โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
19:00
เอฟเวอร์ตัน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:15
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
18:15
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
20:30
ทเวนเต้
วีวีวี เวนโล
20:30
ฮีเรนวีน
อาแจกซ์
22:45
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
18:15
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:00
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
แรนส์
ลอริยองต์
21:00
ดิฌง
นีซ
21:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
21:00
Lens
สตราส์บูร์ก
21:00
แซงต์ เอเตียน
ลีลล์
23:00
แร็งส์
โอลิมปิก ลียง
03:00
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
18:30
ฟิออเรนติน่า
Crotone
21:00
Benevento
ซัสเซาโล่
21:00
ปาร์มา
อตาลันต้า
00:00
เจนัว
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

49477 ไทยลีก 2

สมุทรสาคร เอฟซี
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Lommel United
17:00
Mechelen
Vejle
18:00
Aarhus Fremad
Zagłębie Lubin
19:00
Partizan
Gomel
19:00
Belshina
Slaven Koprivnica
20:00
Cibalia
Opatija
20:30
Bačka Palanka
Kriens
21:00
Luzern
Dinamo Moskva
21:00
Lech Poznań
Baltika
21:00
Čukarički
Jagiellonia Białystok
21:00
Radnički Niš
Arsenal Tula
21:00
Bačka Topola
Kolos Kovalivka
21:00
Proleter Novi Sad
Napredak
22:00
Stal Mielec

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
21:00
Durham W
Liverpool W
21:00
Leicester W
London Bees W
21:00
Millwall W
Sheffield Utd W
21:00
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

Manchester City W
19:30
Aston Villa W
Everton W
20:00
Bristol City W
Birmingham W
21:00
Brighton W
Reading W
21:00
Arsenal W
Chelsea W
21:30
Manchester United W
West Ham W
22:00
Tottenham W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
Darmstadt 98
Holstein Kiel
19:30
Karlsruher SC
Jahn Regensburg
19:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
19:00
Waldhof Mannheim
MSV Duisburg
20:00
Meppen

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
21:00
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Werder Bremen III
Komet Arsten
21:00
Vatan Sport
Borgfeld
21:00
Schwachhausen
Hastedt
21:00
OSC Bremerhaven
Habenhauser FV
21:30
SFL Bremerhaven
Leher TS
21:30
Blumenthaler SV

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
Kleve
SC Velbert
21:00
Teutonia St.Tönis
SF Niederwenigern
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Schonnebeck
21:00
FC Bocholt
Cronenberger SC
21:00
Schwarz-Weiß Essen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Velbert
Union Nettetal
21:15
Meerbusch
Sterkrade-Nord
21:15
Monheim
FSV Duisburg
21:30
Germania Ratingen
Hilden
21:30
Kray
Dusseldorf-West
21:30
1. FC M'gladbach

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Sturm Graz

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกนท์
19:30
Antwerp
Cercle Brugge
22:00
Standard Liège
Beerschot-Wilrijk
00:15
คลับ บรูกก์
Sint-Truiden
02:45
OH Leuven

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
อาโปเอล
Apollon
23:30
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
19:30
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
20:00
České Budějovice
Příbram
22:00
Viktoria Plzeň
Baník Ostrava
00:30
Sparta Praha

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
PAS Giannina
Volos NFC
22:15
Lamia
OFI
22:15
PAOK
Aris
00:30
Panathinaikos
AEK Athens
02:30
Atromitos

251 Italy - Serie B

Pescara
21:00
Cremonese
เอ็มโปลี
03:00
Salernitana

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

St. George's
17:00
Swieqi
Pietà Hotspurs
20:00
Pembroke Athleta
Mqabba
21:00
Zebbug Rangers
Naxxar Lions
00:00
Qormi
Vittoriosa Stars
01:00
Marsa

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:00
Moreirense
ซานตาคลารา
00:30
Famalicão
Gil Vicente
03:00
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
18:15
UD Oliveirense
Feirense
18:15
Porto II
Arouca
21:00
Mafra
Varzim
00:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Argeş
19:30
Gaz Metan Mediaş
Sepsi
21:45
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Academica Clinceni
00:00
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 Spain - Copa Del Rey

มาลากา
18:00
เกรนาดา
เอสปันญ่อล
18:00
โอซาซูนา
Navalcarnero
22:00
เออิบาร์
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
เรอัล เบติส
อัลกอร์กอน
00:00
บาเลนเซีย
เตเนริเฟ
00:00
บียาร์เรอัล

62 Switzerland - Super League

Sion
22:00
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Denizlispor
17:30
Hatayspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Rizespor
เบซิคตัส
23:00
กาลาตาซาราย

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
08:10
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Torneo Federal B

