town
Maidstone United
22:00
Dorking Wanderers
Oxford City
22:00
Haringey Borough

462 England - Premier League U18

Blackburn U18
18:00
Everton U18
Crystal Palace U18
18:00
Fulham U18
West Brom U18
20:00
Norwich U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Thame
Aylesbury United
22:00
Halesowen Town
Bedford Town
22:00
Didcot Town
Bedworth United
22:00
Biggleswade
Coleshill Town
22:00
St Neots Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Berkhamsted
Kidlington
22:00
Barton Rovers
North Leigh
22:00
Daventry Town
Welwyn Garden City
22:00
Corby Town
Yaxley FC
22:00
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Colne
Dunston
22:00
Mossley
Marine
22:00
Clitheroe
Pickering Town CFC
22:00
Prescot Cables
Pontefract Collieries
22:00
Brighouse Town
Ramsbottom United
22:00
Tadcaster Albion
Runcorn Linnets
22:00
Kendal Town
Widnes
22:00
Trafford
Workington
22:00
Ossett United

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Cleethorpes Town
Glossop North End
22:00
Lincoln United
Leek Town
22:00
Carlton Town
Market Drayton Town
22:00
Frickley Athletic
Newcastle Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Sheffield
22:00
Kidsgrove Athletic
Spalding United
22:00
Worksop Town
Stamford
22:00
Chasetown
Sutton Coldfield Town
22:00
Ilkeston Town
Wisbech Town
22:00
Loughborough Dynamo

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Slimbridge
Basingstoke Town
22:00
Cirencester Town
Bideford
22:00
Winchester City
Cinderford Town
22:00
Larkhall Athletic
Evesham United
22:00
Barnstaple Town
Mangotsfield United
22:00
Moneyfields
Melksham Town
22:00
Willand Rovers
Thatcham Town
22:00
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Basford United
Grantham Town
22:00
Witton Albion
Hyde United
22:00
Atherton Collieries
Lancaster City
22:00
Buxton
Matlock Town
22:00
United of Manchester
Mickleover Sports
22:00
Bamber Bridge
Nantwich Town
22:00
Morpeth Town
Radcliffe Borough
22:00
Stafford Rangers
Scarborough Athletic
22:00
Gainsborough Trinity
Warrington Town
22:00
South Shields
Whitby Town
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Bromsgrove Sporting
Barwell
22:00
Peterborough Sports
Biggleswade Town
22:00
Redditch United
Coalville Town
22:00
Rushall Olympic
Leiston
22:00
Hitchin Town
Lowestoft Town
22:00
Kings Langley
Needham Market
22:00
Banbury United
St Ives Town
22:00
Nuneaton Town
Stourbridge
22:00
Royston Town
Stratford Town
22:00
Hednesford Town
Tamworth
22:00
Alvechurch

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
AFC
Noordwijk
20:30
Volendam II
Scheveningen
20:30
GVVV
Spakenburg
21:00
ASWH
Rijnsburgse Boys
21:00
HHC
Jong Sparta
21:30
Kozakken Boys
Koninklijke HFC
21:30
Katwijk
TEC
21:30
IJsselmeervogels
De Treffers
00:00
Quick Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
St. Pauli
Erzgebirge Aue
19:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Bochum
19:00
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
20:00
Magdeburg
Dynamo Dresden
20:00
Wehen Wiesbaden
Saarbrücken
20:00
Zwickau
Verl
20:00
Kaiserslautern
Hallescher FC
20:00
Bayern München II
VfB Lübeck
20:00
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
Freiburg II
Teutonia WS
20:00
Bayern Alzenau
FSV Frankfurt
20:00
Mainz 05 II
TuS RW Koblenz
20:00
Bahlinger SC
Elversberg
20:00
Sonnenhof Großaspach
Hessen Kassel
20:00
Hoffenheim II
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Balingen
Schott Mainz
20:00
SV Steinbach
Astoria Walldorf
20:00
Aalen
Ulm
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Wegberg-Beeck
Bonner SC
20:00
Sportfreunde Lotte
Rot Weiss Ahlen
20:00
Wuppertaler SV
Lippstadt 08
20:00
Homberg
Fortuna Düsseldorf II
20:00
SV 1919 Straelen
Fortuna Köln
20:00
Bergisch Gladbach
Preußen Münster
20:00
Rödinghausen
Borussia M'gladbach II
20:00
Schalke 04 II
Wiedenbrück
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
19:00
Brinkumer SV
Bremer SV
19:00
Hemelingen
Aumund-Vegesack
20:00
Union Bremen

