โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
19:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
21:00
ฟูลัม
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:15
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
18:15
โกรนิงเงิน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
เฮราเคิล
20:30
พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์
22:45
อัลค์มาร์

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
02:00
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

โคโลญจน์
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Arminia Bielefeld
00:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
18:30
เจนัว
เวโรน่า
21:00
เอซี มิลาน
ฟิออเรนติน่า
21:00
ปาร์มา
Crotone
21:00
โตริโน่
ซามพ์โดเรีย
00:00
กายารี่
นาโปลี
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
เซลต้า บีโก้
แอตเลติโก มาดริด
22:15
เรอัล มาดริด
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เลบันเต้
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เกรนาดา

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
ThespaKusatsu Gunma
เกียวโต แซงก้า
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เอฮิเมะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โทชิกิ SC
12:00
Blaublitz Akita
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Sogndal
07:00
Hødd
Isloch
16:00
Krumkachy
AB
18:00
Roskilde

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
21:00
Durham W
Charlton W
21:00
Lewes W
Coventry United
21:00
Millwall W
Crystal Palace W
21:00
Liverpool W
London Bees W
21:00
Leicester W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:00
Aston Villa W
Birmingham W
21:00
Arsenal W
Brighton W
21:00
Tottenham W
Manchester City W
21:00
Everton W
West Ham W
22:00
Chelsea W

462 England - Professional Development League

Crewe U23
20:00
Sheffield Wed U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

AFC
20:30
TEC

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
18:15
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
นูเรมเบิร์ก
Eintracht Braunschweig
19:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
19:00
Hallescher FC
Bayern München II
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
19:30
Chemie Leipzig
Union Fürstenwalde
19:30
Energie Cottbus
Lokomotive Leipzig
19:30
FSV Optik Rathenow
BFC Dynamo
19:30
Chemnitzer FC
Hertha BSC II
19:30
Bischofswerdaer FV
BAK '07
19:30
Luckenwalde
Viktoria Berlin
19:30
ZFC Meuselwitz
Auerbach
19:30
Lichtenberg
Germania Halberstadt
19:30
Tennis Borussia
Babelsberg
19:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
21:00
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
20:00
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Blau-Weiß Zorbau
20:00
Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena II
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
20:00
Plauen
1. FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Union Sandersdorf
FC Grimma
20:00
International Leipzig
Eilenburg
20:00
VfL Halle
Hertha Zehlendorf
20:00
Strausberg
BSC Süd 05
20:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Neustrelitz
Pampow
20:00
Rostocker FC
Hansa Rostock II
20:00
Lok Stendal
CFC Hertha
20:00
Torgelower SV Greif
Lörrach-Brombach
21:00
Rielasingen-Arlen
Erndtebrück
21:00
TuS Haltern
Meinerzhagen
21:00
Sportfreunde Siegen
Holzwickeder SC
21:00
Hammer SpVg
Sprockhövel
21:00
Schermbeck
Ennepetal
21:00
Paderborn 07 II
Vreden
21:00
ASC Dortmund
Westfalia Rhynern
21:00
Eintracht Rheine
Kaan-Marienborn
21:00
Wattenscheid 09
Gütersloh
21:00
Preußen Münster II
SV Breinig
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hennef 05
Düren Merzenich
21:00
VfL Vichttal
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Kleve
1. FC M'gladbach
21:00
SF Baumberg
Velbert
21:00
SC Velbert
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Hilden
Meerbusch
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kray
21:00
Germania Ratingen
SV Zeilsheim
21:00
Dietkirchen
Buchonia Flieden
21:00
Hessen Dreieich
FV Bad Vilbel
21:00
Neuhof
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Hunfelder SV
Türk Gücü Friedberg
21:00
Hanau 93
Westfalia Herne
21:15
Finnentrop / Bamenohl
Siegburger SV
21:15
Frechen
Wesseling-Urfeld
21:15
Hürth
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
Fortuna Köln II
21:30
Alfter
Dusseldorf-West
21:30
Schonnebeck
FC Bocholt
21:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
21:00
Borussia Freialdenhoven
SV Breinig
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hennef 05
Düren Merzenich
21:00
VfL Vichttal
Siegburger SV
21:15
Frechen
Wesseling-Urfeld
21:15
Hürth
FC BW Friesdorf
21:30
Pesch
Fortuna Köln II
21:30
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
21:00
Kleve
1. FC M'gladbach
21:00
SF Baumberg
Velbert
21:00
SC Velbert
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Hilden
Meerbusch
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kray
21:00
Germania Ratingen
TVD Velbert
21:15
SF Niederwenigern
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
FSV Duisburg
21:30
Monheim
Dusseldorf-West
21:30
Schonnebeck
FC Bocholt
21:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
20:00
Strausberg
BSC Süd 05
20:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Neustrelitz
Stern
20:00
Tasmania Berlin
Victoria Seelow
20:00
Greifswalder FC
Pampow
20:00
Rostocker FC
Hansa Rostock II
20:00
Lok Stendal
CFC Hertha
20:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Blau-Weiß Zorbau
20:00
Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena II
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
20:00
Plauen
1. FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Union Sandersdorf
FC Grimma
20:00
International Leipzig
Eilenburg
20:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Pansdorf
Weiche Flensburg II
19:30
Husumer SV
Inter Türkspor Kiel
21:00
TSB Flensburg
Preußen Reinfeld
21:00
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Erndtebrück
21:00
TuS Haltern
Meinerzhagen
21:00
Sportfreunde Siegen
Holzwickeder SC
21:00
Hammer SpVg
Sprockhövel
21:00
Schermbeck
Ennepetal
21:00
Paderborn 07 II
Vreden
21:00
ASC Dortmund
Westfalia Rhynern
21:00
Eintracht Rheine
Kaan-Marienborn
21:00
Wattenscheid 09
Gütersloh
21:00
Preußen Münster II
Westfalia Herne
21:15
Finnentrop / Bamenohl