Andino
03:10
Vélez de San Ramón
Argentino Peñarol
03:10
General Paz Juniors
Puerto Moreno
03:10
Alianza Cutral Có
San Martín El Bañado
04:00
San Lorenzo Alem
Independiente Neuquén
04:00
La Amistad
Racing Olavarría
04:30
Liniers Bahía Blanca
Sportivo Tirolesa
05:00
Unión Oncativo

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
03:10
Instituto
Atlanta
03:10
San Martín Tucumán
Gimnasia Mendoza
03:10
Ferro Carril Oeste
Deportivo Morón
03:10
Villa Dálmine
Estudiantes Caseros
05:10
Barracas Central
Tigre
05:15
San Martín San Juan
Deportivo Riestra
06:00
Temperley

5 Brazil - Serie A

Vasco da Gama
07:00
Coritiba
Santos
02:00
Botafogo
Athletico PR
02:00
São Paulo
Atlético Mineiro
04:15
Atlético GO
Ceará
06:30
Bragantino
Internacional
06:30
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Oeste
07:00
Confiança
Ponte Preta
02:00
Náutico
Vitória
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
04:00
Brusque
Ituano
04:00
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:00
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

San Marcos
20:00
Ñublense
Puerto Montt
20:00
Magallanes
Deportes Santa Cruz
20:00
Deportes Valdivia
Unión San Felipe
20:00
Melipilla
Deportes Temuco
20:00
Cobreloa
Barnechea
20:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Copiapó
20:00
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
07:30
Independiente Medellín
Deportivo Pasto
02:00
La Equidad
Atlético Nacional
06:05
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético
Deportes Quindío
04:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
ADR Jicaral
Cartaginés
00:00
Guadalupe
Grecia
04:00
Sporting San José
Santos de Guápiles
04:00
Pérez Zeledón

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
03:30
Jocoro
Alianza
04:00
Once Municipal
FAS
04:00
Sonsonate

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Puebla
มอนเตอร์เรย์
10:06
América
Pumas UNAM
01:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
06:00
Tlaxcala

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
20:00
Torque
Fénix
03:00
River Plate
Nacional
05:30
Rentistas

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Orlando Pirates
AmaZulu
20:30
Maritzburg United
Chippa United
20:30
TS Galaxy

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:00
Recreativo da Caála
Santa Rita
21:00
Petro de Luanda
Desportivo Huíla
21:30
1º de Agosto

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
19:30
Smouha
National Bank of Egypt
22:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Asante Kotoko
King Faisal
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Medeama
Aduana Stars
22:00
Wa All Stars
Bechem United
22:00
Dreams
Karela
22:00
Berekum Chelsea
Hearts of Oak
01:00
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

Bidco United
19:00
Wazito
Leopards
19:00
KCB
Vihiga United
19:00
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:00
Chabab Atlas Khénifra
Widad Témara
21:00
Chabab Ben Guerir
Wydad Fès
23:15
Stade Marocain

200 Senegal - Ligue 1

Stade de Mbour
23:00
Pikine
ASEC Ndiambour
23:00
CNEPS Excellence
Gorée
23:00
Casa Sport

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
ZESCO United
Green Eagles
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:30
Atlètic Club d'Escaldes
Sant Julià
22:30
FC Santa Coloma

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
20:05
Dhofar
Al Suwaiq
23:00
Saham
Al-Ittihad
23:00
Al Nasr

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
Rejiche
CA Bizertin
20:00
CS Sfaxien
Métlaoui
20:00
Tataouine
Monastir
20:00
Olympique Béja
ES Tunis
22:00
Stade Tunisien

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
21:00
Mohammedan Dhaka

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
18:30
NorthEast United
Goa
21:00
ATK Mohun Bagan

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
07:00
Team Wellington
Wellington Phoenix Res
10:00
Waitakere United

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Ho Chi Minh City
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Than Quang Ninh
Sai Gon
19:15
Hoang Anh Gia Lai

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
03:10
Sportivo Italiano
San Martín Burzaco
03:10
Berazategui
Central Córdoba
03:10
Ituzaingó
Leandro Nicéforo Alem
03:10
Deportivo Español
Midland
03:10
Excursionistas
Luján
03:10
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
EVV
ADO '20
20:00
USV Hercules
Westlandia
20:00
Hollandia
Dongen
20:00
UNA
JOS Watergraafsmeer
20:00
DEM
GVV Unitas
20:00
HSC '21
OFC Oostzaan
20:30
Gemert
Groene Ster
20:30
Hoogland
OSS '20
20:30
Blauw Geel '38

