โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
19:30
อาร์เซน่อล
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
เซาแธมป์ตัน
แอสตันวิลลา
00:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ไบรท์ตัน
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
บริสตอลซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มิลล์วอลล์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
นอริชซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บอร์มัธ
เรดิง
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
สโตกซิตี
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
สวอนซีซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
20:00
อิปสวิช ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
Swindon Town
แบล็กพูล
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ฮัลล์ซิตี
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Northampton Town
22:00
พอร์ตสมัท
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
โรชเดล
วีแกนแอทเลติก
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
20:00
Leyton Orient
Barrow
22:00
Mansfield Town
Bradford City
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
Cheltenham Town
22:00
Port Vale
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
สคันธอร์ป
Stevenage
22:00
Harrogate Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
22:30
วีวีวี เวนโล
ทเวนเต้
00:45
วิลเลม ทเว
ฮีเรนวีน
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
20:00
Excelsior
FC Volendam
22:30
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
สตุทท์การ์ดต
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
เอาก์สบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
ดอร์ทมุนด์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
21:00
Benevento
อูดิเนเซ่
00:00
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
20:00
เกตาเฟ่
เอลเช่
22:15
เซบีย่า
กาดิซ
00:30
เออิบาร์
โอซาซูนา
03:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
11:30
V-วาเรน นากาซากิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
Giravanz Kitakyushu
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FC เรียวเคียว
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
สุพรรณบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Mjøndalen
07:00
Start
Sandefjord
07:00
Grorud
Haugesund
07:00
Åsane
Viking
07:00
Brann
Sarpsborg 08
07:00
Strømsgodset
Brattvåg
07:00
Stjørdals-Blink
Holstebro
07:00
Aarhus Fremad
Ynergetyk-BDU
15:00
Smorgon
Skeid
16:00
Kjelsås
Hillerød
17:00
FA 2000
Dinamo Brest
17:00
Volna
Brønshøj
18:00
KFUM Roskilde
Riga
18:00
Spartaks Jūrmala
Holstebro
18:00
VSK Århus
HamKam
18:30
KFUM
Norrby
19:00
Lindome
Ullensaker / Kisa
19:00
Strømmen
Örgryte
19:00
Qviding FIF
โรเซนบอร์ก บีเค
19:00
Odd
Kvik Halden
19:00
Eidsvold
Jönköpings Södra
19:00
Värnamo
Sollentuna
19:00
Vasalund
Rīgas FS
19:00
FC Daugavpils / Progress
Chemnitzer FC
19:00
Auerbach
Gomel
19:30
Murom
KuPS
19:45
Jaro
Kongsvinger
20:00
Fram
Drogheda United
20:00
Dundalk
FSV Optik Rathenow
20:00
Babelsberg
HIK
21:00
Nykøbing
Athlone Town
21:00
Finn Harps
Waterford United
21:00
Cork City
Sandnes Ulf
22:00
Bryne
Longford Town
00:00
Galway United

462 England - National League

Altrincham
22:00
Dover Athletic
Chesterfield
22:00
Yeovil Town
Dagenham & Redbridge
22:00
Boreham Wood
Eastleigh
22:00
Bromley
Notts County
22:00
Aldershot Town
Solihull Moors
22:00
Maidenhead United
Torquay United
22:00
Hartlepool United
Wealdstone
22:00
Halifax Town
Weymouth
22:00
Stockport County
Woking
22:00
King's Lynn Town
Sutton United
00:20
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Kidderminster Harriers
Blyth Spartans
22:00
Gloucester City
Boston United
22:00
Bradford Park Avenue
Brackley Town
22:00
York City
Chester
22:00
Spennymoor Town
Chorley
22:00
Southport
Darlington
22:00
Leamington
Farsley Celtic
22:00
Curzon Ashton
Gateshead
22:00
AFC Telford United
Hereford
22:00
Guiseley
Kettering Town
22:00
Fylde

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
18:00
Newcastle Utd U18
Liverpool U18
18:00
Manchester United U18
Southampton U18
18:00
West Ham U18
Chelsea U18
18:00
Tottenham U18
Sunderland U18
20:00
Everton U18
Derby U18
20:00
Middlesbrough U18
West Brom U18
20:00
Crystal Palace U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
Bedworth United
Bedford Town
22:00
Daventry Town
Berkhamsted
22:00
St Neots Town
Didcot Town
22:00
Biggleswade
AFC Kempston Rovers
22:00
Halesowen Town
Kidlington
22:00
AFC Dunstable
North Leigh
22:00
Welwyn Garden City
Thame
22:00
Barton Rovers
Wantage Town
22:00
Corby Town
Yaxley FC
22:00
Coleshill Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Colne
Dunston
22:00
Widnes
Marske United
22:00
Runcorn Linnets
Mossley
22:00
Prescot Cables
Ossett United
22:00
Kendal Town
Pickering Town CFC
22:00
City of Liverpool
Pontefract Collieries
22:00
Trafford
Ramsbottom United
22:00
Marine
Workington
22:00
Tadcaster Albion