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:00
Teuta Durrës
Kastrioti Krujë
19:00
Tirana
Partizani Tirana
22:00
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:30
St. Pölten
Ried
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Wien
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
16:30
Austria Wien II
Liefering
17:00
SV Horn II

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Royal Excel Mouscron
19:30
Standard Liège
คลับ บรูกก์
22:00
Zulte-Waregem
Anderlecht
00:15
Mechelen
เกงค์
02:45
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
22:00
Westerlo
Lommel United
02:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
23:00
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Posusje
20:00
TOSK Tesanj
Vis Kosova
21:00
Buducnost Banovici
Radnik Hadžići
21:00
Travnik
GOSK Gabela
21:00
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
17:00
CSKA 1948 Sofia
Beroe
19:30
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
22:00
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
20:30
Lovech

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Gorica
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Solin
Hajduk Split II
21:30
Croatia Zmijavci
Bijelo Brdo
21:30
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
21:00
Nea Salamis
AEK Larnaca
23:30
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
20:30
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
20:00
Mladá Boleslav
Karviná
20:00
Zbrojovka Brno
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Chrudim
Varnsdorf
20:30
Prostějov
Vlašim
20:30
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
18:00
Lyngby
Brøndby
20:00
โคเปนเฮเก้น
Midtjylland
22:00
AGF
Nordsjælland
00:00
Horsens
Vejle
02:00
OB

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
21:00
FC Helsingør
Silkeborg
21:00
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
20:00
Kuressaare

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Gazélec Ajaccio
00:30
ลีลล์
อองเช่ร์
00:30
Club Franciscain
Romorantin
00:30
Chateaubriant Voltigeurs
Canet Roussillon
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
Lamia
Panaitolikos
22:15
Volos NFC
PAOK
00:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
22:00
Várda SE
Zalaegerszegi TE
00:00
เฟเรนซ์วารอส
Budafoki MTE
02:00
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Siófok
20:30
Ajka
Budaörs
20:30
Pécsi MFC
Szolnoki MÁV
20:30
Vasas
Gyirmót
20:30
Szeged 2011
Szentlőrinc SE
20:30
Dorogi
Csákvári TK
20:30
Nyíregyháza Spartacus
Békéscsaba
20:30
Győri ETO
Kazincbarcika
20:30
DEAC
Szombathelyi Haladás
23:00
Soroksár SC

1796 Iceland - League Cup

Selfoss
18:00
Vestri
Grindavík
21:00
Víkingur Ólafsvík

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Kfar Saba
01:00
Hapoel Haifa
Hapoel Be'er Sheva
01:30
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เอ็มโปลี
21:00
Cittadella
Reggiana
03:00
เลชเช่

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
20:00
Struga
Skendija 79
20:00
Renova
Pelister
20:00
Borec
Belasica
20:00
Akademija Pandev
Shkupi
20:00
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

Zejtun Corinthians
20:00
Sirens
Valletta
00:00
Gudja United

2756 Malta - First Division

St. George's
17:00
Mqabba
Pembroke Athleta
20:00
Qrendi
San Gwann
21:00
Marsa
Zebbug Rangers
00:00
Qormi
St. Andrews
01:00
Swieqi

2345 Moldova - National Division

Speranţa Nisporeni
17:30
Petrocub
Zimbru
19:30
Milsami

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
20:30
Berane
Grbalj
20:30
Bokelj
Kom
20:30
Mornar
Arsenal Tivat
20:30
Drezga
Igalo
20:30
Ibar