99474 World - African Nations Championship

Libya
23:00
Niger
คองโก
02:00
Congo

556 Belgium - Division 3: ACFF

Warnant
20:30
Solières Sport
US Givry
20:30
Rebecq
Hamoir
20:30
Excelsior Virton
Waremme
20:30
Stockay-Warfusée
Jette
20:30
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:30
RFC Wetteren
Zelzate
20:30
Olsa Brakel
Harelbeke
21:00
Lokeren-Temse
Sparta Petegem
21:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:30
Heur Tongeren
Cappellen
21:00
Londerzeel
Eendracht Aalst
21:00
Pepingen-Halle
Diegem Sport
21:00
KSC City Pirates
Berchem Sport
21:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:30
Avanti
Anzegem
20:30
Bambrugge
Rhodienne-De Hoek
20:30
Voorde Appelterre
Eppegem
20:30
FC Lebbeke
VW Hamme
21:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
20:30
Witgoor Sport
Eendracht Termien
21:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:30
Rapid Symphorinois
Gosselies Sports
20:30
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
20:30
Jodoigne
Herstal
20:30
Huy
Mormont
20:30
Gouvy
Aywaille
20:30
Stade Disonais
Habay-la-Neuve
21:00
Marloie Sport
Richelle United
21:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

Union Lasne-Ohain
20:30
Sportive Brainoise
Football Club Schaerbeek
20:30
Grez-Doiceau
Saint-Josse
20:30
Léopold
Etterbeek
20:30
Stade Everois
BX Brussels
20:30
Nivellois
Bodegem Kapelle United
20:30
Stade Bierbeek
SC Aarschot
20:30
Melsbroek
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Linden
Grimbergen
20:30
Sporting Kampenhout
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Bertem-Leefdaal
NSeth Berchem
21:00
Walhain
Kosova Schaerbeek
21:00
Genappe
Liedekerke
21:00
Wambeek
Veltem
21:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
20:30
Excelsior Biévène
Belœil
20:30
Montignies
Snef-Tyber
20:30
Antoing
RAS Monceau
20:30
Péruwelz
Houdeng
20:30
Morlanwelz
Soignies Sports
20:30
Hornu
Ransart
21:00
Gilly
Molenbaix
21:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

Malmundaria
20:30
Aubel
JS Fizoise
20:30
Mélen-Micheroux
Elsautoise
20:30
Jehaytois
FC Du Geer
20:30
UCE Liège
Sprimont-Comblain II
20:30
La Calamine
Ster-Francorchamps
20:30
Pontisse Cite
Beaufays
20:30
Rechain
Etoile de Faimes
20:30
Weywertz

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:30
Florenville
RAC Saint-Mard
21:00
Libramont
Meix-Devant-Virton
22:00
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
21:00
Loyers
Nismes
21:00
Spy
Chevetogne
21:00
US Dinantaise
Malonne
21:00
Condruzien
Biesme
21:00
Meux II
Ciney
21:00
Beauraing
Flavion-Morialmé
21:00
Grand-Leez
Fernelmont-Hemptinne
21:00
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
20:30
Latem
Ardennen
20:30
St-Joris Sleidinge
Lokeren Doorslaar
20:30
Eendracht Aalter
HO Kalken
20:30
Grembergen
Dendermonde
20:30
Berlare
Munkzwalm
21:00
SK Denderhoutem
Eendracht Zele
21:00
Jong Zulte
Drongen
21:00
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
20:30
Wielsbeke
Sparta Heestert
20:30
Oostnieuwkerke
SC Zonnebeke
21:00
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
19:30
Ethnikos Assias
Ormideia
19:30
Iraklis Yerolakkou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Antheias-Aristinou
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Aris Avato
Nestos Chrisoupolis
20:00
Pandramaikos
Aetos Orfani
20:00
Didymoteicho
Anagennisi Thalassias
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Ampelokipon Drama
20:00
Evosmou
Iraklis Ampelokipon
20:00
Elpida Sapes
Orfeas Xanthi
20:00
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Atalanti
Ipato
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Thiseas Agria
20:00
Nea Artaki
Almyros
20:00
Diagoras Stefanovik
Opountios
20:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Dias Diou
Anagennisi Karditsas
20:00
Elassona
Aetos Makrychoriou
20:00
Fikis
Meteora
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Makedonikos Foufas
20:00
Iraklis Larissa
Ermis Amyntaio
20:00
Sellana
Oikonomos
20:00
Karitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
PAOK Alexandreia
Edessaikos
20:00
Anagennisi Giannitsa
Anagennisi Plagia
20:00
Thermaikos Thermis
Agrotikos Asteras
20:00
Nea Kallikrateia
Makedonikos Neapolis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
M. Alexandros Trikala
20:00
Aetos Varvaras
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