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Newcastle Town
Cleethorpes Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Glossop North End
22:00
Carlton Town
Ilkeston Town
22:00
Loughborough Dynamo
Kidsgrove Athletic
22:00
Frickley Athletic
Leek Town
22:00
Lincoln United
Market Drayton Town
22:00
Wisbech Town
Spalding United
22:00
Stamford
Sutton Coldfield Town
22:00
Sheffield
Worksop Town
22:00
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Cinderford Town
Bideford
22:00
Melksham Town
Bristol Manor Farm
22:00
Evesham United
Frome Town
22:00
Paulton Rovers
Highworth Town
22:00
Moneyfields
Larkhall Athletic
22:00
Cirencester Town
Sholing
22:00
Barnstaple Town
Thatcham Town
22:00
Mangotsfield United
Willand Rovers
22:00
Basingstoke Town
Winchester City
22:00
Slimbridge

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Basford United
Lancaster City
22:00
Grantham Town
Matlock Town
22:00
South Shields
Mickleover Sports
22:00
Ashton United
Morpeth Town
22:00
Buxton
Nantwich Town
22:00
Scarborough Athletic
Radcliffe Borough
22:00
Warrington Town
Stafford Rangers
22:00
United of Manchester
Stalybridge Celtic
22:00
Atherton Collieries
Whitby Town
22:00
Hyde United
Witton Albion
22:00
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Nuneaton Town
Alvechurch
22:00
Hitchin Town
Banbury United
22:00
Royston Town
Biggleswade Town
22:00
St Ives Town
Coalville Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Kings Langley
22:00
Stratford Town
Lowestoft Town
22:00
Barwell
Needham Market
22:00
Redditch United
Rushall Olympic
22:00
Leiston
Stourbridge
22:00
Hednesford Town
Tamworth
22:00
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Koninklijke HFC
IJsselmeervogels
21:00
Kozakken Boys
Volendam II
21:00
Excelsior Maassluis
ASWH
21:00
Scheveningen
Quick Boys
21:30
Jong Sparta
Rijnsburgse Boys
21:30
Spakenburg
HHC
21:30
Katwijk
De Treffers
00:00
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Greuther Fürth
19:00
Bochum
Karlsruher SC
19:00
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Magdeburg
20:00
Waldhof Mannheim
Hansa Rostock
20:00
Kaiserslautern
Meppen
20:00
Dynamo Dresden
Saarbrücken
20:00
Uerdingen
VfB Lübeck
20:00
Viktoria Köln
MSV Duisburg
20:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
20:00
Pirmasens
FSV Frankfurt
20:00
Stuttgart II
Teutonia WS
20:00
Astoria Walldorf
Aalen
20:00
Ulm
Mainz 05 II
20:00
Bayern Alzenau
Bahlinger SC
20:00
Freiburg II
Sonnenhof Großaspach
20:00
SV Steinbach
Kickers Offenbach
20:00
Balingen
Homburg
20:00
Hessen Kassel
TuS RW Koblenz
20:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
20:00
Preußen Münster
Wiedenbrück
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Bonner SC
20:00
Lippstadt 08
Wegberg-Beeck
20:00
Borussia Dortmund II
SV 1919 Straelen
20:00
Bergisch Gladbach
Homberg
20:00
Rödinghausen
Wuppertaler SV
20:00
Schalke 04 II
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Alemannia Aachen
Köln II
21:00
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
20:00
CfR Pforzheim
SGV Freiberg
20:00
Backnang
Stuttgarter Kickers
20:00
Ravensburg
Freiburger FC
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Sandhausen II
20:00
Villingen
Bruchsal
21:00
Neckarsulmer SU
Linx
21:00
Göppinger SV
Reutlingen
21:30
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
Lohbrugge
20:00
HEBC
Süderelbe
00:00
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ilshofen
20:00
CfR Pforzheim
SGV Freiberg
20:00
Backnang
Stuttgarter Kickers
20:00
Ravensburg
Freiburger FC
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Sandhausen II
20:00
Villingen
Bruchsal
21:00
Neckarsulmer SU
Linx
21:00
Göppinger SV
SV Steinbach
21:00
Baunatal
Fernwald
21:00
FC 1906 Erlensee
Rot-Weiß Hadamar
21:00
Ginsheim
Viktoria Griesheim
21:00
Waldgirmes
Lehnerz
21:00
Eddersheim
Reutlingen
21:30
Bissingen
Wormatia Worms
21:30
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