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
18:30
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
21:00
Lech Poznań
Śląsk Wrocław
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
18:40
Zagłębie Sosnowiec
Puszcza Niepołomice
20:30
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
00:30
Moreirense
Rio Ave
03:00
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:15
Académica
UD Oliveirense
21:00
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Astra
20:00
Hermannstadt
FCSB
01:30
Gaz Metan Mediaş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Ufa
Dinamo Moskva
20:30
Tambov
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
19:00
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Radnik Surdulica
Radnički Niš
21:00
Bačka Topola
Mačva Šabac
21:00
Proleter Novi Sad
Novi Pazar
21:00
Spartak Subotica
Metalac GM
21:00
Voždovac
Vojvodina
21:00
Javor Ivanjica
Rad Beograd
23:05
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:15
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Kabel Novi Sad
Dinamo Vranje
20:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
16:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
21:00
Bravo
Olimpija
23:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
Nafta
NŠ Drava
21:00
Primorje
Brda Dobrovo
21:00
Fužinar
Triglav
21:00
Beltinci
Rudar Velenje
21:00
Krka
Radomlje
21:00
Bilje
Dekani
21:00
Smartno
Dob
21:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
20:00
Sabadell
Ponferradina
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
มาจอร์กา
00:15
FC Cartagena
คิโรน่า
03:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Svenska Cupen

AFC Eskilstuna
19:00
Oskarshamns AIK
Hammarby
19:00
AIK
Dalkurd
21:00
Gauthiod
Häcken
21:00
Helsingborg
Akropolis
21:00
Landskrona
Mjällby
21:00
Östersunds FK
GIF Sundsvall
23:00
Sandviken
Norrköping
23:00
IFK Göteborg

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
22:00
Sion
ลูกาโน
22:00
Zürich
Luzern
22:00
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
17:30
Ankaragücü
Hatayspor
20:00
Kayserispor
Gençlerbirliği
20:00
อิสตันบูล บีบี
กาลาตาซาราย
23:00
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Giresunspor
Akhisar Belediyespor
20:00
Eskişehirspor
Boluspor
20:00
Bursaspor
Altay
23:00
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

ดินาโมเคียฟ
19:00
Minai
Zorya
22:00
Lviv
Inhulets
00:30
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
03:10
Estudiantes
Patronato
05:20
Unión Santa Fe
Gimnasia La Plata
05:20
Defensa y Justicia

5 Brazil - Copa do Brasil

Palmeiras
04:00
Grêmio

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:00
Atlético Nacional
América de Cali
03:30
Deportivo Pereira
Jaguares de Córdoba
05:40
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
01:30
Fortaleza CEIF
Orsomarso
03:00
Bogotá
Valledupar
03:00
Cortuluá
Barranquilla
03:00
Atlético
Real San Andres
03:15
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:30
Sporting San José
Deportivo Saprissa
05:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
08:00
Delfin
Olmedo
01:00
Macará
Manta
03:30
Deportivo Cuenca
Guayaquil City
06:00
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Alianza
Sonsonate
08:00
Once Municipal
Atletico Marte
04:00
Chalatenango
FAS
04:15
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
08:00
Guastatoya
Achuapa
02:00
Municipal
Xelajú
04:30
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Deportivo Petapa
Nueva Concepción
00:00
Solola
Puerto San Jose
00:00
Suchitepéquez
Sayaxché
01:00
Mictlán
Marquense
04:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
León
มอนเตอร์เรย์
08:06
Querétaro
Mazatlán
10:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
06:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Deportivo Ocotal
Managua
09:00
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
05:30
Sportivo Luqueño

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
02:30
ลิเวอร์พูล
Cerro Largo
04:45
Plaza Colonia

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Golden Arrows
Moroka Swallows
20:30
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Onze Bravos
Wiliete
21:00
Recreativo do Libolo
Santa Rita
21:00
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
20:00
Eding Sport
Panthère
20:00
UMS de Loum
Feutcheu
21:00
Union Douala
Bamboutos
21:00
Avion Academy
Fovu Club
22:00
Stade Renard
Canon
22:00
Les Astres

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASFA-Yennenga
USFA
23:00
ASFB
Royal
23:00
Rahimo
SONABEL
23:00
KOZAF
RCK
01:15
Etoile Filante
Salitas
01:15
วิเทสส์

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
21:30
Groupe Bazano
Don Bosco
21:30
RCK

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Medeama
Dreams
22:00
Great Olympics
Hearts of Oak
22:00
WAFA
Bechem United
22:00
Ebusua Dwarfs
Eleven Wonders
22:00
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
KCB
Mathare United
19:00
Homeboyz

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:00
Ngom Egdabya

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:00
Bougouni
USC Kita
23:00
ASOM
Stade Malien Bamako
23:00
CAS de Sévaré
Police
23:00
Duguwolofila
LC Ba
01:00
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
21:00
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
Chabab Atlas Khénifra
Ittihad Khemisset
21:00
AS Salé
Kawkab Marrakech
21:00
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