M. Alexandros Kastorias
20:00
Thyella Katsikas
Thyella Monastirakiou
20:00
Anagennisi Artas
Lefkimmi
20:00
Panagriniakos
Amvrakikos Loutrou
20:00
Agios Matthaios
Missolonghi
20:00
Asteras Kalirachis
Acheron Kanalaki
20:00
Preveza
Tilikratis
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Foinikas N. Epidavrou
20:00
Kifisia
Molaikos
20:00
Koronida Koiladas
Aris Skalas
20:00
Ermis Meligous
Agios Ierotheos
20:00
Pangytheatikos
Ermionidas-Ermis
20:00
Panarkadikos
PAO Rouf
20:00
Atromitos Chiliomodi

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
18:30
Piacenza
Olbia
18:30
Grosseto
AlbinoLeffe
21:00
Lecco
Como
21:00
Novara
Pergolettese
21:00
Pontedera
Pro Sesto
21:00
Livorno
Pro Vercelli
21:00
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Perugia
21:00
FeralpiSalò
Sambenedettese
21:00
Calcio Padova
Südtirol
21:00
Vis Pesaro
Carpi
23:30
Ravenna
Modena
23:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
18:30
Virtus Francavilla
Monopoli
21:00
Catanzaro
Trapani
21:00
Potenza Calcio
Catania
21:00
Foggia
Juve Stabia
23:30
Ternana
Paganese
23:30
Casertana
Viterbese Castrense
23:30
Teramo
Bisceglie
23:30
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
20:30
Borgosesia
Caronnese
20:30
Legnano
Città di Varese
20:30
Gozzano
Folgore Caratese
20:30
Casale
Derthona
20:30
Castellanzese
PDHAE
20:30
Lavagnese
Pro Imperia
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Villa d'Almè
Caravaggio
20:30
Desenzano Calvina
Nibionnoggiono
20:30
Cavenago Fanfulla
Pontisola
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Real Calepina
20:30
Seregno
Sona
20:30
Scanzorosciate
Tritium
20:30
Brusaporto
Vis Nova Giussano
20:30
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Union Feltre
Caldiero Terme
20:30
Clodiense
Campodarsego
20:30
Este
Cartigliano
20:30
Belluno
Cjarlins Muzane
20:30
Delta Calcio Rovigo
Manzanese
20:30
Union S. Giorgio-Sedico

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Corticella
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Aglianese
Lentigione
20:30
Forlì
Mezzolara
20:30
Bagnolese
Pro Livorno
20:30
Prato
Progresso
20:30
Fiorenzuola
Real Forte Querceta
20:30
Seravezza
Rimini
20:30
Sammaurese
Sasso Marconi Zola
20:30
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Pianese
Scandicci
20:30
Grassina
Cannara
20:30
Sangiovannese
Gavorrano
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Lornano Badesse
20:30
Flaminia
Montespaccato
20:30
Tiferno Lerchi
San Donato Tavarnelle
20:30
Robur Siena
Sporting Trestina
20:30
Sinalunghese
Trastevere
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Montegiorgio
CynthiAlbalonga
20:30
San Nicolò
Pineto
20:30
Atletico
Giulianova
20:30
Aprilia
Recanatese
20:30
Castelfidardo Calcio
FC Rieti
20:30
Olympia Agnonese
Tolentino
20:30
Campobasso
Vastese
20:30
Castelnuovo Vomano
Vastogirardi
20:30
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:00
Sassari Torres
Afragolese
20:30
Vis Artena
Arzachena
20:30
Carbonia
Cassino
20:30
Savoia
Gladiator
20:30
Nola 1925
Muravera
20:30
Nuova Monterosi
Insieme Formia
20:30
Nocerina
Latte Dolce
20:30
Lanusei
Team Nuova Florida
20:30
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Brindisi
Picerno
20:30
Sorrento
US Bitonto
20:30
Puteolana Internapoli
Fidelis Andria
20:30
Nardò
Francavilla
20:30
Aversa Normanna
Lavello
20:30
Casarano
Molfetta Calcio
20:30
Gravina
Portici
20:30
Taranto
Team Altamura
20:30
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Roccella
Cittanovese
20:30
Castrovillari
Acireale
20:30
FC Messina
Città Di Sant’Agata
20:30
Dattilo
Licata
20:30
Troina
Marina di Ragusa
20:30
Paternò
ACR Messina
20:30
San Luca
Rende
20:30
Santa Maria Cilento
Rotonda
20:30
Gelbison

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
22:00
Vidago
Montalegre
22:00
Pedras Salgadas
Bragança
22:00
Sporting Braga II
Maria da Fonte
22:00
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
22:00
Tirsense
Desportivo Aves
22:00
Berço
Brito
22:00
Rio Ave II
Camacha
23:00
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