FV Engers 07
21:00
Koblenz
Kaiserslautern II
21:00
Karbach
Emmelshausen
21:00
Mülheim-Kärlich
Eintracht Trier
21:00
Alemannia Waldalgesheim
Eisbachtal
21:00
Gonsenheim
Hassia Bingen
21:00
Salmrohr
Wormatia Worms
21:30
Hertha Wiesbach
Röchling Völklingen
21:30
Arminia Ludwigshafen
Mechtersheim
21:30
Eppelborn
Speyer
21:30
Dudenhofen
Jagersburg
21:30
Elversberg II
Diefflen
21:30
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Kronshagen
20:00
Bordesholm
Altenholz
20:00
Eckernforder SV
Eutiner SV
20:00
Eichede
Oldenburger SV
22:30
Todesfelde

919 Armenia - Premier League

Van
17:00
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:00
Admira
Rheindorf Altach
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Wattens
23:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
20:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
16:00
Neftchi II
Sabah II
18:00
Qaradağ Lökbatan

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

AS Eupen
22:15
OH Leuven
Waasland-Beveren
00:30
Beerschot-Wilrijk
Antwerp
02:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
20:00
Siroki Brijeg
Sloga
20:00
Zeljeznicar
Sarajevo
01:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Igman Konjic
21:00
Slaven Zivinice
Capljina
21:00
Rudar Kakanj
Orasje
21:00
Zvijezda Gradačac
Gorazde
21:00
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
20:00
Cherno More
CSKA Sofia
22:30
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:00
Sloboda Novi Grad
Rudar Prijedor
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
Sloga Doboj
20:00
Sutjeska Foca
Kozara Gradiska
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Podrinje Janja
20:00
Modrica
Ljubic Prnjavor
20:00
Drina Zvornik
FK Jedinstvo Brcko
20:00
Tekstilac Derventa
Borac Kozarska Dubica
20:00
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv Sofia 1929
17:30
Septemvri Sofia
Neftohimik
20:30
FK Minyor Pernik
Ludogorets II
20:30
Kariana Erden
Yantra 1919
20:30
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split
23:05
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Opatija
21:30
Rudeš
Kustošija
21:30
Cibalia
Junak
21:30
Osijek II

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
อาโปเอล
Omonia Nicosia
23:30
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

EN THOI Lakatamia
20:30
Onisilos
Xylotympou
20:30
Aris
Othellos
20:30
Digenis Ypsonas
Ahironas
20:30
Anagennisi Deryneia
Kouris Erimi
20:30
PAEEK
Alki Oroklini
20:30
Akritas
AE Zakakiou
20:30
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Slovan Liberec
Teplice
22:00
Opava
Zlín
22:00
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
00:30
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
20:30
Hradec Králové
Blansko
20:30
Třinec

320 Denmark - First Division

Esbjerg
20:00
Fremad Amager
Hvidovre
21:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
19:00
Tulevik
Tammeka
21:00
Trans

1233 Finland - Finland Cup

SJK Akatemia
19:30
SJK

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Red Star
20:15
Lens
Rumilly Vallieres
20:15
Annecy
Saint-Louis Neuweg
20:15
Sedan
Olympique d'Alès
20:15
มงต์เปลลิเย่ร์
วาล็องเซียนส์
22:30
เม็ตซ์
Le Puy F.43 Auvergne
22:30
ลอริยองต์
Saumur
22:30
Montagnarde
โอลิมปิก ลียง
00:45
Sochaux
แบรสต์
03:10
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Larissa
Atromitos
22:15
Asteras Tripolis
PAS Giannina
00:30
Panathinaikos

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Panserraikos
Triglia FC
06:00
Veria
Almopos
06:00
Kavala
Olympiakos Volos
06:00
Pierikos
Pontion Karagiannion
06:00
Apollon Pontou FC
Episkopi
06:00
Niki Volos
Aspropyrgos Enosis
06:00
Rodos
Kalamata
06:00
Ialysos
Asteras Vlachioti
06:00
Santorini 2020
Egaleo
06:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
01:30
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Debrecen
20:00
Kaposvári Rákóczi

1796 Iceland - League Cup

Valur
19:00
HK
KR
21:00
Kórdrengir
Thróttur Reykjavík
21:00
ÍBV
Fylkir
21:00
Leiknir Reykjavík
FH
22:00
Thór
Afturelding
22:00
KA