Niarry Tally
23:00
CNEPS Excellence
Mbour Petite Côte
23:00
Casa Sport
ASEC Ndiambour
23:00
Dakar SC
Teungueth
23:00
Gorée
Jaraaf
23:00
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
20:45
Al Ahli Khartoum
Al-Ahly Merowe
23:45
Al Shorta
Hilal Obayed
23:45
Al Ahly Shendi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
18:00
Gwambina
Polisi Tanzania
20:00
Young Africans
Coastal Union
20:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
18:00
Indeni
Power Dynamos
20:00
Red Arrows
Forest Rangers
20:00
Young Green Eagles
Lumwana Radiants
20:00
Lusaka Dynamos
Kabwe Warriors
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

Penya Encarnada
17:30
Sant Julià
UE Santa Coloma
17:30
Engordany
Inter Club d'Escaldes
22:30
Atlètic Club d'Escaldes
Carroi
22:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
17:00
Ranger's
La Massana
20:30
Encamp
UE Santa Coloma II
00:00
Engordany II

488 Iran - Azadegan League

Baderan
18:15
Malavan
Khooshe Talaee Saveh
18:15
Khouneh Be Khouneh Babol
Navad Urmia
18:15
Kheybar Khorramabad
Mes Kerman
18:15
Esteghlal Khuzestan
Shahrdari Astara
18:15
Havadar
Esteghlal Mollasani
18:45
Shahin Bushehr
Pars Jam Bushehr
18:45
Qashqai

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Wakrah
21:00
Al Sailiya
Al Arabi
21:00
Qatar SC
Umm Salal
23:15
Al Sadd
Al Rayyan
23:15
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
20:00
Kairouan
CA Bizertin
20:00
Métlaoui
Olympique Béja
20:00
Rejiche
Etoile du Sahel
20:00
Slimane
Club Africain
22:15
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
20:30
Al Wahda
Khorfakkan Club
20:30
Al Dhafra
Al Nasr
23:15
Al Sharjah

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
22:30
Muharraq
Malkiya
22:30
Busaiteen

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Mohammedan Dhaka

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:00
Happy Valley

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon Bluewings
12:00
Seongnam
Seoul
14:30
Suwon

712 Korea Republic - Korean Cup

Cheonan City
07:00
Namdong
Yangju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Together
12:00
Zamiks
523 FC
12:00
Jeonju
Jungnang Chorus Mustang
12:00
Gimpo
Yeoju Sejong
14:00
Goyang Citizen
Majang
14:00
Songwol

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
20:00
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

Perak
20:00
MISC

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
03:10
Deportivo Laferrere
San Martín Burzaco
03:10
Midland
Sportivo Italiano
03:10
Luján
El Porvenir
03:10
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
UNA
ADO '20
20:00
Gemert
USV Hercules
20:00
Dongen
Hollandia
20:00
OFC Oostzaan
GVV Unitas
20:30
JOS Watergraafsmeer
HSC '21
20:30
HV & CV Quick
OSS '20
20:30
Westlandia
EVV
20:30
Groene Ster
Blauw Geel '38
20:30
DEM

556 Belgium - Division 3: ACFF

US Givry
21:00
La Louvière
Jette
21:00
RES Durbuy
Warnant
21:00
Stockay-Warfusée
Acren
21:00
Verlaine
Ganshoren
21:00
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