Salgueiros
19:45
Gondomar
Amarante
22:00
Pedras Rubras
Vila Real
22:00
União Madeira
Paredes
22:00
Câmara de Lobos
Marítimo II
23:00
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
22:00
São João Ver
Águeda
22:00
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

Carapinheirense
22:00
União de Leiria
Benfica Castelo Branco
22:00
Alcains
GRAP
22:00
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sacavenense
18:00
1º Dezembro
Fátima
22:00
Caldas
Loures
22:00
Torreense
Sintrense
22:00
Pêro Pinheiro
Lourinhanense
22:00
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
22:00
Oriental Dragon
Sporting CP II
22:00
Oriental Lisboa
Estrela Amadora
22:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

Aljustrelense
22:00
Juventude Evora
Vitória FC
22:00
Moura
Armacenenses
22:00
Olhanense

32 ซูเปร์โกปาเดเอสปัญญา

บาร์เซโลน่า
03:00
แอธเลติก บิลเบา

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Guijuelo
Covadonga
18:00
Lealtad
Salamanca CF UDS
22:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Burgos
22:00
Real Valladolid II
Zamora
22:30
Coruxo
Langreo
22:30
Real Oviedo II
Pontevedra
23:00
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ejea
18:00
Tudelano
CD Calahorra
22:30
Haro
Osasuna II
22:30
Tarazona
Izarra
23:00
Mutilvera
SD Logroñés
23:00
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

Orihuela
17:30
La Nucia
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Barcelona II
Prat
18:00
Espanyol II
Valencia II
18:00
Atzeneta
Hércules
18:00
Alcoyano
UD Ibiza
18:00
Levante II
Olot
22:30
Cornellà
FC Andorra
23:00
Llagostera-Costa Brava
L'Hospitalet
00:00
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

Recreativo Huelva
18:00
Sanluqueño
Las Palmas II
18:00
Cadiz II
San Fernando CD
18:00
Tamaraceite
Lorca Deportiva
18:00
คอร์โดบา
UCAM Murcia
18:00
Sevilla II
Granada II
18:00
Real Murcia
Marbella
23:00
Algeciras
Yeclano
23:00
Linares Deportivo
Real Betis II
00:30
El Ejido

32 Spain - Tercera - Group 1

Somozas
18:00
Agrupación Estudiantil
Viveiro
18:00
Fisterra
Silva
22:00
Bergantiños
Polvorín
22:30
Villalbés
Arzúa
22:30
As Pontes
Alondras
22:30
Barco
Atios
22:30
Rápido Bouzas
Paiosaco
23:00
Deportivo La Coruña II
Arosa
23:00
UD Ourense
Estradense
23:00
Pontellas
Choco
23:00
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
18:00
Real Avilés
Siero
18:00
Llanes
Real Titánico
18:00
Condal
Urraca
18:00
Valdesoto
Mosconia
21:45
Praviano
Avilés Stadium
22:00
Ceares
Colunga
22:00
L'Entregu
Caudal
23:00
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

Rinconeda Polanco
17:30
Atlético Albericia
Siete Villas
17:45
Cayon
Torina
22:00
Vimenor
Tropezón
23:00
Cultural Guarnizo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:30
Urduliz
San Ignacio
21:30
CD Vitoria
Beasain
22:00
Urgatzi

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Cerdanyola del Vallès
Castelldefels
18:00
Manresa
San Cristobal
18:00
Pobla Mafumet
Banyoles
18:00
Horta
Sant Andreu
18:00
Vilassar Mar
Girona II
18:00
Figueres
Peralada
22:30
Sants
Terrassa
23:00
Valls
Igualada
23:00
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

Paterna
18:00
Silla
Saguntino
23:00
Acero
Roda
00:00
Villarreal III
Villajoyosa
00:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
17:15
Pozuelo Alarcón
Atlético de Pinto
17:30
Trival Valderas
Moratalaz
00:00
Rayo Vallecano II
Alcobendas Sport
00:00
Unión Adarve
Villanueva del Pardillo
00:00
Flat Earth
Torrejón
00:00
RSD Alcalá
Santa Ana
00:00
San Fernando de Henares
Alcorcón II
00:00
El Álamo
Móstoles CF
00:00
Leganés II
Villaverde-Boetticher
00:00
Carabanchel
Real Aranjuez
00:00
Móstoles

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
22:30
Peñaranda
Bembibre
22:30
Becerril Campos
Gimnástica Segoviana
23:00
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
18:00
Loja
Huétor Vega
18:00
Huétor Tájar
Maracena
18:00
Polideportivo Almería
Juventud Torremolinos
18:00
At. Malagueño
Atlético Porcuna
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
Mancha Real
23:30
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