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
20:00
Bnei Yehuda
Maccabi Haifa
00:50
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
20:00
Ascoli
Cosenza
20:00
โฟรซิโนเน่
Pisa
20:00
Reggina
Cremonese
20:00
Salernitana
Pescara
20:00
สปาล
Venezia
22:00
เบรสชา
Monza
00:00
Pordenone

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
20:00
Sileks

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
20:00
Birkirkara
Floriana
20:00
Balzan
Hamrun Spartans
20:00
Hibernians
Mosta
00:00
Senglea Athletic
Lija Athletic
00:00
Santa Lucia
Sliema Wanderers
00:00
Gzira United

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
17:30
Codru Lozova
Sheriff
19:30
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Sutjeska
19:00
Zeta
Dečić
20:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
21:00
Jezero
Mladost
22:00
Iskra
Petrovac
23:00
Budućnost

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
22:00
Warrenpoint Town
Dungannon Swifts
22:00
Coleraine
Linfield
22:00
Cliftonville
Portadown
22:00
Glenavon
Ballymena United
00:30
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
22:00
Ballyclare Comrades
Institute
22:00
Loughgall
Ballinamallard United
22:00
Dergview
Ards
22:00
Dundela
Annagh United
22:00
H&W Welders
Newry City AFC
22:00
Knockbreda

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
21:00
Lechia Gdańsk
Zagłębie Lubin
23:30
Jagiellonia Białystok
Raków Częstochowa
02:00
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
18:40
Widzew Lodz
Resovia Rzeszów
20:00
Górnik Łęczna
Jastrzębie
20:30
Korona Kielce
Radomiak Radom
23:00
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
22:30
Tondela
Gil Vicente
01:00
ปอร์โต้
Boavista
03:30
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Vizela
18:00
Mafra

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
19:30
Botoşani
UTA Arad
02:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Akhmat Grozny
Rotor Volgograd
20:30
Khimki
Rostov
23:00
Sochi

227 Russia - FNL

Akron
16:00
SKA Khabarovsk
Yenisey
17:00
Fakel
Krylya Sovetov
18:00
Chertanovo
Spartak Vladikavkaz
18:00
Irtysh
Volgar Astrakhan
18:00
Olimpiyets
Krasnodar II
18:00
Veles
Shinnik
18:00
Orenburg
Tekstilshchik
19:00
Tom' Tomsk
Neftekhimik
20:00
Dinamo Bryansk
Torpedo Moskva
20:00
Chayka
Baltika
22:00
Spartak Moskva II

227 Russia - Youth League

UOR №5 U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
Rubin Kazan U19
17:00
Ufa U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Hamilton Academical
Motherwell
22:00
Livingston
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
St. Mirren
Ross County
22:00
Kilmarnock
St. Johnstone
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Inverness CT
Arbroath
22:00
Queen of the South
Hearts
22:00
Dundee
Greenock Morton
22:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
East Fife
Dumbarton
22:00
Partick Thistle
Forfar Athletic
22:00
Clyde
Montrose
22:00
Cove Rangers
Peterhead
22:00
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Stranraer
Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
Brechin City
22:00
Cowdenbeath
Queen's Park
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Edinburgh City

296 Serbia - Prva Liga

Dubocica
20:00
Žarkovo
Budućnost Dobanovci
20:00
Loznica
Jagodina
20:00
Zemun
Železničar Pančevo
20:00
Borac Čačak
Trajal Krusevac
20:00
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
20:30
DAC
Trenčín
20:30
Spartak Trnava
Zlaté Moravce
20:30
Sereď
Senica
20:30
Pohronie
Žilina
20:30
Ružomberok
Zemplín Michalovce
20:30
Nitra

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
16:00
Komárno
Púchov
20:00
Šamorín
FK Košice
20:00
Slavoj Trebišov
Poprad
20:00
Petržalka akadémia
Skalica
20:00
Banska Bystrica
Podbrezová
20:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
21:00
Aluminij
Gorica
23:15
Maribor
Koper
01:30
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
22:00
เตเนริเฟ
พัลมาส
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
เลกาเนส
00:15
Castellón
อัลบาเซเต้
02:30
UD Logroñés

47 Sweden - Svenska Cupen

Västerås SK
19:00
GAIS
มัลโม่
19:00
Halmstad
Trelleborg
19:00
Lodde
Örebro
19:00
Sirius
Degerfors
21:00
Utsikten
Elfsborg
21:00
Falkenberg
Djurgården
23:00
Kalmar
Brage
23:00
Umeå