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Kastrioti Krujë
Skënderbeu Korçë
19:45
Partizani Tirana
Apolonia Fier
19:45
Laçi

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

KV Oostende
22:15
Kortrijk
Royal Excel Mouscron
00:30
เกงค์
Waasland-Beveren
00:30
Zulte-Waregem
Sporting Charleroi
02:45
Mechelen

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
21:00
Ethnikos Achna
Anorthosis
23:30
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
19:30
Akritas
Digenis Ypsonas
19:30
Anagennisi Deryneia
Othellos
19:30
Ayia Napa
Ahironas
19:30
PAEEK
Alki Oroklini
19:30
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
19:30
ASIL Lysi
Omonia Aradippou
19:30
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Zlín
Mladá Boleslav
20:00
Zbrojovka Brno
Slovan Liberec
22:00
Bohemians 1905
Slovácko
22:00
Karviná
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Sigma Olomouc

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Troyes
21:00
Sochaux
ตูลูส
21:00
Grenoble Foot 38
Chambly
01:00
Niort
Auxerre
01:00
Châteauroux
อาเมียงส์
01:00
Le Havre
Ajaccio
01:00
ก็อง
Clermont
01:00
Dunkerque
แก็งก็อง
01:00
Nancy
Rodez
01:00
Pau
วาล็องเซียนส์
01:00
Paris

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Panaitolikos
Larissa
00:30
Apollon Smirnis

125 Greece - Football League

Kavala
06:00
Thesprotos
Apollon Pontou FC
06:00
Veria
Almopos
06:00
Triglia FC
Pierikos
06:00
Panserraikos
Olympiakos Volos
06:00
Pontion Karagiannion
Ialysos
06:00
Egaleo
Niki Volos
06:00
Rodos
Kalamata
06:00
Aspropyrgos Enosis
Santorini 2020
06:00
Kallithea
Asteras Vlachioti
06:00
Episkopi

251 Italy - Serie B

Cittadella
20:00
Ascoli
Monza
20:00
Cosenza
Pisa
20:00
เบรสชา
Pordenone
20:00
Venezia
Reggina
22:00
เลชเช่

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Floriana
Hibernians
20:00
Sliema Wanderers
Balzan
00:00
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

Qrendi
20:00
San Gwann
Fgura United
00:00
St. Andrews

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Crusaders
Carrick Rangers
22:00
Glenavon
Portadown
22:00
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
22:00
Glentoran
Cliftonville
00:30
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Dundela
H&W Welders
21:00
Institute
Loughgall
21:00
Ballyclare Comrades
Ards
22:00
Ballinamallard United
Annagh United
22:00
Dergview
Newry City AFC
22:00
Queen's University

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
บราก้า
Tondela
03:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
18:00
ชาเวช
Benfica II
23:00
Académica
Vizela
00:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
01:00
Chindia Târgovişte

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
22:00
Dundee United
เซลติก
22:00
Livingston
Hibernian
22:00
Kilmarnock
Ross County
22:00
Aberdeen
St. Johnstone
22:00
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Hearts
Queen of the South
22:00
Arbroath
Raith Rovers
22:00
Inverness CT