Olsa Brakel
21:00
Toekomst Menen
Merelbeke
21:00
Ronse
Zelzate
21:00
Gent-Zeehaven
Westhoek
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Sparta Petegem
21:00
Oudenaarde
Harelbeke
21:00
Dikkelvenne
Zelzate
21:00
Ronse
Merelbeke
21:00
Toekomst Menen
Harelbeke
21:00
Gent-Zeehaven
Olsa Brakel
21:00
Gullegem
Westhoek
21:00
RFC Wetteren
Sparta Petegem
21:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
Pepingen-Halle
21:00
Olympia Wijgmaal
Diegem Sport
21:00
Berchem Sport
Eendracht Aalst
21:00
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
21:00
Voorde Appelterre
Eppegem
21:00
Rhodienne-De Hoek
Anzegem
21:00
VW Hamme
Anzegem
21:00
Jong Lede
Bambrugge
21:00
Lochristi
Eppegem
21:00
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
ลีลล์
Eendracht Termien
21:00
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
21:00
Schaerbeek-Evere
Entité Manageoise
21:00
Rapid Symphorinois
Ostiches
21:00
Aische
Stade Brainois
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Richelle United
21:00
Gouvy
Herstal
21:00
Mormont
Raeren-Eynatten
21:00
Stade Disonais
Habay-la-Neuve
21:00
Rochefort
Huy
21:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
21:00
Ternesse
Vosselaar
21:00
Ranst
Rapid Leest
21:00
Wezel
Eendracht Zoersel
21:00
Vorselaar
Bevel FC
21:00
Berg en Dal
Retie
21:00
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
20:30
Sportive Brainoise
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Genappe
21:00
Sporting Bruxelles
Walhain
21:00
Stade Everois
Kosova Schaerbeek
21:00
Saint-Josse
BX Brussels
21:00
Etterbeek
Football Club Schaerbeek
21:00
Léopold
NSeth Berchem
21:00
Nivellois
Huldenberg
21:00
Veltem
Grimbergen
21:00
Borght-Humbeek
SC Aarschot
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Bodegem Kapelle United
21:00
Liedekerke
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Sporting Kampenhout
Melsbroek
21:00
Bertem-Leefdaal
Grimbergen
21:00
Wambeek
SC Aarschot
21:00
Liedekerke
Melsbroek
21:00
Sporting Kampenhout
Bodegem Kapelle United
21:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
21:00
Snef-Tyber
RAS Monceau
21:00
Le Roeulx
Ransart
21:00
Montignies
Péruwelz
21:00
Antoing
Solre-sur-Sambre
21:00
Belœil
Gilly
21:00
Hornu
Houdeng
21:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
21:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Herderen-Millen
Zepperen-Brustem
21:00
Torpedo Hasselt
Bregel Sport
21:00
Verbroedering Maasmechelen
Groen Star Beek
21:00
Zonhoven United
Juve Hasselt
21:00
Helson Helchteren
Alken
21:00
KFC Eksel
Herkol
21:00
Bilzerse Waltwilder

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
21:00
Longlier
Florenville
21:00
Sartoise
Lorraine Arlon
21:00
Ethe Belmont
RAC Saint-Mard
21:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Nismes
21:00
ES de la Molignée
Grand-Leez
21:00
Meux II
Malonne
21:00
US Dinantaise
Spy
21:00
Beauraing
Condruzien
21:00
Loyers
Flavion-Morialmé
21:00
Chevetogne
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Ciney
Biesme
21:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
21:00
Elene-Grotenberge
Ardennen
21:00
Drongen
Lokeren Doorslaar
21:00
Berlare
SK Denderhoutem
21:00
Jong Zulte
Eendracht Zele
21:00
Eendracht Aalter
HO Kalken
21:00
Dendermonde
Grembergen
21:00
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
21:00
Diksmuide
Sparta Heestert
21:00
Wielsbeke
Sassport Boezinge
21:00
Oostnieuwkerke
Excelsior Zedelgem
21:00
Blankenberge
SC Zonnebeke
21:00
Eendracht Wervik
Sassport Boezinge
21:00
Wielsbeke
Racing Waregem
21:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
21:00
Oostnieuwkerke
Sparta Heestert
21:00
Dadizele
SC Zonnebeke
00:00
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Topolite
20:00
Dorostol
Chernolomets
20:00
Ustrem Donchevo
Spartak Varna
20:00
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
20:30
Ethnikos Assias
Ormideia
20:30
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
16:15
Viktoria Otrokovice
Slovácko II
16:15
Uničov
Velké Meziříčí
16:15
Banik Ostrava II
Vysočina Jihlava II
16:30
Frýdek-Místek
Vrchovina
20:00
Zlín II
Dolní Benešov
20:00
Uherský Brod
Hlučín
23:00
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
16:15
Hranice
Šumperk
21:00
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Sokol Lanžho
20:00
Start Brno
Humpolec
20:00
Slavoj Polná

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Lyon Duchere II
Hauts Lyonnais
21:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:30
Gueugnon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Saint-Jean-le-Blanc
Saran Municipal
20:30
Vierzon
J3 Amilly
21:00
Tourangeau