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
00:15
Vaduz
Servette
02:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Thun
00:15
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Denizlispor
20:00
Yeni Malatyaspor
เบซิคตัส
23:00
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Altınordu
Osmanlıspor
20:00
Menemen Belediyespor
Samsunspor
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Vorskla
Olimpik Donetsk
22:00
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
21:30
Aberystwyth Town
Connah's Quay
21:30
Newtown
Cefn Druids
21:30
Barry Town United
Haverfordwest County
21:30
Cardiff MU
Flint Town United
21:30
Penybont
The New Saints
00:00
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
Banfield
Godoy Cruz
03:10
Platense
Sarmiento
03:10
Talleres Córdoba
Colón
05:20
Aldosivi
Lanús
05:20
Atlético Tucumán

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:00
Atlético Bucaramanga
Once Caldas
05:30
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Atlético Huila
Tigres
03:15
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Guadalupe
Pérez Zeledón
06:30
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
Mushuc Runa
Orense
03:00
Aucas
LDU Quito
05:30
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
04:15
Jocoro
Municipal Limeño
04:30
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Deportivo Sanarate
Iztapa
02:00
Antigua GFC
Comunicaciones
06:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
San Pedro
Siquinalá
00:00
Comunicaciones II
Mixco
04:30
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
08:30
Toluca
Puebla
10:30
Tigres UANL
Atlas
06:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
04:15
Cerro Porteño
Sol de América
06:30
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
03:15
Cerro
Peñarol
06:15
River Plate

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:00
Stellenbosch
Chippa United
22:00
Orlando Pirates
Bloemfontein Celtic
22:00
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
21:00
Aïn M'lila
Paradou AC
21:00
USM Alger
JSM Skikda
21:00
MC Oran

614 Algeria - Ligue 2

JSM Béjaïa
20:30
Lakhdaria
Kouba
20:30
USM El Harrach
WA Boufarik
20:30
USM Blida
Ben Aknoun
20:30
MO Béjaïa
CR Béni Thour
20:30
Msila
Amal Bou Saâda
20:30
RC Arbaâ
MO Constantine
20:30
HB Chelghoum Laïd
SKAF Khémis Mélina
20:30
MCB Oued Sly
RC Oued Rhiou
20:30
Temouchent
JSM Tiaret
20:30
CRB Ain Ouessara
Remchi
20:30
SC Aïn Defla
Arzew
20:30
ASM Oran
IRB El Kerma
20:30
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Sporting de Cabinda
21:30
Ferroviário do Huambo
Académica do Lobito
21:30
Cubango
Interclube
21:30
Baixa de Kassange
Progresso
22:30
Sagrada Esperança

593 Cameroon - Elite One

Colombe
21:00
New Star
Cotonsport
06:00
APEJES Academy

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
23:00
Royal
Rahimo
23:00
SONABEL
Majestic
23:00
Léopards
ASFA-Yennenga
23:00
USFA
Police
23:00
Ouagadougou
Léopards
23:00
ASEC Koudougou
ASFB
23:00
RCK
KOZAF
01:15
Douanes
Etoile Filante
01:15
Douanes

886 Egypt - Premier League

Aswan
00:00
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Liberty Professionals
Karela
22:00
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Hafia
Wakirya
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
17:00
Vihiga United
Western Stima
19:00
Wazito
Leopards
19:00
Nairobi City Stars
Bandari
19:00
Nzoia United
Sofapaka
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Alittihad Misurata
20:30
Al-Wehda
Al Ahli Tripoli
20:30
Al-Madina
Al-Akhdar
06:00
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:00
ASKO
Djoliba
23:00
Soni
Nianan
23:00
Black Stars
Yeelen Olympique
01:00
Bakaridjan
COB
06:00
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
23:15
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
21:00
Chabab Ben Guerir
Wydad Fès
21:00
KAC Kénitra
Tihad Casablanca
21:00
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:00
Generation Foot
Douanes
23:00
Stade de Mbour

3677 Syria - Premier League

Foutoua
19:00
Taliya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
18:00
Namungo
Mwadui
20:00
Azam
Ruvu Shooting
20:00
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
18:00
Buildcon
Green Buffaloes
20:00
Nkwazi
Kitwe United
20:00
Green Eagles
Zanaco
20:00
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
02:30
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
18:30
Mes Rafsanjan
Saipa
18:30
Naft Masjed Soleyman
Padideh Khorasan
18:30
Paykan
Sanat Naft
18:30
Persepolis
Tractor Sazi
19:00
Nassaji Mazandaran
Aluminium Arak
19:00
Sepahan
Zob Ahan
21:00
Machine Sazi
Esteghlal
21:00
Foolad

21462 Kuwait - Division 1

Burgan
21:00
Al Jahra
Yarmouk
23:30
Al Sulaibikhat

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Kharitiyath
19:45
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ahli Jeddah
00:35
Dhamk