1161 Scotland - League One

Falkirk
20:00
Montrose
Clyde
22:00
East Fife
Dumbarton
22:00
Forfar Athletic
Partick Thistle
22:00
Cove Rangers
Peterhead
22:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Cowdenbeath
Elgin City
22:00
Edinburgh City
Queen's Park
22:00
Stranraer
Stenhousemuir
22:00
Albion Rovers
Stirling Albion
22:00
Brechin City

32 Spain - Copa Del Rey

Peña Deportiva
18:00
เรอัล บายาโดลิด
อัลเมรีอา
18:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
คิโรน่า
22:00
กาดิซ
ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
เอลเช่
Fuenlabrada
00:00
เลบันเต้
เลกาเนส
02:00
เซบีย่า

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
17:30
Göztepe
อิสตันบูล บีบี
20:00
Sivasspor
Gazişehir Gaziantep
20:00
Kayserispor
Antalyaspor
23:00
แทร็บซอนสปอร์

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
21:30
Aberystwyth Town
Cefn Druids
21:30
Barry Town United
Flint Town United
21:30
The New Saints
Penybont
21:30
Connah's Quay

44 Argentina - Torneo Federal B

Atlético Falucho
03:10
Fontana
Malvinas Federal
03:10
Sportivo Urquiza
Atlético Paraná
03:10
Libertad Concordia
Atlético El Carmen
03:10
Talleres de Perico
Atlético Cuyaya
03:10
AH Zapla
Villa San Antoni
03:10
Gimnasia y Tiro
Juventud Antoniana
03:10
La Merced Salta
Regatas
03:10
Juventud Pergamino
โรม่า
03:10
Defensores Glew
Independiente Chivilcoy
03:10
Unidos Lisandro Olmos
CAI
03:10
Huracán de Comodoro
Sportivo Villa Quebrada
03:30
Alianza Futbolística
Bella Vista
03:30
Ciudad de Bolívar
Jorge Newbery VM
04:00
Defensores Potrero Funes
FADEP
04:00
Deportiva Bowen
Quiroga
04:00
San Martín Mendoza
Deportivo Victoria
04:00
Guaraní A. Franco
Atlético Carcarañ
05:00
9 de Julio Rafaela
Ben Hur
05:30
ADIUR
Deportivo El Galpón
06:00
Atlético Concepción

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
05:10
Sarmiento

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:30
Grêmio
Fluminense
05:00
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:30
Botafogo SP
CSA
02:30
Avaí
Juventude
05:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
03:00
Paysandu
Remo
03:00
Londrina

80 Chile - Primera Division

Huachipato
07:30
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
05:00
Envigado
Patriotas Boyacá
06:00
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
08:00
Cortuluá
Orsomarso
03:00
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Alajuelense

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:30
Firpo

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:30
Atlético San Luis
Juárez
10:30
Tijuana
Guadalajara
06:00
Toluca

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
20:00
Cerro Largo
Cerro
03:00
Peñarol

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Tshakhuma
SuperSport United
20:00
Mamelodi Sundowns
Bloemfontein Celtic
20:30
Stellenbosch
TS Galaxy
20:30
Chippa United
Cape Town City
22:00
Kaizer Chiefs
Baroka
22:00
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
20:00
Paradou AC
Tlemcen
20:00
JS Kabylie
ES Sétif
20:30
MC Alger
CR Belouizdad
20:30
MC Oran
USM Alger
21:00
RC Relizane

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Sporting de Cabinda
Onze Bravos
21:00
Ferroviário do Huambo
Sagrada Esperança
21:30
Cubango
Baixa de Kassange
21:30
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
23:00
RC Bobo-Dioulasso

468 Ghana - Premier League

Liberty Professionals
22:00
Ebusua Dwarfs

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Homeboyz
Nairobi City Stars
19:00
Ulinzi Stars
Tusker
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
Sofapaka

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
21:00
Khouribga
Raja Beni Mellal
21:00
Olympique Dcheïra
Kawkab Marrakech
23:15
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:00
Jaraaf
Douanes
23:00
Mbour Petite Côte
Dakar SC
23:00
Generation Foot
Teungueth
23:00
Niarry Tally