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:30
Le Touquet
US Chantilly
20:30
Boulogne II
Amiens SC II
20:30
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:30
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Orfeas Xanthi
20:00
Apollon Paralimniou
Iraklis Ampelokipon
20:00
Ethnikos Sochos
Ampelokipon Drama
20:00
Elpida Sapes
Anagennisi Thalassias
20:00
Evosmou
Aetos Orfani
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Didymoteicho
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Pandramaikos
Antheias-Aristinou
20:00
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Amvrysseas
20:00
Fokikos
Almyros
20:00
Opountios
Thiseas Agria
20:00
Diagoras Stefanovik
Iraklis Psachna
20:00
Nea Artaki
Atalanti
20:00
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Oikonomos
20:00
Atromitos Palamas
Ermis Amyntaio
20:00
Karitsa
Makedonikos Foufas
20:00
Sellana
Meteora
20:00
Iraklis Larissa
Aetos Makrychoriou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Kozani
20:00
Fikis
Dias Diou
20:00
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Ethnikos Giannitsa
20:00
PAO Koufalion
M. Alexandros Trikala
20:00
Thyella Sarakinoi
Makedonikos Neapolis
20:00
Aetos Varvaras
Agrotikos Asteras
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Plagia
20:00
Nea Kallikrateia
Niki Agkathia
20:00
Thermaikos Thermis
PAOK Alexandreia
20:00
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Missolonghi
20:00
Thyella Katsikas
Acheron Kanalaki
20:00
Amvrakikos Loutrou
Preveza
20:00
Lefkimmi
Asteras Kalirachis
20:00
Thyella Monastirakiou
Agios Matthaios
20:00
Tilikratis
Panagriniakos
20:00
M. Alexandros Kastorias
Anagennisi Artas
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Nafplio 2017
Atromitos Chiliomodi
20:00
Panarkadikos
Ermionidas-Ermis
20:00
Pangytheatikos
Agios Ierotheos
20:00
Ermis Meligous
Aris Skalas
20:00
Koronida Koiladas
Molaikos
20:00
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gardony
17:00
SC Sopron
Puskás II
17:00
Bicskei
Komárom
17:30
Zalaegerszegi TE II
Veszprém
19:00
Menfocsanak
Nagyatadi FC
20:30
Papai Perutz
III. Kerületi TUE
20:30
Lipot SK
Érdi VSE
20:30
MTE 1904
BKV Előre
20:30
Videoton II
Balatonfuredi
20:30
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

Grosseto
21:00
Juventus U23
Giana Erminio
21:00
Livorno
Pergolettese
21:00
Olbia
Pro Patria
21:00
Piacenza
Como
21:00
Pro Sesto
Novara
23:30
Lecco
Lucchese
23:30
Pontedera
Pistoiese
23:30
Pro Vercelli
Alessandria
02:30
AlbinoLeffe
Renate
03:00
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Sambenedettese
18:30
Arezzo
Imolese
18:30
Triestina
Fano
21:00
Fermana
Matelica Calcio
21:00
Legnago Salus
Cesena
22:00
Vis Pesaro
Calcio Padova
23:30
Perugia
Gubbio
23:30
Ravenna
FeralpiSalò
23:30
Virtus Verona
Carpi
02:30
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

Viterbese Castrense
18:30
Monopoli
Vibonese
21:00
Casertana
Teramo
21:00
Catanzaro
Palermo
21:00
Juve Stabia
Virtus Francavilla
21:00
Ternana
Bisceglie
21:00
Catania
Avellino
23:30
Paganese
Bari 1908
23:30
Potenza Calcio
Turris
02:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Casale
Borgosesia
20:30
Sanremo
Chieri
20:30
Caronnese
Castellanzese
20:30
Arconatese
Gozzano
20:30
Lavagnese
Derthona
20:30
Vado
PDHAE
20:30
Folgore Caratese
Saluzzo
20:30
Legnano
Sestri Levante
20:30
Pro Imperia
Città di Varese
21:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Pontisola
Brusaporto
20:30
Casatese
Desenzano Calvina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Caravaggio
20:30
Vis Nova Giussano
Real Calepina
20:30
Sona
Adrense
20:30
Nibionnoggiono
Tritium
20:30
Crema
Villa d'Almè
20:30
Scanzorosciate
Seregno
20:30
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Belluno
Adriese
20:30
Union ArzignanoChiampo
Caldiero Terme
20:30
Virtus Bolzano
Montebelluna
20:30
Chions
Manzanese
20:30
Cartigliano
Mestre
20:30
Cjarlins Muzane
Clodiense
20:30
Ambrosiana
Union Feltre
20:30
Este
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Fiorenzuola
Forlì
20:30
Aglianese
Lentigione
20:30
Real Forte Querceta
Marignanese
20:30
Corticella
Mezzolara
20:30
Correggese
Pro Livorno
20:30
Progresso
Sasso Marconi Zola
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Seravezza
20:30
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Montespaccato
Foligno
20:30
Grassina
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Scandicci
Pianese
20:30
Sangiovannese
San Donato Tavarnelle
20:30
Gavorrano
Robur Siena
20:30
Flaminia
Sinalunghese
20:30
Tiferno Lerchi
Sporting Trestina
20:30
Lornano Badesse
Trastevere
20:30
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Matese
Porto Sant'Elpidio
20:30
Recanatese
Atletico
20:30
San Nicolò
Castelfidardo Calcio
20:30
CynthiAlbalonga
Montegiorgio
20:30
Campobasso
Olympia Agnonese
20:30
Castelnuovo Vomano
Pineto
20:30
Vastese
Giulianova
20:30
Tolentino
FC Rieti
20:30
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Savoia
Arzachena
20:30
Gladiator
Carbonia
20:30
Team Nuova Florida
Latina
20:30
Cassino
Nuova Monterosi
20:30
Sassari Torres
Muravera
20:30
Nola 1925
Nocerina
20:30
Lanusei
Insieme Formia
20:30
Latte Dolce
Vis Artena
20:30
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Team Altamura
Brindisi
20:30
Città di Fasano
Casarano
20:30
Gravina
Lavello
20:30
Francavilla
Puteolana Internapoli
20:30
Nardò
Audace Cerignola
21:00
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Marina di Ragusa
Cittanovese
20:30
Città Di Sant’Agata
Castrovillari
20:30
San Luca
Acireale
20:30
ACR Messina
FC Messina
20:30
Santa Maria Cilento
Gelbison
20:30
Troina
Paternò
20:30
Licata
Roccella
20:30
Dattilo
Rotonda
20:30
Rende