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
20:00
Monastir
Tataouine
06:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:30
Bani Yas
Al Ain
20:30
Al Wasl
Hatta
23:15
Al Fujairah
Al Jazira
23:15
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:30
Dibba Al Hisn
Al Arabi
20:35
Emirates

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Abahani Chittagong

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:00
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

Chennai City
15:30
Sudeva
Arrows
20:30
NEROCA

712 เคลีก เกาหลีใต้

Jeju United
12:00
Jeonbuk Motors
Gwangju
14:30
Ulsan
Incheon United
14:30
Daegu
Gangwon
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - Korean Cup

Pocheon
12:00
Changwon City
Seoul United
12:00
Paju Citizen
Siheung Citizen
12:00
Ulsan Citize
Phoenix
12:00
Pyeongtaek Citizen
Chungju Citizen
14:00
Yangpyeong
SMCE
14:00
Cheongju
Daejeon Korail
14:00
Hwajeong
Chuncheon
14:00
Doksuri (Eagles)

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
PKNP
PBDKT T-Team
20:00
Skuad Projek
PDRM
20:00
PKNS
Negeri Sembilan
20:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
Kuala Lumpur
UiTM
20:00
Terengganu
Selangor
20:00
Pahang
Melaka United
20:00
Sabah

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
22:00
Chippenham Town
Chelmsford City
22:00
Hungerford Town
Dartford
22:00
Concord Rangers
Hampton & Richmond
22:00
Braintree Town
Havant & Waterlooville
22:00
St Albans City
Hemel Hempstead Town
22:00
Ebbsfleet United
Maidstone United
22:00
Oxford City
Slough Town
22:00
Tonbridge Angels
Welling United
22:00
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
03:10
Real Pilar
Excursionistas
03:10
Victoriano Arenas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
20:30
Sportlust '46
GOES
20:30
VVOG
ODIN '59
20:30
ACV
Excelsior '31
20:30
SteDoCo
Harkemase Boys
20:30
VVSB
Barendrecht
20:30
Ter Leede
Staphorst
20:30
Ajax Amateurs
Sparta Nijkerk
21:00
Lisse
DVS '33
21:00
HSV Hoek

99474 World - CAF Champions League

Al Merreikh
20:00
Simba
TP Mazembe
20:00
Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs
23:00
Petro de Luanda
Teungueth
23:00
MC Alger
ES Tunis
23:00
Zamalek
Al Ahly
02:00
Vita Club
Wydad Casablanca
02:00
Horoya

556 Belgium - Division 3: ACFF

Rebecq
02:00
Waremme
Excelsior Virton
02:00
Hamoir
Meux
02:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
01:30
RFC Wetteren
Ninove
01:30
Oudenaarde
Lokeren-Temse
02:00
Gullegem
Lokeren-Temse
02:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Heur Tongeren
01:30
Londerzeel
Hades
01:30
Sporting Hasselt
KSC City Pirates
02:00
Houtvenne
Hoogstraten
02:00
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
Avanti
Oostkamp
01:30
Sint-Niklaas
Oostkamp
01:30
Rhodienne-De Hoek
Torhout
01:30
Wolvertem Merchtem
Tempo Overijse
02:00
Wolvertem Merchtem
Svelta Melsele
02:00
Jong Lede
FC Lebbeke
02:00
Lochristi
Svelta Melsele
02:00
Avanti
Tempo Overijse
02:00
Voorde Appelterre
FC Lebbeke
02:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Zwarte Leeuw
Diest
01:30
Nijlen
Sint-Lenaarts
01:30
Berlaar-Heikant
Diest
01:30
Weerstand Koersel
Beringen
02:00
Witgoor Sport
Esperanza Pelt
02:00
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
02:00
De Kempen
Betekom
02:00
Turnhout
Wellen
02:00
Berlaar-Heikant
Betekom
02:00
Nijlen
Esperanza Pelt
02:00
ลีลล์
Racing Mechelen
02:00
Zwarte Leeuw
Wellen
02:00
Turnhout
Beringen
02:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Gosselies Sports
Union Namur
02:00
Binche
Tournai
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
02:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Onhaye
Marloie Sport
02:00
Wanze / Bas-Oha
Oppagne-Wéris
02:30
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
02:00
Antonia
K. Kontich
02:00
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Wambeek
Houtem-Oplinter
01:30
Linden
Stade Bierbeek
02:00
Linden
Stade Bierbeek
02:00
Bertem-Leefdaal
Huldenberg
02:00
Borght-Humbeek
Ixelles
02:30
Union Lasne-Ohain