56518 Sudan - Sudan Premier League

Alamal Atbara
21:45
Al Merreikh
Al Ahly Shendi
21:45
Al Shorta
Al Hilal Kadougli
00:30
Merreikh El-Fasher

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Al-Horgelah
Al Ittihad
19:00
Wahda
Hottin
19:00
Shorta
Karama
19:00
Jabala
Foutoua
19:00
Wathba
Taliya
19:00
Teshrin
Al Sahel
19:00
Horriya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
06:00
Ihefu
Mwadui
06:00
Biashara United
Mbeya City
06:00
Young Africans
Polisi Tanzania
06:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Kabwe Warriors
Red Arrows
20:00
NAPSA Stars
Kitwe United
20:00
Lumwana Radiants
Prison Leopards
20:00
Forest Rangers
Indeni
20:00
Buildcon

97374 Jordan - Premier League

Al Ahli
20:00
Ma'an
Al Faysali
22:00
Al Wihdat

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
20:00
Club Africain
Ben Guerdane
20:00
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:00
Al Wasl
Khorfakkan Club
20:00
Al Jazira
Al Wahda
23:00
Bani Yas

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
20:35
Al Riffa
Muharraq
22:00
East Riffa
Manama
23:05
Al-Hidd

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
21:00
Rahmatgonj MFS

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Eastern
Warriors
16:30
Happy Valley

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
Hyderabad

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
08:00
Hamilton Wanderers
Canterbury United
09:00
Eastern Suburbs

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Binh Dinh
Binh Duong
17:00
FLC Thanh Hoa
Viettel
19:15
Hai Phong

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
22:00
Eastbourne Borough
Bath City
22:00
St Albans City
Billericay Town
22:00
Dulwich Hamlet
Hampton & Richmond
22:00
Ebbsfleet United
Hemel Hempstead Town
22:00
Concord Rangers
Slough Town
22:00
Braintree Town
Welling United
22:00
Tonbridge Angels
Dartford
22:00
Hungerford Town

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
03:10
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
Barendrecht
DOVO
20:30
Excelsior '31
ODIN '59
20:30
Sparta Nijkerk
HSV Hoek
20:30
Harkemase Boys
Lisse
20:30
VVOG
Sportlust '46
20:30
Ajax Amateurs
DVS '33
20:30
Staphorst
Ter Leede
21:00
GOES
VVSB
00:00
ACV

99474 World - African Nations Championship

แคเมอรูน
23:00
ซิมบับเว
มาลี
02:00
บูร์กินาฟาโซ

11555657 South America - Copa Sudamericana

Defensa y Justicia
06:30
Coquimbo Unido

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
Meux
Tubize
02:00
Couvin-Mariembourg
RES Durbuy
02:00
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
01:30
Toekomst Menen
Ninove
01:30
Voorwaarts Zwevezele
Oudenaarde
01:30
Gullegem
Gent-Zeehaven
02:00
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Spouwen-Mopertingen
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Sporting Hasselt
Hoogstraten
02:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
01:30
Lochristi
Torhout
01:30
Sint-Niklaas
Svelta Melsele
02:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
01:30
De Kempen
Weerstand Koersel
01:30
ลีลล์
Diest
01:30
Racing Mechelen
Esperanza Pelt
02:00
Beringen
Wellen
02:00
Zwarte Leeuw
Betekom
02:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Ostiches
Aische
02:00
Stockel
Jeunesse Tamines
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
02:00
Union Namur
Braine
02:00
Entité Manageoise
Tournai
02:00
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Onhaye
Sprimont-Comblain
02:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
02:00
Houtem-Oplinter
Ixelles
02:30
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:00
Vaux-Noville
La Roche
02:00
Lorraine Arlon
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Ethe Belmont
Longlier
02:00
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Diksmuide
RC Lauwe
00:30
Oostduinkerke
Dadizele
01:00
Blankenberge
Rumbeke
01:00
Lauwe
Meulebeke
01:00
Sassport Boezinge