Castilleja
18:00
Pozoblanco
Coria CF
18:00
La Palma
Sevilla III
19:00
Lucena
Córdoba II
21:45
Gerena
San Roque de Lepe
23:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
18:00
Esporles
Portmany
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
Soller
22:00
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Mensajero
Atlético Tacoronte
19:00
Vera
Atletico Victoria
19:00
Santa Úrsula
La Cuadra
19:00
Gran Tarajal
Lanzarote
20:00
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

Deportiva Minera
18:00
Huércal-Overa
Águilas CF
18:00
Plus Ultra
El Palmar
18:00
Atlético Pulpileño
Mazarrón FC
23:00
Cartagena FC
Muleño
23:00
La Union Atletico
Lorca
00:00
Mar Menor
Minerva
00:00
Olímpico Totana
UCAM Murcia II
00:00
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Valdivia
Montijo
18:00
UP Plasencia
Aceuchal
18:00
Campanario
Calamonte
18:00
Chinato
Cacereño
18:00
Fuente Cantos
Azuaga
18:00
Olivenza
Trujillo
18:00
Arroyo
RCP Valverdeno
22:30
Llerenense
Moralo
23:00
CD Coria
Jerez
23:00
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:00
Ardoi
Murchante
22:00
Cortes
River Ega
22:30
Corellano
Peña Azagresa
22:30
Lourdes
Fontellas
22:30
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
17:00
CDFC La Calzada
Berceo
18:00
Arnedo
Agoncillo
18:00
Villegas
Vianés
18:00
Varea
Anguiano
21:45
Oyonesa
Casalarreina
22:00
Logroñés II
Alberite
22:15
Racing Rioja
Calasancio
22:30
Calahorra II
Tedeón
23:00
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
17:30
Almudévar
Valdefierro
18:00
Real Zaragoza II
Illueca
18:00
Fraga
Binéfar
18:00
Belchite 97
Cuarte Industrial
18:00
Brea
Calamocha
18:00
Sabiñánigo
Teruel
21:45
Atletico Monzon
Robres
21:45
Utebo
Cariñena
22:00
CDJ Tamarite
Villanueva CF
22:00
Barbastro
Sariñena
00:30
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

Calvo Sotelo
18:00
La Roda
Ciudad Real
18:00
Manzanares
Villacanas
18:00
Marchamalo
Almagro Spain
22:00
Albacete II
Torrijos
22:00
Villacanas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kahramanmaraşspor
17:00
Çorum Belediyespor
Şanlıurfaspor
17:00
Kocaelispor

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
03:15
Def. de Pronunciamiento
Deportivo Maipú
03:30
Deportivo Camioneros
Central Norte
04:00
Sportivo Belgrano
Juventud Unida Univ.
05:00
Deportivo Madryn
Olimpo
06:00
Sportivo Las Parejas
Chaco For Ever
06:00
Sansinena
Sarmiento Resistencia
06:00
Huracán Las Heras

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:05
Macarthur

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
06:00
Atletico-PR U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
06:00
Midnimo

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
Patro Eisden
Rupel Boom
21:00
URSL Visé
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Heist
Tienen
21:00
Olympic Charleroi
Liège
21:00
Knokke

251 Italy - Primavera 2

Lecce U19
17:00
Virtus Entella U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Richards Bay
20:30
TS Sporting
University of Pretoria
20:30
Uthongathi
Pretoria Callies
20:30
Polokwane City

716 Nigeria - Npfl

Nasarawa United
22:00
Katsina United
Plateau United
22:00
Adamawa United
Enyimba
22:00
Kano Pillars
Rivers United
22:00
Heartland
Jigawa Golden Stars
22:00
Kwara United
Ifeanyi Uba
22:00
Abia Warriors
MFM
22:00
Enugu Rangers
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
Sunshine Stars
22:00
Warri Wolves

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
La Cure Sylvester
Petite Rivière Noire
19:00
ASPL 2000
Savanne
21:30
ASVP

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
23:00
JAHE

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
18:00
Santa Teresa W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano W
18:30
Juventus W
Roma W
20:30
Napoli W
Fiorentina W
20:30
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Pumas UNAM W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:05
Perth Glory W
Melbourne Victory W
12:05
Melbourne City W
Newcastle Jets W
14:40
Brisbane Roar W
Newcastle Jets W
14:40
Canberra United W