556 Belgium - Provincial-Limburg

Schoonbeek-Beverst
01:30
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Saint-Hubert
Bastogne
02:00
Meix-Devant-Virton
La Roche
02:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Eendracht Wervik
RC Lauwe
00:30
Diksmuide
Meulebeke
01:00
Dadizele
Meulebeke
01:00
Rumbeke
Oostduinkerke
02:00
Lauwe
Oostduinkerke
02:00
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
20:00
Kubrat
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Shumen 2007
Septemvri Tervel
20:00
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
20:30
O Kormakitis
Peyia
20:30
Elpida Astromeritis
APONA Anagias
20:30
Amathous
Olympiada Lympion
20:30
APEP
MEAP Nisou
20:30
ENAD
Elia Lythrodonta
20:30
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
16:15
Slovan Rosice
Hanácká
16:30
Odra Petrkovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
20:30
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
19:00
Thisted
Jammerbugt
19:00
Frem
B 93
21:00
Holbæk B&I

17 France - CFA Group A

Blois
00:00
Rouen
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Bobigny
22:00
Metz II
St Maur Lusitanos
00:00
Lens II

17 France - CFA Group C

Fréjus St-Raphaël
00:00
Grasse
Jura Sud Foot
00:00
Martigues

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Montlucon
00:00
Chambery
Clermont II
00:00
Velay
Aurillac Arpajon
00:00
Thonon Évian
Vaulx
00:00
Limonest
Moulins Football
00:30
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
00:00
Morteau Montlebon
Racing Besançon
00:00
Valdahon Vercel
Montceau
00:00
Paron
Jura Dolois
00:00
Saint-Apollinaire
Dijon II
00:00
Besancon FC
Selongey
00:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Colomban Locmine
00:00
Lannion
Guipry-Messac
00:00
Saint-Pierre Milizac
Drapeau Fougères
00:00
Brest II
Stade Pontivy
00:00
Stade Briochin II
TA Rennes
00:00
Pontivy GSI
Dinan Léhon
00:00
Vitré
Plouzane
00:30
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Tours
Avoine OCC
00:30
C' Chartres II
Déols
01:00
Chateauroux II
Montlouis
01:00
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
00:00
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
00:00
Lille II
Saint-Omer
00:00
Croix Football IC
Olympique Marcquois
02:00
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
00:00
Dives-Cabourg
Alencon
00:00
Cherbourg
Saint-Lo Manche
00:00
Dieppe
Oissel CMS
00:00
Bayeux
Vire
00:00
AG Caennaise
Avranches II
00:00
Évreux 27

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
23:00
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone C

Luparense
20:30
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
20:30
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:30
Fidelis Andria
Aversa Normanna
20:30
Portici
Sorrento
20:30
Taranto

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Motor Lublin
Stargard Szczeciński
19:00
Kalisz
Polkowice
19:00
Stal Rzeszów
Lech Poznań II
19:00
Sokół Ostróda
Olimpia Elbląg
20:00
Wigry Suwałki
Olimpia Grudziądz
20:00
Bytovia Bytów
Katowice
23:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
22:00
Maria da Fonte
Cerveira
22:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
19:45
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
22:00
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
17:45
Carapinheirense
Mortágua
22:00
Alcains
Sertanense
22:00
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
18:00
1º Dezembro
Alverca
22:00
Sacavenense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
20:00
Radnički Svilajnac
Trstenik PPT
20:00
Dunav Prahovo
Pčinja Trgovište
20:00
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:00
Budučnost Krušik
Sloga Petrovac na Mlavi
20:00
Tutin
Mladi Radnik
20:00
Bane Raska
Trepča
20:00
Železničar Lajkovac
Sloga Požega
20:00
Sumadija Arandelovac
Gruža
20:00
Mačva 1929
Sloboda Užice
22:00
Takovo

32 Spain - Segunda B - Group 1

Lealtad
22:00
Real Valladolid II
Compostela
23:00
Celta de Vigo II
Cultural Leonesa
23:30
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ebro
18:00
Tarazona
Athletic Club II
22:30
Laredo
Portugalete
23:00
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Villarreal II
23:00
Hércules

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
18:00
Algeciras
UCAM Murcia
23:00
Yeclano
Marino
01:00
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
23:00
Paiosaco
Arosa
01:00
Rápido Bouzas
UD Ourense
01:00
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Grou

โปรแกรมบอลวันนี้ ผลบอล  ตารางบอลสด

สำหรับการแข่งขัน หลังจากผ่านวิกฤตไวรัสระบาดอันเลวร้ายในรอบแรก ทำเอาวงการฟุตบอลระส่ำ แต่ก็สามารถกลับมาเตะให้คนทั้งโลกในสนุกกับเกมส์ฟุตบอลในลีกต่างๆ ได้ให้พอชื่นใจ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกาเยอรมัน ฝรั่งเศส แม้แต่เจลีกเองก็ตาม ก็กลับมาแข่งกันได้อย่างปกติ แต่ทั้งนี้ก็ต้องรอดูสถานการณ์กันต่อไป