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
19:30
O Kormakitis
Peyia
19:30
Elpida Astromeritis
APONA Anagias
19:30
Amathous
Olympiada Lympion
19:30
APEP
MEAP Nisou
19:30
ENAD
Elia Lythrodonta
19:30
Halkanoras

251 Italy - Serie C: Girone A

Lucchese
21:00
Renate
Pistoiese
21:00
Giana Erminio
Pro Patria
21:00
Alessandria

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Gubbio
Arezzo
21:00
Cesena
Fermana
21:00
Legnago Salus
Imolese
21:00
Matelica Calcio
Mantova
23:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Turris
21:00
Vibonese
Avellino
23:30
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Saluzzo
Fossano
21:00
Vado
Sestri Levante
21:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:30
Union ArzignanoChiampo
Chions
20:30
Ambrosiana
Luparense
20:30
Mestre
Virtus Bolzano
20:30
Trento Calcio 1921

20 Portugal - 2. Division: Group B

Felgueiras 1932
18:00
Vitória Guimarães II
Pevidem
22:00
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
22:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fabril Barreiro
22:00
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lusitano GC Evora
22:00
Pinhalnovense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Compostela
22:30
Unionistas de Salamanca
Marino de Luanco
23:00
นูมานเซีย
Cultural Leonesa
23:30
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Leioa
21:45
Real Sociedad II
Deportivo Alaves II
22:00
Real Unión
Portugalete
23:00
Racing Santander
Athletic Club II
23:00
Arenas de Getxo
Laredo
23:30
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 4

Linense
21:45
Marino

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
06:00
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
22:00
Tuilla
Gijon Industrial
22:15
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
22:00
Castro
Solares
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:30
Durango
Pasaia KE
22:30
Ariznabarra
Santurtzi
22:30
Lagun Onak
Gernika
23:00
Tolosa
Sestao River
23:30
Santutxu
Deusto
23:30
Somorrostro
Balmaseda
00:00
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

Santfeliuenc
00:00
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
21:30
Torrent
Vilamarxant
23:00
RC Catarroja
Hércules II
06:00
Intercity
Elche II
06:00
Eldense
Novelda
06:00
Jove Espanol
Olímpic de Xàtiva
06:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
18:00
Almazán
Numancia II
21:30
Colegios Diocesanos
Burgos Promesas
22:00
Mirandés II
Atlético Tordesillas
22:15
Atlético Astorga
La Bañeza
22:30
Cultural Leonesa II
Beroil Bupolsa
22:45
Real Ávila
Cristo Atlético
23:00
Salamanca II
Arandina
23:00
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 11

Manacor
17:30
Cardassar
Mallorca II
18:00
Platges de Calvià
Santanyi
18:30
PE Sant Jordi
Constància
21:30
Felanitx
San Rafael
22:00
Binissalem
Andratx
22:00
Génova
Alcúdia
23:00
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Panadería Pulido
00:00
Arucas
Villa Santa Brígida
00:00
UD San Fernando
Las Palmas III
00:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

Racing Murcia
06:00
Cartagena II
Los Garres
06:00
EDMF Churra

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
22:00
Baztan
Subiza
22:30
Burladés
Beti Onak
22:30
Pamplona
Txantrea
22:30
Beti Kozkor
San Juan
23:00
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
00:30
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Huesca II
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
22:30
Quintanar del Rey
La Solana
22:30
Huracán Balazote

5 Brazil - Carioca 1

Americano
01:00
Cabofriense
América RJ
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Nova Iguaçu
01:00
Friburguense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น ซิตี้
15:10
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Luftëtari Gjirokastër
20:00
Pogradeci

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
La Louvière Centre
Thes Sport
01:30
SV Roeselare
Mandel United
02:00
Dender