2 Poland - 2. Liga East

SKRA Częstochowa
19:00
Śląsk Wrocław II
Pogoń Siedlce
02:15
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
22:00
Vilaverdense
Pedras Salgadas
22:00
Vidago
Merelinense
22:00
Bragança
Mirandela
22:00
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

Rio Ave II
18:30
Berço
Desportivo Aves
22:00
AR São Martinho
Mondinense
22:00
Camacha
Vitória Guimarães II
22:00
Fafe
Brito
22:00
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
22:00
União Madeira
Vila Real
22:00
Trofense
Coimbrões
22:00
Pedras Rubras
Salgueiros
22:00
Paredes
Câmara de Lobos
23:00
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitania FC Lourosa
22:00
Beira-Mar
Lusitano FCV
22:00
Vila Cortez
Espinho
22:00
Castro Daire
Sao Joao Ver
22:00
Canelas 2010
Valadares Gaia
22:00
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

Oliveira Hospital
22:00
Oleiros
Vitória de Sernache
22:00
Marinhense
GRAP
22:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sintrense
18:00
União Almeirim
Caldas
22:00
Pêro Pinheiro
Fátima
22:00
Lourinhanense
Loures
22:00
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group G

Sporting CP II
18:00
Rabo Peixe
Belenenses II
22:00
Ideal
Olimpico do Montijo
22:00
Estrela Amadora
Oriental Dragon
22:00
Real
Praiense
23:00
Oriental Lisboa
Fontinhas
23:00
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Aljustrelense
Pinhalnovense
22:00
Moncarapachense
Lusitano GC Evora
22:00
Juventude Evora
Moura
22:00
Louletano
Armacenenses
22:00
Vitória FC

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
20:00
Moravac Mrštane
Župa
20:00
Car Konstantin
Rembas
20:00
Morava Vladičin Han
Timočanin
20:00
Buducnost Popovac
Mladost Medoševac
20:00
SFS Borac
Kablovi Zaječar
20:00
Sinđelić Niš

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:00
Semendrija 1924
Jošanica
20:00
Budućnost Arilje

32 Spain - Segunda B - Group 1

Coruxo
18:00
Racing Ferrol
Real Oviedo II
22:00
Sporting Gijon II
นูมานเซีย
22:30
Burgos
Salamanca CF UDS
23:00
Zamora
Guijuelo
23:00
Unionistas de Salamanca
Marino de Luanco
23:00
Covadonga
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
Pontevedra

32 Spain - Segunda B - Group 2

Osasuna II
17:30
SD Logroñés
Ejea
18:00
CD Calahorra
Tudelano
18:00
Izarra
Amorebieta
22:30
Leioa
Racing Santander
23:00
Real Sociedad II
Haro
23:00
Mutilvera
Arenas de Getxo
00:00
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

Badalona
18:00
FC Andorra
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Lleida Esportiu
UD Ibiza
18:00
Orihuela
Levante II
18:00
Valencia II
La Nucia
18:00
Atzeneta
Alcoyano
18:00
Peña Deportiva
Olot
22:30
L'Hospitalet
Barcelona II
23:00
Llagostera-Costa Brava
Cornellà
00:00
Espanyol II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:30
Real Betis II
Linense
18:00
San Fernando CD
Marbella
18:00
Las Palmas II
Granada II
18:00
Lorca Deportiva
Tamaraceite
19:00
Sanluqueño
Linares Deportivo
23:00
El Ejido
คอร์โดบา
00:00
Real Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
18:00
Viveiro
Estradense
18:00
Atios
Polvorín
22:00
Deportivo La Coruña II
Arzúa
22:30
Somozas
As Pontes
23:00
Fisterra
Pontellas
23:00
โปรแกรมบอลวันนี้ ผลบอล  ตารางบอลสด

สำหรับการแข่งขัน หลังจากผ่านวิกฤตไวรัสระบาดอันเลวร้ายในรอบแรก ทำเอาวงการฟุตบอลระส่ำ แต่ก็สามารถกลับมาเตะให้คนทั้งโลกในสนุกกับเกมส์ฟุตบอลในลีกต่างๆ ได้ให้พอชื่นใจ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกาเยอรมัน ฝรั่งเศส แม้แต่เจลีกเองก็ตาม ก็กลับมาแข่งกันได้อย่างปกติ แต่ทั้งนี้ก็ต้องรอดูสถานการณ์กันต่อไป