 

นับได้ว่าเป็นการอำนวย ความสะดวกสบายให้กับนักพนันบอล ในปัจจุบันเป็นอย่างมาก ที่สามารถเข้ามาใช้บริการเว็บไซต์ต่างๆ เพื่อแทงบอลออนไลน์ได้อย่างจุใจได้แล้ว ยังมีการอัพเดทในเรื่องของ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก อย่างรวดเร็ว แถมทันใจด้วย ขอเพียงมีเงินในการสมัครสมาชิกขั้นต่ำ ตามที่เว็บไซต์ต่างๆที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์กำหนด จะสามารถเป็นสมาชิก และร่วมต้นในการวางเดิมพัน กับเว็บไซต์ที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์ได้อย่างสะดวก เพิ่มโอกาสในการวางเดิมพันชนะ เพราะว่าอัพเดท โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล รวดเร็ว มีเวลาทำการบ้านมากว่าคนอื่น

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล

ดังนั้นเมื่อท่านสมัครแทงบอลออนไลน์ ด้วยเงินขั้นต่ำอยู่ที่ประมาณตั้งแต่ 100 ถึง 300 บาท ท่านก็สามารถที่จะเป็นสมาชิก กับเว็บไซต์ในการแทงบอลออนไลน์ ได้ง่าย สามารถที่จะพนันได้ด้วย อัพเดททรรศนะบอลวันนี้  ได้ด้วย วิธีการในการสมัครสมาชิกก็ง่ายดาย สะดวกมีหลาก หลายช่องทาง ขั้นตอนไม่ยุ่งยากใช้เวลา แค่เพียง 10 นาที ท่านก็จะได้รับชื่อผู้ใช้พร้อมกับรหัสผ่าน เพื่อร่วมแทงบอลออนไลน์ และร่วมลุ้นไปกับ ผลบอลวันนี้ ได้อย่างง่ายดาย ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ได้อย่างสิ สะดวกสบาย

Banner . . สมัครสมาชิกใหม่ . โปรโมชั่น . สมัครสมาชิกใหม่ . สมัครสมาชิกใหม่

โปรแกรมบอล ยูฟ่า เจลีก พรีเมียร์ลีก 

ไม่มีปัญหาในเรื่องของ การใช้บริการอย่างแน่นอน มีเงินขั้นต่ำในการสมัครสมาชิกเข้ามา ก็สามารถเริ่มต้นด้วยเงินแค่เพียงหลัก 10 จะแทงบอลเดี่ยว จะแทงบอลสเต็ป หรือจะแทงบอลหลายๆคู่ ก็สามารถที่จะแทง ผ่านทางเว็บไซต์ ได้อย่างสะดวกสบาย สำหรับคนที่เป็นหน้าใหม่ ยังไม่รู้วิธีแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ก็สามารถเรียนรู้วิธีการ ในการอ่านราคาบอล ราคาค่าน้ำหรืออัตราต่อรองต่างๆ ติดตามควบคู่ไปกับ ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีก ก็จะมีวิธีการสอนให้ท่านสามารถ เรียนรู้คำศัพท์ เทคนิคหรือสิ่งที่จำเป็น ที่ท่านจะต้องเรียนรู้ ก่อนที่จะแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ได้อย่างสะดวกสบาย

โปรแกรมบอล วันนี้ 888

เพียงเลือกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสมแล้ว สำหรับแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์เท่านี้ ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษและความรู้มากมาย พร้อมกับอัพเดทข้อมูลข่าวสารอย่างรวดเร็วในวงการ เช่นผลบอลพรีเมียร์ลีก  ไม่ได้เข้ามาแล้วทำการ แทงบอลออนไลน์ได้แต่เพียงอย่างเดียว การสมัครสมาชิกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสม นอกจากจะแทงบอลออนไลน์ได้แล้วท่าน จะต้องได้รับความรู้ได้รับเทคนิคต่างๆ ที่สามารถนำมาใช้ในการแทงบอลออนไลน์ ได้เป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นทีเด็ดบอลบทวิเคราะห์บอล หรือข่าวสารต่างๆในวงการฟุตบอล ซึ่งแต่ละอย่างสามารถนำมาใช้ ประกอบการตัดสินใจ ในการวางเดิมพันได้เป็นอย่างดี อีกต่างหาก

 

© 2021 . All rights reserved.