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
17:00
Pisa U19
Reggina U19
17:00
Benevento U19
Salernitana U19
17:00
Crotone U19
Frosinone U19
20:00
Napoli U19
Brescia U19
20:30
Reggiana U19
Cittadella U19
20:30
Chievo U19
Cremonese U19
20:30
Parma U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Venezia U19
Udinese U19
20:30
Verona U19
Spezia U19
20:30
Pescara U19
Monza U19
21:00
Pordenone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:30
Sekhukhune United
JDR Stars
20:30
Cape Town Spurs
Jomo Cosmos
20:30
Royal AM
Steenberg United
20:30
Cape Town All Stars

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Hradec Králové
16:30
Sparta Praha II
Slavia Praha II
19:00
Varnsdorf
Zlaté Moravce
19:00
Spartak Trnava

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

FH
18:00
Keflavík
Breidablik
20:30
Grindavík

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Leiknir Reykjavík
20:00
Thróttur Reykjavík
Víkingur Reykjavík
22:00
Valur

201580 Maldives - Male League

Da Grande
18:00
Club Valencia
United Victory
23:00
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

Bolton City
19:00
Pamplemousses
Grande Riviere Sud Est
19:00
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
20:15
Nouadhibou
Ksar
23:00
Kedia

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
18:00
Rayo Vallecano W
Espanyol W
22:30
Huelva W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
Genk II W
Wuustwezel W
20:30
Famkes Merkem W
Massenhoven W
21:00
Moldavo W
Chastre W
22:30
Voorwaarts Zwevezele W
Mechelen W
22:45
Standard Liège II W
Gent II W
23:00
SG-Tertre-Hautrage W
RFC de Liege W
23:00
OH Leuven II
Anderlecht II W
00:00
Kontich W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:30
Le Havre W
Issy W
20:30
Dijon W
Soyaux W
20:30
Paris W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
18:30
AC Milan W
Bari W
20:30
Florentia W
Sassuolo W
20:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
23:00
Tigres UANL W
Mazatlán W
23:00
Guadalajara W

98 Australia - W-League

Sydney W
15:40
Western Sydney Wanderers W

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
16:00
MC Alger U21
CR Belouizdad U21
16:00
MC Oran U21
NC Magra U21
16:00
Paradou AC U21
USM Alger U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
16:00
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Portimonense U23
Rio Ave U23
18:00
Sporting CP U23
Vitória Guimarães U23
22:00
Cova da Piedade U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Afturelding
19:30
Vestri
Haukar
22:00
Thróttur Vogar

32 Spain - Segunda Division Women

Villarreal II W
19:00
Albacete II W
Riudoms W
21:30
Sant Gabriel W
Racing Santander II W
22:00
Castro W
Castejón W
22:00
Osasuna II W
Añorga W
22:00
Bizkerre W
Viajes Interrías W
22:30
Atlético Arousana W
Tolosa W
22:30
Arratia W
Almería W
22:30
Sevilla II W
Tres Cantos W
00:00
Madrid III W
Achamán W
00:00
Las Torres W
La Garita W
02:00
Unión Viera W
Atlético Madrid III W
06:00
Samper W
Torrelodones W
06:00
Dinamo Guadalajara W
Montaña Alta W
06:00
Puerto del Carmen W
Juventud San Sebastián W
06:00
Geneto del Teide W
Real Unión Tenerife II W
06:00
Llamoro W
San Antonio Pilar W
06:00
Furia Arona W
Tarsa W
06:00
Güímar W

99474 World - Arena Cup

Lokomotiva Zagreb
17:00
Šibenik
Medimurje Cakovec
20:30
Istra 1961

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Linfield U20
Glentoran U20
21:00
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