 

นับได้ว่าเป็นการอำนวย ความสะดวกสบายให้กับนักพนันบอล ในปัจจุบันเป็นอย่างมาก ที่สามารถเข้ามาใช้บริการเว็บไซต์ต่างๆ เพื่อแทงบอลออนไลน์ได้อย่างจุใจได้แล้ว ยังมีการอัพเดทในเรื่องของ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก อย่างรวดเร็ว แถมทันใจด้วย ขอเพียงมีเงินในการสมัครสมาชิกขั้นต่ำ ตามที่เว็บไซต์ต่างๆที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์กำหนด จะสามารถเป็นสมาชิก และร่วมต้นในการวางเดิมพัน กับเว็บไซต์ที่เปิดให้บริการ ในการแทงบอลออนไลน์ได้อย่างสะดวก เพิ่มโอกาสในการวางเดิมพันชนะ เพราะว่าอัพเดท โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล รวดเร็ว มีเวลาทำการบ้านมากว่าคนอื่น

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก ทั้ง ฤดูกาล

ดังนั้นเมื่อท่านสมัครแทงบอลออนไลน์ ด้วยเงินขั้นต่ำอยู่ที่ประมาณตั้งแต่ 100 ถึง 300 บาท ท่านก็สามารถที่จะเป็นสมาชิก กับเว็บไซต์ในการแทงบอลออนไลน์ ได้ง่าย สามารถที่จะพนันได้ด้วย อัพเดททรรศนะบอลวันนี้  ได้ด้วย วิธีการในการสมัครสมาชิกก็ง่ายดาย สะดวกมีหลาก หลายช่องทาง ขั้นตอนไม่ยุ่งยากใช้เวลา แค่เพียง 10 นาที ท่านก็จะได้รับชื่อผู้ใช้พร้อมกับรหัสผ่าน เพื่อร่วมแทงบอลออนไลน์ และร่วมลุ้นไปกับ ผลบอลวันนี้ ได้อย่างง่ายดาย ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ได้อย่างสิ สะดวกสบาย

Banner . . สมัครสมาชิกใหม่ . โปรโมชั่น . สมัครสมาชิกใหม่ . สมัครสมาชิกใหม่

โปรแกรมบอล ยูฟ่า เจลีก พรีเมียร์ลีก 

ไม่มีปัญหาในเรื่องของ การใช้บริการอย่างแน่นอน มีเงินขั้นต่ำในการสมัครสมาชิกเข้ามา ก็สามารถเริ่มต้นด้วยเงินแค่เพียงหลัก 10 จะแทงบอลเดี่ยว จะแทงบอลสเต็ป หรือจะแทงบอลหลายๆคู่ ก็สามารถที่จะแทง ผ่านทางเว็บไซต์ ได้อย่างสะดวกสบาย สำหรับคนที่เป็นหน้าใหม่ ยังไม่รู้วิธีแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ของเรา ก็สามารถเรียนรู้วิธีการ ในการอ่านราคาบอล ราคาค่าน้ำหรืออัตราต่อรองต่างๆ ติดตามควบคู่ไปกับ ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีก ก็จะมีวิธีการสอนให้ท่านสามารถ เรียนรู้คำศัพท์ เทคนิคหรือสิ่งที่จำเป็น ที่ท่านจะต้องเรียนรู้ ก่อนที่จะแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์ได้อย่างสะดวกสบาย

โปรแกรมบอล วันนี้ 888

เพียงเลือกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสมแล้ว สำหรับแทงบอลออนไลน์ ผ่านทางเว็บไซต์เท่านี้ ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษและความรู้มากมาย พร้อมกับอัพเดทข้อมูลข่าวสารอย่างรวดเร็วในวงการ เช่นผลบอลพรีเมียร์ลีก  ไม่ได้เข้ามาแล้วทำการ แทงบอลออนไลน์ได้แต่เพียงอย่างเดียว การสมัครสมาชิกเว็บไซต์ที่ดีและเหมาะสม นอกจากจะแทงบอลออนไลน์ได้แล้วท่าน จะต้องได้รับความรู้ได้รับเทคนิคต่างๆ ที่สามารถนำมาใช้ในการแทงบอลออนไลน์ ได้เป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นทีเด็ดบอลบทวิเคราะห์บอล หรือข่าวสารต่างๆในวงการฟุตบอล ซึ่งแต่ละอย่างสามารถนำมาใช้ ประกอบการตัดสินใจ ในการวางเดิมพันได้เป็นอย่างดี อีกต่างหาก

 

© 2021 . All rights reserved.