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Víkingur Ólafsvík
00:00
ÍBV

32 Spain - Segunda Division Women

DNS de Belen W
17:00
Getafe W
Elche W
17:00
Lorca W
Marítim W
17:00
CFF Albacete W
Mulier W
17:30
Berriozar W
Mislata W
17:30
Ciudad de Murcia W
Victoria CF W
18:00
Sárdoma W
Victoria FC W
18:00
Valladares W
Gijón FF W
18:00
Monte W
Sporting Gijón II W
18:00
Oceja W
Llanera W
18:00
Real Oviedo II W
Logroño II W
18:00
Pradejón W
Aurrerá de Vitoria W
18:00
Oiartzun W
San Ignacio W
18:00
Real Sociedad II W
Collerense II W
18:00
Igualada W
Hispalis W
18:00
Mérida AD W
Cáceres II W
18:00
Sporting de Huelva II W
Castuera W
18:00
La Rambla W
Santa Teresa II W
18:00
Real Betis II W
Salamanca W
18:00
Olímpico Madrid W
Discobolo-La Torre W
18:00
Atlético de Aspe W
Murcia Féminas W
18:00
Valencia III W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Plaza Argel W
Málaga II W
18:30
San Miguel W
San Pío X
19:00
León FF W
Las Majoreras W
19:00
Julio Suárez W
UD Logroñés W
19:30
Atlético Revellín W
Rayo Vallecano II W
19:30
Zamora Amigos Duero W
Huesca W
19:45
Son Sardina W
Levante Las Planas W
22:00
Pallejà W
Europa W
22:00
Balears W
Cádiz W
22:00
Badajoz W
Pardinyes W
22:30
Zaragoza II W
Vic Riuprimer W
22:30
Girona W
Umia W
23:30
Deportivo La Coruña II W

32 Spain - Spain Youth League

Pabellón Ourense U19
18:00
Celta de Vigo U19
Calasanz U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Lugo U19
18:00
Ural U19
Real Avilés U19
18:00
Roces U19
Tropezón U19
18:00
Atlético Perines U19
Marina Sport U19
18:00
Bansander U19
Pamplona U19
18:00
Valvanera U19
Osasuna U19
18:00
AD San Juan U19
Santa Marta U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Real Valladolid U19
18:00
Alcorcón U19
Lorca CFB U19
18:00
Toledo U19
San Félix U19
18:00
Santa Fe U19
Nervión U19
18:00
Calavera U19
Val Miñor U19
18:15
Choco U19
Atlético Villacarlos U19
18:30
Mallorca U19
Castellón U19
18:30
Alzira U19
Las Palmas U19
19:00
Acodetti U19
Albacete U19
21:00
Atlético Madrileño U19
Granada U19
21:00
Dos Hermanas SA U19
Real Madrid U19
22:00
Badajoz U19
Atlético Pinto U19
22:00
Leganés U19
Torre Levante U19
22:00
Patacona U19
Maracena U19
22:00
Vázquez Cultural U19
Sanluqueno U19
22:30
Cádiz U19
Damm U19
23:00
Penya Arrabal U19
Castilleja U19
23:30
Sevilla U19
Alboraya U19
00:00
Villarreal U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
20:00
Ano Meras
Proodeftiki
20:00
Fostiras
Charavgiakos
20:00
Moschato
Aittitos Spata
20:00
Ilioupoli
Marko
20:00
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Pyliou
Panelefsiniakos
20:00
Akratitos
Aetos Loutron
20:00
Mikrasiatiki
Thyella Diastavroseos
20:00
Aiolikos
Pythagoras Karlovasi
20:00
Keratsini
Karavas
20:00
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Libourne

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
เอซี มิลาน
Brikama United
23:00
Wallidan
GPA
23:00
Banjul

80 Chile - Segunda División

Deportes Vallenar
04:00
Recoleta
San Antonio Unido
04:00
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
22:00
Europa FC
Lynx
00:15
Mons Calpe

49477 ไทยลีก 3

Samut Prakan
15:30
North Bangkok University
Grakcu Sai Mai United
15:30
Siam
Banbueng
15:30
Marines Eureka
Kabin United
15:30
Kohkwang
See Kwae
15:30
Nan
Phattalung
15:30
Jalor City
Pathum Thani University
15:30
Saraburi United
Assumption United
15:30
Muangkan United
IPE Samut Sakhon
15:30
Samut Songkhram
Chamchuri United
16:00
Welfare Royal Air Force
Maejo United
16:00
Kamphaeng Phet
Ubon Ratchathani
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Udon United
16:00
Yasothon
Surin
16:00
Chaiyaphum United
Surat Thani FC
16:00
Krabi
Sa Kaeo City
17:00
Cha Choeng Sao
Bankhai United
18:00
Royal Thai Fleet
Lamphun Warrior
18:00
Chiangrai Lanna
Patong City
18:00
Nara United
Muangnont
18:30
ม.เกษมบัณฑิต