Athletic Club U19
18:00
Real Sociedad U19
Danok Bat U19
18:00
Leioa U19
Barcelona U19
18:00
Europa U19
Stadium Casablanca U19
18:00
Ebro U19
Lleida U19
18:00
Real Zaragoza U19
Unión Viera U19
18:00
UD San Fernando U19
Córdoba U19
19:00
Polillas U19
Orientación Marítima U19
20:00
Maspalomas U19
Victoria U19
20:00
Arucas U19
Puertos Las Palmas U19
20:00
Huracán U19
Roda U19
21:30
Valencia U19
Real Oviedo U19
22:00
Sporting Gijón U19
UD Logroñés U19
22:00
Txantrea U19
Aurrerá Vitoria U19
22:00
Santutxu U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
El Olivar U19
Sabadell U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
La Cruz U19
22:00
Extremadura UD U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Móstoles U19
22:00
Getafe U19
Talavera U19
22:00
Archena U19
UCAM Murcia U19
22:00
Real Murcia U19
Levante U19
22:00
Hércules U19
Arenal U19
22:15
Racing Santander U19
Jàbac i Terrassa U19
22:15
Huesca U19
Recreativo Huelva U19
22:15
Séneca U19
Conxo Santiago U19
22:30
Racing Ferrol U19
Tudelano U19
22:30
Oyonesa U19
Cornellà U19
22:30
Espanyol U19
Mutilvera U19
23:00
Numancia U19
Antiguoko U19
23:00
Eibar U19
Arenas Getxo U19
23:00
Deportivo Alavés U19
San Francisco U19
23:30
Girona U19
Trival Valderas U19
23:30
Burgos CF U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Almería U19
Mensajero U19
06:00
Tenerife U19
Ofra U19
06:00
Laguna U19
Sobradillo U19
06:00
San José U19
Juventud Laguna U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
Marino U19
06:00
Llano del Moro U19
Málaga U19
06:00
26 de Febrero U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Lège-Cap-Ferret
Chauvigny
00:00
Chatellerault
Bordeaux II
00:00
Cognac
Poitiers
00:30
Tartas-St Yaguen
Neuville
00:30
Stade Bordelais
Bressuire
01:00
Anglet Genets

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:00
Hawks
Marimoo
23:00
Armed Forces

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
04:00
Deportes Linares

99474 World - Club Friendlies Women

Freiburg W
20:00
Basel W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
22:00
Lions FC
College Cosmo
00:15
Magpies

49477 ไทยลีก 3

Prime Bangkok
15:30
Inter Bangkok
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
ACDC
15:30
Rayong United
Wat Bot City
15:30
Phitsanulok
Mahasarakham United
15:30
Huai Thalaeng United
Kanjanapat Group
15:30
Hua Hin City
Kanchanaburi
15:30
Bang Pa-in
Chiangrai
16:00
Northern Tak United
Khonkaen Mordindang
16:00
Surin Sugar
Nakhon Si Thammarat
16:00
Trang
Satun United
16:00
Pattani
Ang Thong
16:00
Raj Pracha
Songkhla
16:15
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Chanthaburi
17:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Nonthaburi
18:00
Army

โปรแกรมบอลวันนี้ ผลบอล  ตารางบอลสด

สำหรับการแข่งขัน หลังจากผ่านวิกฤตไวรัสระบาดอันเลวร้ายในรอบแรก ทำเอาวงการฟุตบอลระส่ำ แต่ก็สามารถกลับมาเตะให้คนทั้งโลกในสนุกกับเกมส์ฟุตบอลในลีกต่างๆ ได้ให้พอชื่นใจ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกาเยอรมัน ฝรั่งเศส แม้แต่เจลีกเองก็ตาม ก็กลับมาแข่งกันได้อย่างปกติ แต่ทั้งนี้ก็ต้องรอดูสถานการณ์กันต่อไป

 

นับได้ว่าเป็นการอำนวย ความสะดวกสบายให้กับนักพนันบอล ในปัจจุบันเป็นอย่างมาก ที่สามารถเข้ามาใช้บริการเว็บไซต์ต่างๆ เพื่อแทงบอลออนไลน์ได้อย่างจุใจได้แล้ว ยังมีการอัพเดทในเรื่องของ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก อย่างรวดเร็ว แถมทันใจด้วย ขอเพียงมีเงินในการสมัครสมาชิกขั้นต่ำ ตามที่เว็บไซต์ต่างๆที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์กำหนด จะสามารถเป็นสมาชิก และร่วมต้นในการวางเดิมพัน กับเว็บไซต์ที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์ได้อย่างสะดวก เพิ่มโอกาสในการวางเดิมพันชนะ เพราะว่าอัพเดท โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล รวดเร็ว มีเวลาทำการบ้านมากว่าคนอื่น

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล

ดังนั้นเมื่อท่านสมัครแทงบอลออนไลน์ ด้วยเงินขั้นต่ำอยู่ที่ประมาณตั้งแต่ 100 ถึง 300 บาท ท่านก็สามารถที่จะเป็นสมาชิก กับเว็บไซต์ในการแทงบอลออนไลน์ ได้ง่าย สามารถที่จะพนันได้ด้วย อัพเดททรรศนะบอลวันนี้  ได้ด้วย วิธีการในการสมัครสมาชิกก็ง่ายดาย สะดวกมีหลาก หลายช่องทาง ขั้นตอนไม่ยุ่งยากใช้เวลา แค่เพียง 10 นาที ท่านก็จะได้รับชื่อผู้ใช้พร้อมกับรหัสผ่าน เพื่อร่วมแทงบอลออนไลน์ และร่วมลุ้นไปกับ ผลบอลวันนี้ ได้อย่างง่ายดาย ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ได้อย่างสิ สะดวกสบาย

โปรแกรมบอล ยูฟ่า เจลีก พรีเมียร์ลีก 

ไม่มีปัญหาในเรื่องของ การใช้บริการอย่างแน่นอน มีเงินขั้นต่ำในการสมัครสมาชิกเข้ามา ก็สามารถเริ่มต้นด้วยเงินแค่เพียงหลัก 10 จะแทงบอลเดี่ยว จะแทงบอลสเต็ป หรือจะแทงบอลหลายๆคู่ ก็สามารถที่จะแทง ผ่านทางเว็บไซต์ ได้อย่างสะดวกสบาย สำหรับคนที่เป็นหน้าใหม่ ยังไม่รู้วิธีแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ก็สามารถเรียนรู้วิธีการ ในการอ่านราคาบอล ราคาค่าน้ำหรืออัตราต่อรองต่างๆ ติดตามควบคู่ไปกับ ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีก ก็จะมีวิธีการสอนให้ท่านสามารถ เรียนรู้คำศัพท์ เทคนิคหรือสิ่งที่จำเป็น ที่ท่านจะต้องเรียนรู้ ก่อนที่จะแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ได้อย่างสะดวกสบาย

โปรแกรมบอล วันนี้ 888

เพียงเลือกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสมแล้ว สำหรับแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์เท่านี้ ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษและความรู้มากมาย พร้อมกับอัพเดทข้อมูลข่าวสารอย่างรวดเร็วในวงการ เช่นผลบอลพรีเมียร์ลีก  ไม่ได้เข้ามาแล้วทำการ แทงบอลออนไลน์ได้แต่เพียงอย่างเดียว การสมัครสมาชิกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสม นอกจากจะแทงบอลออนไลน์ได้แล้วท่าน จะต้องได้รับความรู้ได้รับเทคนิคต่างๆ ที่สามารถนำมาใช้ในการแทงบอลออนไลน์ ได้เป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นทีเด็ดบอลบทวิเคราะห์บอล หรือข่าวสารต่างๆในวงการฟุตบอล ซึ่งแต่ละอย่างสามารถนำมาใช้ ประกอบการตัดสินใจ ในการวางเดิมพันได้เป็นอย่างดี อีกต่างหาก