โปรแกรมบอลวันนี้ ผลบอล  ตารางบอลสด

สำหรับการแข่งขัน หลังจากผ่านวิกฤตไวรัสระบาดอันเลวร้ายในรอบแรก ทำเอาวงการฟุตบอลระส่ำ แต่ก็สามารถกลับมาเตะให้คนทั้งโลกในสนุกกับเกมส์ฟุตบอลในลีกต่างๆ ได้ให้พอชื่นใจ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกาเยอรมัน ฝรั่งเศส แม้แต่เจลีกเองก็ตาม ก็กลับมาแข่งกันได้อย่างปกติ แต่ทั้งนี้ก็ต้องรอดูสถานการณ์กันต่อไป

 

นับได้ว่าเป็นการอำนวย ความสะดวกสบายให้กับนักพนันบอล ในปัจจุบันเป็นอย่างมาก ที่สามารถเข้ามาใช้บริการเว็บไซต์ต่างๆ เพื่อแทงบอลออนไลน์ได้อย่างจุใจได้แล้ว ยังมีการอัพเดทในเรื่องของ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก อย่างรวดเร็ว แถมทันใจด้วย ขอเพียงมีเงินในการสมัครสมาชิกขั้นต่ำ ตามที่เว็บไซต์ต่างๆที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์กำหนด จะสามารถเป็นสมาชิก และร่วมต้นในการวางเดิมพัน กับเว็บไซต์ที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์ได้อย่างสะดวก เพิ่มโอกาสในการวางเดิมพันชนะ เพราะว่าอัพเดท โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล รวดเร็ว มีเวลาทำการบ้านมากว่าคนอื่น

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล

ดังนั้นเมื่อท่านสมัครแทงบอลออนไลน์ ด้วยเงินขั้นต่ำอยู่ที่ประมาณตั้งแต่ 100 ถึง 300 บาท ท่านก็สามารถที่จะเป็นสมาชิก กับเว็บไซต์ในการแทงบอลออนไลน์ ได้ง่าย สามารถที่จะพนันได้ด้วย อัพเดททรรศนะบอลวันนี้  ได้ด้วย วิธีการในการสมัครสมาชิกก็ง่ายดาย สะดวกมีหลาก หลายช่องทาง ขั้นตอนไม่ยุ่งยากใช้เวลา แค่เพียง 10 นาที ท่านก็จะได้รับชื่อผู้ใช้พร้อมกับรหัสผ่าน เพื่อร่วมแทงบอลออนไลน์ และร่วมลุ้นไปกับ ผลบอลวันนี้ ได้อย่างง่ายดาย ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ได้อย่างสิ สะดวกสบาย

โปรแกรมบอล ยูฟ่า เจลีก พรีเมียร์ลีก 

ไม่มีปัญหาในเรื่องของ การใช้บริการอย่างแน่นอน มีเงินขั้นต่ำในการสมัครสมาชิกเข้ามา ก็สามารถเริ่มต้นด้วยเงินแค่เพียงหลัก 10 จะแทงบอลเดี่ยว จะแทงบอลสเต็ป หรือจะแทงบอลหลายๆคู่ ก็สามารถที่จะแทง ผ่านทางเว็บไซต์ ได้อย่างสะดวกสบาย สำหรับคนที่เป็นหน้าใหม่ ยังไม่รู้วิธีแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ก็สามารถเรียนรู้วิธีการ ในการอ่านราคาบอล ราคาค่าน้ำหรืออัตราต่อรองต่างๆ ติดตามควบคู่ไปกับ ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีก ก็จะมีวิธีการสอนให้ท่านสามารถ เรียนรู้คำศัพท์ เทคนิคหรือสิ่งที่จำเป็น ที่ท่านจะต้องเรียนรู้ ก่อนที่จะแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ได้อย่างสะดวกสบาย

โปรแกรมบอล วันนี้ 888

เพียงเลือกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสมแล้ว สำหรับแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์เท่านี้ ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษและความรู้มากมาย พร้อมกับอัพเดทข้อมูลข่าวสารอย่างรวดเร็วในวงการ เช่นผลบอลพรีเมียร์ลีก  ไม่ได้เข้ามาแล้วทำการ แทงบอลออนไลน์ได้แต่เพียงอย่างเดียว การสมัครสมาชิกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสม นอกจากจะแทงบอลออนไลน์ได้แล้วท่าน จะต้องได้รับความรู้ได้รับเทคนิคต่างๆ ที่สามารถนำมาใช้ในการแทงบอลออนไลน์ ได้เป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นทีเด็ดบอลบทวิเคราะห์บอล หรือข่าวสารต่างๆในวงการฟุตบอล ซึ่งแต่ละอย่างสามารถนำมาใช้ ประกอบการตัดสินใจ ในการวางเดิมพันได้เป็นอย่างดี อีกต่างหาก